Chama langu Simba hatari inakuja tuchukue tahadhari

S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
7,227
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
7,227 2,000
Kwa jinsi walivyocheza simba kule msumbiji kuna hatari wakatolewa mapema tu kwenye michuano hii.

Wakishikiliwa mpaka penalty watatolewa tu maana wanavyocheza ni kama wanalewa kwanza ndiyo wanaingia uwanjani.
Kuna wakati kama kweli tunazipenda timu zetu inabidi tuwaambie ukweli. Simba hii timu waliidharau na wamejiamini kupita kiasi. Wanaingia uwanjani kwa kucheza na historia

Waamke wachukulie mambo seriously
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
7,227
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
7,227 2,000
Asante mdau mtoa uzi tutafanyia kazi, ila nikupe ushauri wa bure unapoenda vitani waza zaidi kushinda kuliko kufeli. Hofu yako ndiyo inawakuta vyura fans hawaiamini timu yao ndiyo maana hawaendi viwanjani hiyo hofu huwapata hata wachezaji pale wanapokosa support kutoka kwa mashabiki.
Simba hiyo hofu huwa hatuna hata pale tunapoona timu yetu ni dhaifu dhidi ya mpinzani rejea timu yetu ikiwa dhaifu msimu wa juzi tulipigwa 3 bila na yanga lakini kwa kuamini siye ndiyo siye nchi hii tulirudisha bao zote jambo ambalo lingekuwa kwa yanga ndiyo wawe wamepigwa goli hizo wangekata tamaa.
Tusiwe watu wakukata tamaa mapema jiamini na adui yako atakuogopa nadhani kujiamini kwa simba ktk uwanja wa mkapa kuliisaidia sana simba kufika robo ccl kwa kuwadindia vigogo wa afrika hadi zahera akawadanganya ndugu zake kuwa simba anapulizia dawa vyumba kumbe hasijue kuwa ni nguvu ya mashabiki iliwafanya wachezaji wajitoe mhanga wasije wakawaangusha
Pamoja sana mkuu
 
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2012
Messages
4,321
Points
2,000
Mc Tilly Chizenga

Mc Tilly Chizenga

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2012
4,321 2,000
Kupanga kikosi ni kazi ya kocha, siwezi thubutu kumpangia maana sio taaluma yangu. Hii haina maana akipanga kikosi cha hovyo tukapoteza mechi tuache kumlaumu, tutamlaumu hasa ukizingatia bajeti iliyotumika kukusanya kikosi chenyewe

Kama ilivyokua kwa Stars ,Amunike ndie alikua na mandate ya kupanga timu lakini timu ilipoboronga tulijiuliza kwa jinsi alivokua anapanga timu alikua analazimishwa au anapanga mwenyewe!!!! Simba hatutaki litutokee
Mkuu,mpaka hapa wewe ni mpiga kelele tu, kama huwezi kutoa mawazo ya kikosi unachoamini ni bora wakati huo huo unataka kocha apange kikosi bora hujui usemacho,wewe ni aina ya watu wanasema hivi ili mambo yakienda kombo wapate pa kusemea,hutapata nafasi hiyo ya kusema kwa vile Simba itashinda kwa soka LA uhakika na matokeo makubwa.
 
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2014
Messages
5,856
Points
2,000
PTER

PTER

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2014
5,856 2,000
Kuna wakati kama kweli tunazipenda timu zetu inabidi tuwaambie ukweli. Simba hii timu waliidharau na wamejiamini kupita kiasi. Wanaingia uwanjani kwa kucheza na historia

Waamke wachukulie mambo seriously
Wasifikiri kuitwa simba unakuwa na guarantee ya ushindi.

Jinsi walivyocheza kule Mozambique ilinishitua sana ni kama walikusanywa bar na kupelekwa uwanjani kila mmoja anajichezea anavyotaka tu.

