CHADEMA yazindua Sera Mpya

  • Thread starter Yericko Nyerere
  • Start date

Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined
Dec 22, 2010
Messages
16,593
Likes
5,321
Points
280
Yericko Nyerere

Yericko Nyerere

Verified Member
Joined Dec 22, 2010
16,593 5,321 280
Leo tarehe 01/12/2013 Chama kimezindua rasimu ya sera mpya ya mabadiliko ya Tabia ya nchi. Akizindua Sera hiyo Mkurugenzi wa Mawasiliano na Mahusiano ya Ndani wa Chama Mh. John John Mnyika (Mb) ambaye aliambata na Katibu wa Baraza la Wanawake la Chama Mh. Naomi Kaihula, Afisa wa Sera na Utafiti wa Chama Mh. Mwita Waitara pamoja na Maafisa wengine wa Chama; Mh. Mnyika amesema CHADEMA ndio taasis ya kwanza kuzindua sera hiyo hapa nchini.

“CHADEMA ndio Chama cha kwanza hapa nchini na Afrika kuwa na Sera ya Mabadiliko ya Nchi. Hata serikali yetu pamoja na kuwa Rais na Viongozi wengi wa Serikali wameshashiriki mikutano mingi kuhusu athari za Mabadiliko ya Tabia ya nchi lakini mpaka leo Tanzania haina Sera ya kukabiliana na janga hili” Alisema Mnyika.

Mh. John John Mnyika
Mh. John John Mnyika

Mnyika aliongeza kuwa Rais ameshashiriki mikutano mingi akitolea mfano mkutano wa hivi karibuni uliofanyikanchini Scotland ambapo Rais alihudhuria ukiwa ni mkutanowa 19. Mikutano hiyo inayojulikana kwa jina la CORP imekuwa ikifanyika kila mwaka katika nchi mbalimbali ambapo mwaka juzi ulifanyikia Daban Afrika Kusini, mwaka jana ulifanyikia Doha Qatar na mwaka huu umefanyikia Scotland.

Mnyika ameongeza kuwa kilichozinduliwa leo ni rasimu iliyoandaliwa baada ya kukusanya maoni kwa wadau mbalimbali wakiwemo wataalam wa mazingira na sasa kitakachofanyika ni kukusanya maoni kutoka kwa Watanzania kwa muda wa mwezi mmoja na baadae Sera kamili itazinduliwa.

Sera hiyo inapatikana katika tovuti yetu katika kipengele cha Sera za Chama. Unaweza kuisoma na kutoa maoni yako kwa anuani zinazoonekana katika tovuti yetu au hapa hapa kwenye tovuti
 
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined
Aug 24, 2011
Messages
25,215
Likes
23,676
Points
280
OKW BOBAN SUNZU

OKW BOBAN SUNZU

JF-Expert Member
Joined Aug 24, 2011
25,215 23,676 280
Responsible ministries and authories waifanyie kazi sera hii,wasipuuze kwa kuwa ni ya CDM
 
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2011
Messages
19,176
Likes
223
Points
160
OLESAIDIMU

OLESAIDIMU

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2011
19,176 223 160
Kama itaunganishwa kiutendaji na sera za kilimo na biashara zinaweza kuwa na.impact nzuri sana kwa wakulima,wafanyabiashara na nchi kwa ujumla!!!

Wataalamu wa sera tutendeeni haki kwa kutoa michango please please!!!!

Cc The Boss, NasDaz, nguruvi 3 gfsonwin, Kaunga, Mwali, @Dr Mo Hi tech Tuko
 
Last edited by a moderator:
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Vizuri sana.
Chadema inazidi kuonyesha ni kwa namna gani kilivo tofauti na vyama vingine,Kwa kuchambua sera zinazolenga kuleta suluhu ktk Jamii nzima.
 
