CHADEMA yapata pigo kali Nbeya -365 waenda CCM

CHADEMA yapata pigo kali Nbeya -365 waenda CCM

Hii ni siasa na huo ni mtazamo wao ila mapambano yanasonga mbele, bora mamluki wajitoe mapema, wanatarajia cdm kufanya makubwa pasipo kukusanya kodi kwa wananchi.. sijui wametokea sayari gani.
 
Kwa akili ya kawaida tu unaelewa kwamba haya ni mambo ya kupikwa. Basi huo mkutano utakuwa umevunja rekodi ya mahudhurio, manake CDM tu walihudhuria 365 ambao walirudisha kadi, achilia mbali ambao hawajarudisha kadi, wananchi wa kawaida na wanaccm wenyewe sasa. ccm wana utaratibu wao wakuwagawia wanachama wao kadi za CDM ili wazirudishe kwenye mikutano ili kuwapiga wananchi changa la macho. Wanacheza mchezo wa 1 + (-1) = 0.
 
Muda huu wa kupiga propaganda na kuchezea feza zetu kuwaalika wageni, mngetumia kuleta maendeleo ninge waona wa maana sana, sasa chama tawala nacho kinapiga pro, kin honga wezi wakati nyie ndiyo mlio shika serikali na mnakila nafasi ya kuleta maendeleo ya uhakika, na nyie mnaimba taarab, je mkiwa cham pinzani si ndiyo mmejimalilza wenyewe
 
siku nyingine ukianzisha thread uwe unatulia wakati wa kuandika.
 
Hivi huyo aliyekua mjumbe wa kamati kuu CHADEMA,Frank Joseph Fumpa yuko wapi siku hizi?
 
Back
Top Bottom