CHADEMA & UKAWA walitikisa Jiji la Mwanza

Ama kweli Mnyamwezi ni Mnyamwezi habadiliki,hivi we Professa mzima unakua matakoni kwa Mbowe namna hiyo,chama chako kilikuwa maarufu hadi kutikisa nchi,umeshindwa kukiendeleza leo unakaa matakoni mwa hao wachaga,subiri wakufix
 
kila heri makamanda MUNGU awatangulie
 
Ama kweli Mnyamwezi ni Mnyamwezi habadiliki,hivi we Professa mzima unakua matakoni kwa Mbowe namna hiyo,chama chako kilikuwa maarufu hadi kutikisa nchi,umeshindwa kukiendeleza leo unakaa matakoni mwa hao wachaga,subiri wakufix

nimeipenda hii
 
Mkuu Lizaboni , Hivi ile Press conference yao ya jana iliishia wapi?
 
Last edited by a moderator:
Ama kweli Mnyamwezi ni Mnyamwezi habadiliki,hivi we Professa mzima unakua matakoni kwa Mbowe namna hiyo,chama chako kilikuwa maarufu hadi kutikisa nchi,umeshindwa kukiendeleza leo unakaa matakoni mwa hao wachaga,subiri wakufix

Nadhani Mbowe ndiye anatumia nyota ya Lipumba.
 
Ilianza UKAWA sasa ni CHADEMA+UKAWA??????
Hahaha unafiki huu ni hatari. Mwaka huu tutaona kila rangi zenu za unafiki. Nasikia mmemsajiri na Warioba?

kamuulize m/kiti wako zezeta
 
Ktk msafara wa Mamba na Kenge vipofu wanajiunga na wanajitia kimbelembele, wewe Gamba na UKAWA wapi na wapi, hata wakitaja Chama kimoja kilicho ktk UKAWA inaihusu wapi ccm kujinyea nyea kila UKAWA inapotajwa?

Mamba ni nan na kenge ni nani ndan ya ukawa mkuu?
 

Mbona hueleweki...ishu ya katiba imewakaba koo sasa taratibu mnajichomoa kwenye ukawa...
 

safi sana kamanda halafu namba yako haipatikanagi kabisa...
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…