CHADEMA yasimamisha maandamano yake leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yasimamisha maandamano yake leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mpaka Kieleweke, Nov 10, 2011.

  1. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #1
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Kwa mujibu wa taarifa kutoka ofisi ya M.Kiti wa CDM taifa ni kuwa leo hakutakuwa na maandamano kama ilivyotangazwa awali hapo jana.

    Hii ni kutokana namazungumzo ambayo yameanza tangu jana huko Arusha baina ya viongozi wa CDM na wale wa jeshi la polisi wakiongozwa na DCI MANUMBA.

    Hivyo wananchi wote wanaombwa kuvuta subira hadi watakapotangaziwa vinginevzo
     
  2. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #2
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Mbona unapotosha wewe sema polisi yapiga marufuku maandamo ya Chadema...

    Sio Chadema yasimamisha maandamano yake
     
  3. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #3
    Nov 10, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,531
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 0
    Source?
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    Nov 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    hahahah....wanapotosha ukweli!!!!
     
  5. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #5
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Chilli or Tomato?
     
  6. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #6
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 6,370
    Likes Received: 724
    Trophy Points: 280
    Tatizo linakuja ktk utekelezaji baada ya mazungumzo, hasa pale yanapo ingiliwa
     
  7. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #7
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tomato
     
  8. F

    FredKavishe Verified User

    #8
    Nov 10, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,090
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    jf z neva borin place
    #the boss
     
  9. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #9
    Nov 10, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,427
    Likes Received: 150
    Trophy Points: 160
    Chachandu
     
  10. Mpaka Kieleweke

    Mpaka Kieleweke JF-Expert Member

    #10
    Nov 10, 2011
    Joined: Feb 27, 2007
    Messages: 4,135
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    ukitaka kujua yanasimamishwa nenda kimara kashuhudie umati wa watu ambao walishajipanga,nenda biafra,nenda temeke,
     
  11. B

    Bundajo JF-Expert Member

    #11
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pilipili hoho
     
  12. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #12
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    sure ritz na rejao hakuna post ya cdm ambayo hawatachangia. am sure hawa wako kazini. maana saa mpaka saa tisa usiku wanachangia asub saa 11 wanachangia. yaan afu pumba tu.
     
  13. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #13
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 11,148
    Likes Received: 2,119
    Trophy Points: 280
    Sipo, HTTP 302 redirect ccm.com
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Karibu sana JF mkuu, Stay in touch JF "Chatu Dume"
     
  15. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #15
    Nov 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    wewe saa hizi unafanya nini hapa? Umejuaje saa tisa usiku huwa rejao na ritz huwa wanakuwa active?
    ama kweli nyani haoni kundule!
     
  16. BONGE BONGE

    BONGE BONGE JF-Expert Member

    #16
    Nov 10, 2011
    Joined: Oct 19, 2011
    Messages: 2,929
    Likes Received: 1,159
    Trophy Points: 280
    ....sure, magamba style
     
  17. Johnsecond

    Johnsecond JF-Expert Member

    #17
    Nov 10, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 1,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mara ngapi wanazuia na yanafanyika? huna akili we na nadhanii picha hiyo inakuonesha ulivyochafuka kama cameruni
     
  18. MtamaMchungu

    MtamaMchungu JF-Expert Member

    #18
    Nov 10, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 3,610
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    CPJ - Committee to Protect Journalist
     
  19. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #19
    Nov 10, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,189
    Likes Received: 4,543
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo mliamua maandamano mfanyie viwanja vya nyumba Kimara Bonyokwa, Temboni, Baruti..

    Mngekutana wengi wa Kibosho, Marangu, Mwika, Kishumundu, Old Moshi, Mawela, Rombo juu, Mwika, Uru, Machame, Mawenzi..

    Maandamano yangependeza sana
     
  20. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #20
    Nov 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,396
    Likes Received: 1,551
    Trophy Points: 280
    Usiwe mwehu wewe! Polisi wanajijua hawana mamlaka kusheria kupiga marufuku hayo maandamano ndio maana wanakutana na makamanda kujadiliana jinsi ya kuweka mambo sawa
     
Loading...