Chadema tumejiandaa vipi kulinda kura zetu?


V

V.P

Member
Joined
Apr 24, 2011
Messages
31
Likes
0
Points
13
V

V.P

Member
Joined Apr 24, 2011
31 0 13
Katika uchaguzi wa 2010 waliojitokeza kupiga kura ni kama 1/3 ya wote wenye haki ya kupiga kura.

Utafiti wangu usio rasmi unasema kwamba watu wengi wameichoka CCM ila waliamini hata wakipigia kura chama chenye nia ya dhati na uwezo wa kulikomboa taifa kutoka mikononi mwa mafisadi CCM will never give up power kwa hiyo hawakuona thamani ya kupiga kura.

Je, Chadema tumejiandaa vipi kuhakikisha kwamba dhana hii inafutwa ili wananchi wakabomboe taifa lao kupitia Chadema ? What is Chadema doing to protect ushindi wetu in 2015?
 
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
4,701
Likes
12
Points
135
Domy

Domy

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
4,701 12 135
Ndio maana tumeanza na mafunzo kwa wenyeviti na makatibu wote bara na zanzibar.
 

Forum statistics

Threads 1,235,314
Members 474,525
Posts 29,218,006