CHADEMA yapata pigo, Chage Alex Chage ajiunga CCM

Idugunde

JF-Expert Member
May 21, 2020
3,747
2,000
Screenshot_20210516-214146.png
 

Idugunde

JF-Expert Member
May 21, 2020
3,747
2,000
Ndiyo nani huyo? Mwambieni aunge juhudi za moja kwa moja kwenda kuwa mpambe wa Jiwe kwenye kampeni za kuwania ukuu wa malaika. Mwenzenu kule anasafa analalamika mumeishia njiani kuunga mkono juhudi. Siyo poa mjue!
Tuliza mshono we kibaraka wa Mbowe, Chadema inapukutika kama mahindi yanapukuchuliwa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom