CHADEMA yapoteza majimbo matatu tayari mpaka sasa

CHADEMA yapoteza majimbo matatu tayari mpaka sasa

JOHN WA MARWA

Senior Member
Joined
Nov 16, 2013
Posts
100
Reaction score
61
Baada ya Wabunge watatu tena wa Majimbo kujiondoa wenyewe CHADEMA kwenye hesabu za haraka haraka ni kwamba CHADEMA imepoteza majimbo ya Kigoma Kaskazini kwa Zitto Kabwe, Mpanda mjini kwa Said Arfi na Maswa Mashariki kwa John Shibuda.
 
Baada ya wabunge watatu tena wa majimbo kujiondoa wenyewe chadema kea hesabu za haraka haraka ni kwamba chafema imepoteza majimbo ya kigoma kadkazini kwa zitto kabwe,mpanda mjini kwa said arfi na maswa mashariki kwa john shibuda,
Unaweza pia kutumia muda huu, kujifunza kuandika kiswahili angalua kwa ufasaha.
 
ona unavyo andika vibaya inaonyesha unacho kiweka humu hakipo hata mungu amekataa ndio maana ht umeshindwa kuandika vzr.
 
Baada ya wabunge watatu tena wa majimbo kujiondoa wenyewe chadema kea hesabu za haraka haraka ni kwamba chafema imepoteza majimbo ya kigoma kadkazini kwa zitto kabwe,mpanda mjini kwa said arfi na maswa mashariki kwa john shibuda,
We mshirikina, acha ramli chonganishi hizi! CHADEMA imepeotezaje majimbo kabla ya uchaguzi? nyie watu mbona manaacha kujadili vitu mhimu na kuja na 'speculation'?
 
Ni Kheri Nusu Shari kuliko Shari Nzima. Kukaa Kwenye Chama na "Cockroache", "Mende" au "Inyenzi" Ni Hatari Sana. Nakumbuka 1994,Wahutu Wa Rwanda Waliapa Kabisa Kutokuvumilia Kukaa na Mende (Watsi), Kwa Lugha yao Injenzi.

Watsi Walikuwa WanaIspy na Kuisaliti Serikali ya Kihutu Iliyoangushwa na Kagame (Mtsi).Tabia za Mende @ Mtu anazijua. Hivyo Mende akijitoa Kwenye Kabati Mwenyewe ni Nafuu Kweny Nyumba na Familia Nzima.
 
Ngoja bunge livunjwe watahama wengi subiri tu.
 
Uchaguzi bado chadema ijapoteza jimbo Bali wawakilishi Wa jimbo Kwa sababu tuna azina ya wagombe watawekwa wawakilishi wengine tumeamua kuwaondoa wasaliti
 
Baada ya Wabunge watatu tena wa Majimbo kujiondoa wenyewe CHADEMA kwenye hesabu za haraka haraka ni kwamba CHADEMA imepoteza majimbo ya Kigoma Kaskazini kwa Zitto Kabwe, Mpanda mjini kwa Said Arfi na Maswa Mashariki kwa John Shibuda,

Unataka kutuambia kua hao wabunge uliowataja tayari wameshajiakikishia ushindi kwenye uchaguzi ujao?
 
We mshirikina, acha ramli chonganishi hizi! CHADEMA imepeotezaje majimbo kabla ya uchaguzi? nyie watu mbona manaacha kujadili vitu mhimu na kuja na 'speculation'?

Mnavyojidanganya kuwa UKAWA itachukua nchi (kabla ya uchaguzi) hizo sio mere speculations?
 
Hivi hujui kuwa bunge likivunjwa keshokutwa majimbo yote yanakuwa wazi?
 
Baada ya Wabunge watatu tena wa Majimbo kujiondoa wenyewe CHADEMA kwenye hesabu za haraka haraka ni kwamba CHADEMA imepoteza majimbo ya Kigoma Kaskazini kwa Zitto Kabwe, Mpanda mjini kwa Said Arfi na Maswa Mashariki kwa John Shibuda,

Wewe poyoyo kwani kufika septemba ni chama gani kitakuwa bado na jimbo? Acha ujinga kijana, kama huna elimu ya uraia rudi shule!!
 
Back
Top Bottom