Hili tangazo alione bichwa komwe, atakuingiza chamani.Mzuka wana Jamvi ?
Yerereeeeeerreereerreereyere!!!
Sijitaji maelezo mengi picha inajieleza , nataka maoni yako unaonaje ?View attachment 3342319
Oyo : Sitaki Wadada wa Jf mnitafute PM , Mimi nipo kwenye No Fap challenge
Geuka uoneshe na mzigo pendwa.Japo Jobless kwa vile ni Hemsam basi nafurahi na kujiamini
Cc : Rais wa Majobless Intelligent businessman
Nakubali sana mkuu 🚬🚬🚬Upo sawa master , ila hilo shati umenikumbusha miaka ya 2000, na leo umechoma zaza tena🤔
Moja kati ya madada ambao nawakubali sana Jf toka kitambo sana enzi hizo nipo kijana 2018Thank God umeweka uzi chit chat and JOKES
Huu wote ni uvivu wa kulima tuNailaumu sana sisiem aisee....😑
Una unaonekana unakula ile yenyewe bwashee , mimi leo ni zam ya pombe kesho nakula zaza natafakari tuNakubali sana mkuu 🚬🚬🚬
Nakuona mzee wa nyau the adriz 😁Mzuka wana Jamvi ?
Yerereeeeeerreereerreereyere!!!
Sijitaji maelezo mengi picha inajieleza , nataka maoni yako unaonaje ?View attachment 3342319
Oyo : Sitaki Wadada wa Jf msinitafute PM , Mimi nipo kwenye No Fap challenge
Mzuka wana Jamvi ?
Yerereeeeeerreereerreereyere!!!
Sijitaji maelezo mengi picha inajieleza , nataka maoni yako unaonaje ?View attachment 3342319
Oyo : Sitaki Wadada wa Jf msinitafute PM , Mimi nipo kwenye No Fap challenge
Moja kati ya madada ambao nawakubali sana Jf toka kitambo sana enzi hizo nipo kijana 2018
Mzuka wana Jamvi ?
Yerereeeeeerreereerreereyere!!!
Sijitaji maelezo mengi picha inajieleza , nataka maoni yako unaonaje ?View attachment 3342319
Oyo : Sitaki Wadada wa Jf msinitafute PM , Mimi nipo kwenye No Fap challenge
Bado hoja ninayo , si lazima kipindi hiko iwe lazima nowepo Jf wengine wanakaa bechi hata miaka 5 wamisoma mada as guest member Kisha kujinga baadaeJoined 2024 Ghayo TheMongo Barbarian 🤨
Ndio , laini kama yakoPicha si yako ila unavyoonekana kesho utakuja sema wewe una matako laini humu JF unataka Challenge.
Mzuka wana Jamvi ?
Yerereeeeeerreereerreereyere!!!
Sijitaji maelezo mengi picha inajieleza , nataka maoni yako unaonaje ?View attachment 3342319
Oyo : Sitaki Wadada wa Jf msinitafute PM , Mimi nipo kwenye No Fap challenge
Nakuona Mzee wa wali bila maharage ni uharibifu wa mboga.Nakuona mzee wa nyau the adriz 😁