CHADEMA Yaitesa CCM Uchaguzi Mbeya | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA Yaitesa CCM Uchaguzi Mbeya

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Mar 15, 2012.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Mar 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Katika kile kinachoonekana Chadema inaendelea kukubalika vijijini huko mbeya vijijini kijiji cha Ndola, Kata ya Nsalala mgombea wa chadema ameibuka kidedea kwa kupata kura 405 dhidi ya kura 288 za mgombea wa CCM. CCM walikuwa wamechakachua uchaguzi wa awali ila chadema wakaendelea kushinda kwa kishindo. Tanzania Daima Uk 5
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 10,491
    Likes Received: 1,593
    Trophy Points: 280
    Aseee!!!! Kama na vijijini wameamka basi chadema raha tupu.
     
  3. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #3
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,053
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Safari hii mpaka magamba tuyazike rasmi. Rest in fire magamba.
     
  4. rushanju

    rushanju JF-Expert Member

    #4
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 2,224
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    Ulitegemea ccm kushinda Mbeya kweli?
     
  5. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #5
    Mar 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,323
    Likes Received: 172
    Trophy Points: 160
    RIP magamba!!!!!!!!!!!!!
     
  6. s

    sirghanam JF-Expert Member

    #6
    Mar 15, 2012
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 289
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ninaona kifo cha CCM kabla ya 2015, na wanaokinyonga ni wanachama waandamizi
     
  7. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #7
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 854
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    magamba wanakufa wakiwa wima....hawaoni hata pa kudondokea
     
  8. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #8
    Mar 15, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    WAKATI MWANDOSYA NA MWAKYEMBE WAPO MBEYA ....unategemea kweli ccm wapate kura mbeya!!!
     
  9. only83

    only83 JF-Expert Member

    #9
    Mar 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,159
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180


    Hii habari iliwai letwa hapa jamvini siku chache zilizopita....otherwise salute to CDM.
     
  10. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #10
    Mar 15, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 6,341
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Huko mbeya si ndio viongozi wa juu wanapopolewa mawe kila kukicha? na bado! watachezeshwa kwata sana mpaka magamba yavuke
     
  11. M

    Molemo JF-Expert Member

    #11
    Mar 15, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    Hii tayari ilishaletwa hapa.Mods unganisha hii thread na ile ya Chadema yashinda uchaguzi mbeya vijijini
     
  12. M

    MCHUMIPESA JF-Expert Member

    #12
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 11, 2012
    Messages: 2,096
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cdm mwendo mdundo,na ni dawa ya magamba hayapumui.Cdm wamalize cc mafisad.Hata kwenye mazsh ya magamba siendi ng'o!!
     
  13. f

    farajahiyob Member

    #13
    Mar 15, 2012
    Joined: Mar 3, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    :lock1:
    hiyo mtanzania daima ya tarehe ngapi?
     
  14. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #14
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,936
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hongera sana
     
  15. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #15
    Mar 15, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 8,524
    Likes Received: 1,694
    Trophy Points: 280
    Anguko la CCM hata kwenye kaya ni good news kwa Taifa letu!! Kwenye familia yetu nafikiri sympather wa CCM amebaki mmoja tu. Amini usiamini hata mama yangu ambaye alikuwa Mwalimu miaka nenda rudi sasa hataki kusikia CCM!!
     
Loading...