Bocco, Gadiel, Erasto, wapewe muda wa kupumzika toka Afcon imeisha hawajapata muda wa kupumzika wamechoka body language ya bocco uwanjani inaonyesha kabisa anahitaji muda wa kupumzika.
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
4,378
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
4,378 2,000
Mkuu droo ya 0-0 ya Simba dhidi ya UD SONGO unasema Simba ina wakati mgumu..? sawa (Je mnyama angelala 1-0 AU 2-0)?
Yanga unaona kupata droo ya 2-2 ugenini ni rahisi sana eti?.. Yanga ni rahisi kushinda game hiyo kuliko kudroo 2-2.
Kwa jinsi Simba anavyojua kutumia home ground ana nafasi kubwa kusonga mbele...
Kwa YANGA wanahitaji Kupambana mwanzo mwisho na wasifanye makosa hovyo Eneo la hatari kule ugenini PENALT niza kugusa + red
Yote kwa Yote timu zote zipambane.
 
redio

redio

JF-Expert Member
Joined
Aug 27, 2016
Messages
1,659
Points
2,000
redio

redio

JF-Expert Member
Joined Aug 27, 2016
1,659 2,000
Write your reply...Eti Yanga akitoka suluhu ya bila kufungana anafuzu? Hiyo sheria ya wapi ndugu yangu au unaleta mzaha humu?
Ebu usiwe mbumbu jaribu kutuliza akiliyako na usome tena alicho andika.
 
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2019
Messages
925
Points
1,000
Mr Morogoro

Mr Morogoro

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2019
925 1,000
Apange kikosi cha mashindano na si majaribio
Mkuu wewe ingekuwa ndo kocha wetu nauhakika ile mechi ya msumbiji tungepigwa hata goli kumi...kwenye hizi mechi za kimataifa hatua ya mtoano timu inatakiwa inapokuwa ugenini ijitahidi ishinde...droo...or kama ni goli ifungwe moja tu isifungwe goli nyingi..kwa approach ya mwalimu siku ile ilikuwa ni kucheza kwa ku deffence tena kwa ku relax tusifungwe goli nyingi...ndo mana ulikuwa unaona hata mpira wetu sio wa haraka haraka...na mwalimu alifanikiwa...na kama hujui mwalimu hakuidharau na haidharau ile timu ndo mana hakuichezesha timu katika mchezo wa ushindani zaidi akijua madhara yake...ile timu mwaka jana ilimuua tp mazembe tatu bila palepale kwao,simba katoa droo naona unapata hofu...unadhani simba hata ingeshinda basi mechi ya mrudiano ndo ingekua mtelezo,tungeshinda tena mechi ya mrudiano ndo tunge be suprized..cha msingi hapa ni mechi ya marudiano simba icheze mpira ishinde mechi habari za droodroo sjui hizo hazipo...na wale mechi ya siku ile walicheza kwa uoga sana sasa kwa uoga ule wakija kwa mkapa pale ni kazikazi mpaka wapoteane...hatuwadharau ni timu nzuri but hakuna namna vita ni vita lazima tutafute ushindi..tucheze kwa confidence na umakini mkubwa mpaka wapoteane
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
7,227
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
7,227 2,000
M
Mkuu,mpaka hapa wewe ni mpiga kelele tu, kama huwezi kutoa mawazo ya kikosi unachoamini ni bora wakati huo huo unataka kocha apange kikosi bora hujui usemacho,wewe ni aina ya watu wanasema hivi ili mambo yakienda kombo wapate pa kusemea,hutapata nafasi hiyo ya kusema kwa vile Simba itashinda kwa soka LA uhakika na matokeo makubwa.
Mkuu naweza kukupangia vikosi vya Simba tangia kile kilichocheza na Mehla Al Kubra ya Misri 1974, Kilichoitoa The Mighty Mufulira Wanderers 1979, kilicheza na Union Spotive Duala na kupoteza goli nne taifa mwaka 1980, kilichotaka kushuka daraja tukaifunga Yanga taifa 1986, kilichocheza tangia mechi ya mwanzo na Ferreviario de Nampula ya Msumbiji 1993 na kuendelea hadi kuingia fainali ya kombe la Abiola kabda ya kupoteza kwenye fainali mna Stella Abijan, kikosi kilichocheza Ccl makundi 2003 na vyoote hadi cha juzi kilichotambulishwa kwa Mkapa

Lakini nasisitiza kazi ya kupanga kikosi sio yangu ni ya kocha ila akitupangia hivyo tutamlaumu

