CHADEMA wateua wakala wa CCM kuwa mbunge

CHADEMA wateua wakala wa CCM kuwa mbunge

Mbowe ni msanii,, mpaka yule dada aliemnyima ubunge Mtatiro Segerea amezawadiwa ubunge,, ni wakati sasa wa Mbowe kufukuzwa uenyekiti wa Chadema hana jipya, uwezo wake wa kufikiri umefikia mwisho.

mnafukuza kwan chama ni chenu? Chadema ni ya mbowe na babamkwe wake nyinyi wengne kujiita wanachadema ni kiherehere chenu tu.
 
Rejeen maada ya Juliana Shonza alisema chadema kuna ombwe la uongozi lakini mlimtukana sana
 
Last edited by a moderator:
Kwa mtindo Huu ni halal Ccm kuendelea kutawala kwa Ustawi wa taifa letu.ndiyo maana Marais wastaafu ilibidi waingie kufanya siasa.Chadema too low kutawala, imagine viti ma alum tu vinawatoa kamasi
hivi hii story ya wenje kuezekwa kibao na rais mstaafu ina ukweli wowote?
 
hao viongozi ndio waliopendekeza majina na chama kikapeleka nec iweje leo walalamike? kwanini wasitumie vikao vya chama kumvua uanachama kwa kukisaliti chama na hivyo atakua amepoteza huo ubunge, mbona rahisi, hao wasije wamenunuliwa ili kuhujumu chama, uchunguzi ufanyike ili kama na wao ni wasaliti wachaguliwe wengine, kuna watu wengi wako tayari kulitumikia taifa kwa uaminifu mkubwa.
 
MBOWE REKEBISHA MADUDU UNAUA CHAMA,BATILISHA BAADHI YA TEUZI ZAKO,/ UANAWA CHAMA!
ii
 
Mbowe ni msanii,, mpaka yule dada aliemnyima ubunge Mtatiro Segerea amezawadiwa ubunge,, ni wakati sasa wa Mbowe kufukuzwa uenyekiti wa Chadema hana jipya, uwezo wake wa kufikiri umefikia mwisho.
MBOWE ANALINDWA NA MIFUASI FUATA MKUMBO NYUMBU,NDIO MZEE, Bila hawa watu hanatena sifa na uwezo wa kuwa mwenyekiti, lakini vichwa vya NYUMBU vikielezwa ukweli hukimbilia matusi, UCHAGUZI UMEISHA SASA NI KAZI TU
 
Hiyo kamati kuu haina uwezo wa kupinga mipango ya Mbowe.
 
Anayeteua ni mbowe au kamati kuu?

Kamati kuu chadema inamamlaka gani juu ya mbowe?
We unausahaulifu mbaya.
Mgombea wa urais bwana lowassa alichaguliwa na mbowe.
Kisha akaenda kumtambulisha kwa kamati kuu hotelini usiku.
Kumtambulisha na sio juiomba kamati kui ridhaa...
Na akamkata dr. silaa aliyekwisha kupitishwa na kamati kuu bila kikao chochote cha kamati hiyo kukaa na kuridhia.
Huyo ndiye mbowe na huyo ndo chadema.
 
Mmmmh... sasa, vitu maaalum ni kwa bw. au bi?

Isitoshe uteuzi wa wagombea ubunge na viti maalum vilienda sambamba kwa matiki hiyo sina hakika sana kama aliye omba ubunge na akakosa anaweza kupewa uvitu maalum.

Jamani wanachadema kote nchini, Mmefanya kazi nzuri, mtulie na kasoro zetu tuzitatue ndani ya chama kwa kufuata taratibu zetu ndani ya chama. Mbona tupo vizuri tu kimikakati, tutashindwa kutatua vitu vidogo ndani yetu? Kweli?
 
hao viongozi ndio waliopendekeza majina na chama kikapeleka nec iweje leo walalamike? kwanini wasitumie vikao vya chama kumvua uanachama kwa kukisaliti chama na hivyo atakua amepoteza huo ubunge, mbona rahisi, hao wasije wamenunuliwa ili kuhujumu chama, uchunguzi ufanyike ili kama na wao ni wasaliti wachaguliwe wengine, kuna watu wengi wako tayari kulitumikia taifa kwa uaminifu mkubwa.

Good point to note!
 
Kwa hiyo mbadala wake ni chadema?
Mkiitwa malofa mnachukia!

Hatuchukii. Tunakubali kuitwa malofa kwa sababu tunaendelea kuichagua ccm. Siku ulofa wetu utakapotutoka na CCM lazima waondoke madarakani
 
akili za kushikiwa mby sn

Kionngozi wa CHADEMA mkoani Rukwa na katibu wake wamejiuzulu kupinga uteuzi wa mbunge viti maalum ambae alimpigia kampein mgombea wa Tlp, pia wanadai mawakala hawajalipwa na makao makuu wamejikausha licha ya kupewa taarifa, ivo bora tujiuzulu.

Chanzo: ITV
Kichwa cha habari ni: Mbowe kateua wakala wa CCM kuwa mbunge

Uhusiano huko wapi hapo?
 
MBUNGE WA VITI MAALUMU CDM MBULU BI ANNA. Mpaka tarehe 25/10 /2015... Alikuwa CCM... Baada ya matokeo kahamia chadema kapewa na viti maalum.... 😂😂😂😂. Hii ni zaidi ya mfumo
 
Back
Top Bottom