• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Chama langu Simba hatari inakuja tuchukue tahadhari

Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined
Jul 9, 2011
Messages
14,660
Points
2,000
Super Sub Steve

Super Sub Steve

JF-Expert Member
Joined Jul 9, 2011
14,660 2,000
Kiongozi hii ni kweli kabisa! Sikumbuki ni lini tumewahi kuwafunga Msumbiji kuanzia kwenye klubs au timu ya taifa! Tangu walipotutia nuksi kwa Mchina, Msumbiji siwataki kabisa!! Yaani ile mijamaa inajua kabisa tumeiita kudumisha udugu wetu katika kuzindua uwanja wetu lakini bado ikatutandika!!!
Mechi ya kuzindua uwanja tulishinda.Na goli alifunga Abdi Kassim Babi,nadhani baada ya hapo kukawa Na mechi ya mashindano nadhani tulikuwa tunahitaji droo au ushindi.Maskini goli la Mwanzoni la Black Mamba lililofungwa Na Tico Tico halikurudi mpaka 90 zinaisha
 

Forum statistics

Threads 1,403,476
Members 531,219
Posts 34,424,383
Top