Chaguzi zavyuo

no huury

Member
Oct 16, 2016
16
45
Babari zenu ndugu zangu, Mimi nimechagiwa kwamara yapili nakozi nitofauti naileyamara yakwanza aombeni ushauri nifanyaje?
 

kisana kiki

JF-Expert Member
Dec 24, 2016
249
500
Babari zenu ndugu zangu, Mimi nimechagiwa kwamara yapili nakozi nitofauti naileyamara yakwanza aombeni ushauri nifanyaje?

Jibu ni kwamba waliona walikosea kukuchagua Mara ya kwanza baada ya kutazama Utumbo uliouandika ,,Nchi hii maajabu hayaishi!!,Haya chuo gani Baba
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom