CHADEMA yashinda uchaguzi serikali ya kijiji Bumbuli

CHADEMA yashinda uchaguzi serikali ya kijiji Bumbuli

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Posts
16,975
Reaction score
9,580
Peopleeeezzzzz!!!!!

CHADEMA wameshinda uchaguzi wa mwenyekiti wa serikali ya kijiji cha kwetui jimboni Bumbuli.

Katika uchaguzi huo mgombea wa CHADEMA alipata kura 196 dhidi ya mgombea wa ccm aliyepata kura 189.

Hii ni dhalili njema kuelekea uchaguzi wa serikali za mitaa 2014 na uchaguzi mkuu 2015.

Hongereni wananchi wa Kwetui, hongereni kwa kujitambua!

peopleeeezzz!!!!
 
Pamojana kuzuka kwa propaganda za kipuuzi zinazoenezwa na CCm, Usalama wa taifa ukiratibiwa na Mwingulu Nchemba chadema inaendelea kujikita vijijini... hii leo kulifanyika uchaguzi wa mwenyekiti wa kijiji Jimbo la Bumbuli kijiji cha Kwekitui Chadema imepata kura -196 na Mafisadi majangiri yamepata(CC-Mabwepande)-186...Uchaguzi umefanyika baada ya wiki iliyopita mtendaji kukimbia na sanduku la kura...
 
Hongereni sana kitaeleweka tuu hadi 2014 -2015
 
Ikumbukwe kuwa uchaguzi huu ulifanyika wiki iliyopita ambapo mtendaji alikimbia na masanduku ya kura, ikabidi uchaguzi urudiwe leo ambapo chadema wameibuka na ushindi!
 
Pamoja sana Mungi nimeanzisha uzi kama huu naomba mods waunganishe, CCM waendelea na utegenezaji wa video sisi kunajichimbia vijijini mwaka 2014 - 2015 kitaeleweka tu
 
Last edited by a moderator:
Sasa bumbuli imebaki kumtoa January
Hongera wananchi wote
 
Sidhani kama kesi za kubambikiziwa ugaidi zina madhara yoyote kwa chadema kwa sasa ilipofikia na kwa zama hizi za kijamii tulizonazo. Madhara pekee ni kwa wale wanaobambikiziwa kesi. Inawaletea usumbufu kiuchumi, kisaikolojia, kiafya na kuwapotezea muda kuwa na familia zao kwa kesi za kughushi. Hii ni dhambi mbaya sana kutumia mabavu kumfanyia unyama binadamu mwenzio asiye na hatia. Mungu hawezi kusamehe uovu huu.
 
Peopleeeezzzzz!!!!!

CHADEMA wameshinda uchaguzi wa mwenyekiti wa serikali ya kijiji cha kwetui jimboni Bumbuli.

Katika uchaguzi huo mgombea wa CHADEMA alipata kura 196 dhidi ya mgombea wa ccm aliyepata kura 189.

Hii ni dhalili njema kuelekea uchaguzi wa serikali za mitaa 2014 na uchaguzi mkuu 2015.

Hongereni wananchi wa Kwetui, hongereni kwa kujitambua!

peopleeeezzz!!!!


Bwaa! Mosie iweeeeee! Nyika yaunguika waume inywi! Washambaa wazabulwa na CCM!! Hata Bumbui waza amua kushenga Magutwi ya CCM!!!??? CCM waza banika kabisa waume inywi!!!

Peopleeeeeeeeeeeeeeeeees' Poweeeeerrrrrrrrrrrrr!!!!
 
Pamojana kuzuka kwa propaganda za kipuuzi zinazoenezwa na CCm, Usalama wa taifa ukiratibiwa na Mwingulu Nchemba chadema inaendelea kujikita vijijini... hii leo kulifanyika uchaguzi wa mwenyekiti wa kijiji Jimbo la Bumbuli kijiji cha Kwekitui Chadema imepata kura -196 na Mafisadi majangiri yamepata(CC-Mabwepande)-186...Uchaguzi umefanyika baada ya wiki iliyopita mtendaji kukimbia na sanduku la kura...

Utasikia kuna kikao cha dharura Magogoni
 
Tulianza na mungu, tutaendelea na mungu na tutamaliza na mungu!
 
Tunashukuru kwa ushindi huo! Kwa vile kila tunapopata ushindi ni ishara ya tumaini jipya la watanzania.
 
Kasi hiyo hyo mpaka 2015 Chadema nyie wakali nawafananisha na messi
 
MUNGU IBARIKI CHADEMA!!!!!! MUNGU TUBARIKI WAPENDA MABADILIKO NDANI YA
NCHI YETU,TENA NCHI YETU WENYEWEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEEE!!!!!!

PEOPLEEEEEEEEEEEEEEEEEEZ!!!!!!!!
:rockon:
 
Hakika hizi habari zimenibariki sana, hakuna cha ukanda, udini, ukabila, letu ni moja kung'oa serikali dhalimu ya CCM NA MAJAMBAZI PAMOJA NA WAUAJI WOTE WANAONGOZWA NA NCHEMBA MWIGULU WA CCM
Leo ntafurahia sana chakula cha mke wangu, maana hakika mungu ni mwaminifu wao waendelee na HILA sisi tuendelee kutafuta haki na usawa kwa WATZ wote.
 
powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
 
Back
Top Bottom