CHADEMA yasambaratisha CCM Kilombero | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA yasambaratisha CCM Kilombero

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Molemo, Jul 25, 2012.

  1. M

    Molemo JF-Expert Member

    #1
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    CHAMA cha Demokrasia na Maendeleo (Chadema), kimepokea wanachama wapya 256 kutoka vyama vya CCM, Cuf, na TLP kutoka katika Kata nne za Wilaya ya Kilombero mkoani Morogoro. Hayo yalibainishwa na Katibu wa Chama hicho Wilaya ya Kilombero , Moses Kisenime katika taarifa yake aliyoitoa kwa vyombo vya habari.

    Kisenime alisema wanachama hao walipokelewa na Mwenyekiti wa Baraza la Vijana la Taifa (Bavicha), John Heche wakati akizungumza katika mkutano wa hadhara jimboni humo.

    Alisema Mwenyekiti huyo wa Bavicha taifa aliwapokea wanachama hao katika mikutano minne aliyofanya katika Kata ya Ifakara, Mang’ula, Msolwa na Mkamba.

    “Kutokana na mikutano yetu tunayoifanya mkoani Morogoro tumeweza kupokea wanachama 214 kutoka CCM, Cuf 28 na TLP wanachama 14,” alisema Kisenime.

    Akizungumza kwa niaba ya wenzake aliyekuwa balozi wa nyumba kumi katika Kata ya Mkamba, Mussa Katanduki alisema ameamua kuhama kutoka chama cha CCM kwa madai kuwa chama hicho kimekosa mueleko na maadili ya uongozi.

    “Sijalazimishwa na mtu kuhamia Chadema lakini kutokana na mambo yalivyo ndani ya CCM kwa ihari yangu nimeamua kuungana na chama hiki ili kuweza kuendeleza mapambano ya kutetea haki za wanyonge,” alisema Katanduki.

    Source:Mwananchi
     
  2. KV LONDON

    KV LONDON JF-Expert Member

    #2
    Jul 25, 2012
    Joined: Jul 18, 2012
    Messages: 902
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 45
    'aluta continue'
     
  3. mashami

    mashami Senior Member

    #3
    Jul 25, 2012
    Joined: May 8, 2012
    Messages: 183
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mapambano yanaendelea
     
  4. C

    CHUAKACHARA JF-Expert Member

    #4
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 12,015
    Likes Received: 3,612
    Trophy Points: 280
    The most "unruly horse" is the public policy, you will never know where it will take you!!!! Hawa watu wa vijijini usiwaamini, kesho akija mwingine watageuka, bendera hufuata upepo! Naipenda CDM lakini they should not bank on these unprincipled people! Nawaheshimu sana ndugu zangu wa vijijini, lakini nachelea misimamo yao, Kweli wameingia CDM kwa dhamira ya kuona superiority ya CDM policies over the other parties au ni bendera..........
     
  5. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #5
    Jul 25, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Kahabari kenyewe kadogo lakini mnakakuuuza....wanachama 256??????????? duh!
     
  6. M

    Molemo JF-Expert Member

    #6
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Ndiyo inakuzwa kwa sababu Kilombero iko Kaskazini
     
  7. KOMBAJR

    KOMBAJR JF-Expert Member

    #7
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 5,848
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Karibu Sana naona siku hizi unachungulia kwa mbali au wamekutoa kwenye payral nini?:wacko: Udogo unaousema ni upi wale 60 mliwapata kigoma na hao 265 ni ipi ndogo?
    Mytake: Kama heche anaweza kurejesha wanachama 256 wakati Delegation ya Nape,Mwigulu na mawaziri wapatao 6 wamerudisha wanachama 60 ni Picha gani unapata hapo?
     
  8. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #8
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Kaka chama ni watu,chama bila watu ni sawa debe tupu! usiwe kama
    Muhammad Saeed al-Sahhaf aliyekuwa waziri wa habari wa serikali ya Sadam Hussein,siku zote alitoa taarifa za kutia moyo kwa wairaki ilihali alijua fika hali si shwari hata kidogo.
     
  9. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #9
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 145
    Acha urongo kilombero haipo kaskazini na kamwe hatakuwa kaskazini mbaka mwisho wa dunia!
     
  10. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #10
    Jul 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,987
    Likes Received: 260
    Trophy Points: 180
    Kwa kata 4 inatosha.... Mbona kwenye ziara za Nape cjawahi kuona hata wawili wakivua Gwanda na Kuvaa uzalendo?
     
  11. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #11
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Wewe hapo ulichokielewa nini???
     
  12. M

    Molemo JF-Expert Member

    #12
    Jul 25, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,256
    Likes Received: 380
    Trophy Points: 180
    Mkuu nilikuwa namuumbua huyo kibaraka wa magamba
     
  13. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #13
    Jul 25, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,905
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    Mkuu salama hapo Kipalapala! neno "kaskazini" limetajwa tu lakini lililenga kupitisha ujumbe fulani tofauti na ulivyoelewa.
     
  14. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #14
    Jul 25, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    Lazima kakuzwe maana tangia ccm wakose mwelekeo sijawahi sikia wamepokea wanachama toka upinzani zaidi ya kuwapoteza na bado wanazidi kuwapoteza
     
  15. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #15
    Jul 25, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,832
    Likes Received: 1,287
    Trophy Points: 280
    Ule mtaji wenu wa wanachama milion 5 bado upo pale pale ukiondoa hapo 200 mbona mwaka huu mtabakia na mafisadi tuu
     
  16. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #16
    Jul 25, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    jipe moyo mkuu lakini katika wanachama milioni moja wa CCM wakiondoka 100, watabako milioni moja?
     
  17. Kirode

    Kirode JF-Expert Member

    #17
    Jul 25, 2012
    Joined: Mar 25, 2011
    Messages: 3,575
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    umekurupuka kumjibu, tulia tafakari ndipo umjibu mtu,.. maana yake ilikuwa kina rejao wanadaigi cdm ni cha kaskazini sasa ilikuwa tu ni kama swali kwa rejao je moro pia ni kaskazini hivi ndivyo nilivyoelewa mimi......kutoka kwa molemo...tafadhali molemo njoo unisahihishe
     
  18. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #18
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Good move!
    Best of luck Kilombero!
     
  19. Advocate J

    Advocate J JF-Expert Member

    #19
    Jul 25, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 3,856
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    huo ndio mwanzo wa harakati za ukombozi tanzania ,chama tawala kinameguka na wafuas wake kujiunga na CHADEMA,peopless
     
  20. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #20
    Jul 25, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    La muhimu hapa sasa ni kutoa elimu ya uraia kwa mantiki kuwa hawa wanachama wajue umuhimu wa kupiga kura. Kuwa na mwanachama asiyepiga kura haina maana.
    Nawajua vizuri sana vijana wa Kilombero ni washabiki wazuri sana.
     
Loading...