Jambo la mwisho nikwambie mapenzi yako kwa Simba hayajafikia ya kwangu kwa chama hilo, pengine kabda hujazaliwa
 
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined
Sep 10, 2017
Messages
7,227
Points
2,000
S

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Joined Sep 10, 2017
7,227 2,000
Mkuu wewe ingekuwa ndo kocha wetu nauhakika ile mechi ya msumbiji tungepigwa hata goli kumi...kwenye hizi mechi za kimataifa hatua ya mtoano timu inatakiwa inapokuwa ugenini ijitahidi ishinde...droo...or kama ni goli ifungwe moja tu isifungwe goli nyingi..kwa approach ya mwalimu siku ile ilikuwa ni kucheza kwa ku diffence tena kwa ku relax tusifungwe goli nyingi...ndo mana ulikuwa unaona hata mpira wetu sio wa haraka haraka...na mwalimu alifanikiwa...na kama hujui mwalimu hakuidharau na haidharau ile timu ndo mana hakuichezesha timu katika mchezo wa ushindani zaidi akijua madhara yake...ile timu mwaka jana ilimuua tp mazembe tatu bila palepale kwao,simba katoa droo naona unapata hofu...unadhani simba hata ingeshinda basi mechi ya mrudiano ndo ingekua mtelezo,tungeshinda tena mechi ya mrudiano ndo tunge be suprized..cha msingi hapa ni mechi ya marudiano simba icheze mpira ishinde mechi habari za droodroo sjui hizo hazipo...na wale mechi ya siku ile walicheza wa uoga sana sasa kwa uoga ule wakija kwa mkapa pale ni kazikazi mpaka wapoteane...hatuwadharau ni timu nzuri but hakuna namna vita ni vita lazima tutafute ushindi..tucheze kwa confidence na umakini mkubwa mpaka wapoteane
Angalau wewe hapa umechambua kitaalam
 
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2017
Messages
4,378
Points
2,000
3llyEmma

3llyEmma

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2017
4,378 2,000
Huo ndio wasiwasi mkubwa. Simba tumejenga kujiamini kupita kiasi bila kuweka tahadhari kua tunacheza na mabingwa wa nchi nyingine
Mkuu ukishidwa kujiamini kwako utajiamini wapi?..
Tahadhari ipo ila kujiamini kwanza ili ucheze bila woga.
 
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
1,499
Points
2,000
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
1,499 2,000
Write your reply...Eti Yanga akitoka suluhu ya bila kufungana anafuzu? Hiyo sheria ya wapi ndugu yangu au unaleta mzaha humu?
Paragrph ipi hapo katika thred yake ameandika ya bila kufungana? Mnakimbilia kuwaza kichwani kabla ya kusoma kilichoandikwa?
 
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2018
Messages
1,499
Points
2,000
Swet-R

Swet-R

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2018
1,499 2,000
Huenda hajui mpira mkuu, hajui kuwa Vyura wanalazimika jua liwake au lisiwake ni lazima wafunge goli ndio wapite na hapo itategemea na FT results.
.
Simba hapa lazima ashinde wale watoto wadogo sana
Hakuna mahala ameandika Yanga wakitoa sare ya bila kufungana
 
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2017
Messages
4,363
Points
2,000
Khaligraph Jordan

Khaligraph Jordan

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2017
4,363 2,000
Hakuna mahala ameandika Yanga wakitoa sare ya bila kufungana
Unafikiri watu wote ni wajinga waliompopoa? Kaedit hapo alipoweka sare ya 2-2 mwanzo alisema Yanga wakitoka sare ya kutokufungana wanapita
 
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2015
Messages
2,984
Points
2,000
Sanchez magoli

Sanchez magoli

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2015
2,984 2,000
Sikatai Mtani ila sidhani kama itakuwa hivyo siku zote. Na ndio maana imekuja tahadhari Mtani. 😀😀😀
Sevilla mwenyewe aliponea kwenye tundu la sindano.pale si mahara pazuri mnyama huwa anacheza kama kajeruhiwa na kifaru.

ngoja tusibiri mtani!
Ila Sijui zahera atatuambia nini sisi wananchi
 

Forum statistics

Threads 1,334,727
Members 512,095
Posts 32,484,923
Top