A

ada x

Member
Joined
Nov 16, 2013
Messages
8
Likes
0
Points
0
A

ada x

Member
Joined Nov 16, 2013
8 0 0
Mnyika jumbo lako ubungo limekushinda hakuna maendeleo yoyote uliyofanya maneno tu kweli siasa ni uongo tu na huu ndio mwisho wako hatukuchagui tena katafutesha ulime
 
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2013
Messages
1,176
Likes
1
Points
0
J

jidodo

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2013
1,176 1 0
Wanazuga wananchi wasiangalie demokrasia Chadema.Hatudanganyiki!
 
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined
Jul 28, 2012
Messages
2,792
Likes
99
Points
145
C

casampeda

JF-Expert Member
Joined Jul 28, 2012
2,792 99 145
Musitutoe nnje ya MADA,Watu wanataka demokrasia ndani ya Chama.
 
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2011
Messages
2,694
Likes
17
Points
135
chuki

chuki

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2011
2,694 17 135
Mabadiliko ya nchi au mabadiliko ya chama chenu?
Kweli nyie mmechanganyikiwa.
 
H

hans79

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2011
Messages
3,802
Likes
26
Points
145
H

hans79

JF-Expert Member
Joined May 4, 2011
3,802 26 145
Mnyika jumbo lako ubungo limekushinda hakuna maendeleo yoyote uliyofanya maneno tu kweli siasa ni uongo tu na huu ndio mwisho wako hatukuchagui tena katafutesha ulime
Jumbo ndo nini? Taja kazi za mbunge?
 
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2010
Messages
1,765
Likes
4
Points
135
STEIN

STEIN

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2010
1,765 4 135
Mnyika jumbo lako ubungo limekushinda hakuna maendeleo yoyote uliyofanya maneno tu kweli siasa ni uongo tu na huu ndio mwisho wako hatukuchagui tena katafutesha ulime
Nyinyi Mazuzu wa Mwigulu, hamna akili kabisa. Wakati watu wanazungumzia issues zinazohusu matatizo wanayopata watu nyinyi mnahangaika kuiremba Div. 0 kuwa div. Five. Kwanza hujui kazi ya mbunge, mnafikiri kazi mbunge ni kugawa Tshirt na Kanga, kama wanavyofanya maCCM yanu.

JJ Mnyika ubungo hamuwezi kumtoa hata kwa dawa
 
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2013
Messages
954
Likes
153
Points
60
bendaki

bendaki

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2013
954 153 60
Musitutoe nnje ya MADA,Watu wanataka demokrasia ndani ya Chama.
You peole be serious! I d'nt imagine to find even schoolars to be ignorant over what is democracy! Free and fair electing of an office bearier is just a small part of an organ to exercise democracy.
 
E

EL MAGNIFICAL

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2011
Messages
939
Likes
3
Points
35
E

EL MAGNIFICAL

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2011
939 3 35
Demokrasia ndo nini? Je Mkiti wa magamba mpinzani wake alikuwa nani?
Demokrasia si lazima uwe na mpinzani we mufilisi demkrasia ni kuifata misingi iliyokubalika na wengi ktk maamuzi ya jambo so kama mwenyekiti wa magamba anapatikana kwa kupigiwa kura ya kuwa au kutokuwa na imani ndio wameamua hivyo maadam hawakiuki walichokubaliana. Waambie na wenzio maana imekuwa single hii
 
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2011
Messages
4,918
Likes
373
Points
180
M

Mutakyamirwa

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2011
4,918 373 180
Hizo ndo siasa. Siasa inaendana na sera na mikakati ya kuendeleza nchi na watu wake. My thanks to Mnyika.
 
chitalula

chitalula

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
1,305
Likes
43
Points
145
chitalula

chitalula

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
1,305 43 145
sisi twasonga mbele kila leo
 
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
7,693
Likes
28
Points
145
CHAMVIGA

CHAMVIGA

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
7,693 28 145
Imekufa hata haijafika anzishwa manake ipo kinafiki zaidi.
 

Forum statistics

Threads 1,251,625
Members 481,811
Posts 29,778,120