hongera sana, lakini mbona sijawahi kusikia jambo kama hili lindi, mtwara, ruvuma, morogoro, dodoma, iringa na pwani hasa maeneo ya vijijini.
kila siku nasisitiza hili kwasababu nataka mwamko nchi nzima na sio vipande vipande.
hakikisheni pia kila m/kiti wa mkoa na kila wilaya ina gari moja walao kwa kuanzia
ili waweze kuwafikia wananchi wote na pia kuandaa wagombea wa 2014 na madiwani na wabunge wa 2015.
ninasema hivyo kwasababu kila wakati napita huko vijijini na nimeona matatizo yanayowakabili niliowataja hapo juu.
katibu wa wilaya newala aliniomba niwafikishie huu ujumbe viongozi na wanachama wa chadema kwa ujumla.
na anzeni nae kwasababu kule cuf ina nguvu kiasi lakini bado anapambana.
naomba kuwakilisha.