Chadema yashinda 7 kwa 4, Shinyanga | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Chadema yashinda 7 kwa 4, Shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ghiti Milimo, Jun 25, 2012.

  1. Ghiti Milimo

    Ghiti Milimo JF-Expert Member

    #1
    Jun 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 464
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    Katika uchaguzi wa wenyeviti wa mitaa kumi na moja,manispaa ya Shinyanga,CHADEMA,wamefanikiwa kupata viti 7 kati ya 11,na CCM,wakiambulia vinne!
    Mitaa hiyo ni:-
    1:Lubaga Farm
    2:Mbuyuni
    3:Magadula
    4:Masekelo
    5:Mwamala
    6:Luhende
    7:Chamaguha (Nyumbani kwa Mwenyekiti wa CCM,Wilaya).
    CCM,imeshinda mitaa ya:-
    1:Old Shinyanga
    2:Bushushu
    3:Lubaga
    4:Bondeni(ambako,askari walifyatua mabomu ya machozi,baada ya kutokea vurugu,baada ya kutangazwa mgombea wa CCM,kushinda.)
    Uchaguzi huo,uliofanyika jana,ilikuwa kujaza nafasi zilizokuwa wazi,ikiwa ni pamoja na mitaa iliyoongezwa,baada ya kugawanywa baadhi ya mitaa.
     
  2. Communist

    Communist JF-Expert Member

    #2
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 1, 2012
    Messages: 5,391
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hii ni rasharasha tu, mambo bado kabisaaaaaaaaa. M4C kintu ingine kabisa.
     
  3. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #3
    Jun 25, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,305
    Likes Received: 4,751
    Trophy Points: 280
    Habari kama hizi zinafanya moyo wangu utabasamu. hakika nguvu ya m4c inaonekana. Safi sana chadema. Mia
     
  4. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #4
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,889
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hii inatoa taswira halisi ya hali itakavyokuwa 2015. Magamba kwisha kabisaaaaa
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,556
    Likes Received: 945
    Trophy Points: 280
    Piga Keleleeeeeeeeeeeeeeeeeee............................................
    Peoplessssssssssssssssssssss.................................Power.

    Nina Hasira na CCM Jamani

    Peoples....................
     
  6. samstevie

    samstevie JF-Expert Member

    #6
    Jun 25, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 203
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wahenga walisema dalili ya mvua........
     
  7. k

    kitero JF-Expert Member

    #7
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana inatia moyo.Mungu yu nasi.2015 njia nyeupeee.Mungu awabariki na awatangu katika utendaji wenu wakazi mkawe wachapakai na sii mafisadi,mtuandalie njia ya 2015.
     
  8. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,928
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Vipofu wameanza kuona
     
  9. Lu-ma-ga

    Lu-ma-ga JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 2,557
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Shinyanga walishazika CCM siku mingi, Dr.Slaa jiandae kuongoza nchi iliyofilisika, lakini tuna imani na wewe utarejesha matumaini, ulisema hutaingia ikulu kwa kumwaga damu za watu 2015 utaingia bila tone kudondoka maana hata uchakachuaji wa magamba hautawezekana kutokana na margin itavyokuwa kubwa.Karibuni shytown.
     
  10. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #10
    Jun 25, 2012
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,432
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Shinyanga iko kanda ya kaskazini nini?
     
  12. M

    Mkwe21 JF-Expert Member

    #12
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 1,657
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    Ujue Hapo Hata M4C Haikuwepo Kulinda Kura!!
     
  13. J

    JACADUOGO2. JF-Expert Member

    #13
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 931
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    People'ssssssssssssssssssss..................!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  14. D

    Dabudee Senior Member

    #14
    Jun 25, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 155
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Hapana mkuu lakini hiyo mitaa itakuwa ilisomba watu kwa malori toka kanda ya kaskazini kuja kupiga kura.
     
  15. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #15
    Jun 25, 2012
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,814
    Likes Received: 571
    Trophy Points: 280
    Wapi Ritz?
     
  16. M

    MKALIKENYA JF-Expert Member

    #16
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,198
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 133
    Roho imeniuma yamepataje ivo vijiji vi4 tukaze butu mapambano yanaendelea ilitakiwa matokeo yawe 11CDM-MAGAMBA 0 inawezekana yani wasipumue.
     
  17. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #17
    Jun 25, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,075
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Daah,raaaahaaaaaaaaaaaa sana!!Hizi habari zinaniongezea raha moyoni na afya mifupani!!!Allah yupo pamoja nasi katika mapambano haya!!
     
  18. T

    Tata JF-Expert Member

    #18
    Jun 25, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,523
    Likes Received: 481
    Trophy Points: 180
  19. N

    Ngandema Bwila JF-Expert Member

    #19
    Jun 25, 2012
    Joined: Sep 8, 2010
    Messages: 1,000
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nape alisema CCM haitakufa hata akibaki yeye peke yake. Naona Watanzania wameamua kumwachia CCM yake.
     
  20. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #20
    Jun 25, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 3,015
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    freedom is coming tomorrow aisee.
     
Loading...