CHADEMA semeni ukweli, hamna hela za kufanya mikutano!

CHADEMA semeni ukweli, hamna hela za kufanya mikutano!

Acheni kusingizia eti katazo la kufanya Siasa, nani kamzuia Mnyika kufanya Mkutano wa Kisiasa Kibamba? Nani kamzuia Halima Mdee kuongea na Wapiga kura wake Kawe? Nani kamzuia Msigwa kuunguruma Iringa? Majibu ya maswali hayo ni hakuna, hivyo ukweli ni kwamba kinachowazuia ni ukata na wala siyo Serikali, you are broke, man, ...
Hawana kitu mirija yote tumeziba, na bado.
 
..inawezekana hela wanazo.

..ila viongozi waliopo wamekosa mbinu za kisiasa, au hawana moyo na hiki chama.

..namuona Bulembo na Polepole wakifanya kazi za CCM.

..kwa upande wa CDM kazi zimedorora. Anayefurukuta ni Tundu Lissu peke yake.

..Nadhani Dr.Slaa aliwalemaza sana CDM kwa ule uchapakazi wake. Sasa ameondoka chama kimepooza.

Cc Francis12 , BAK, Mwanahabari Huru, Nguruvi3
 
  • Thanks
Reactions: BAK
..inawezekana hela wanazo.

..ila viongozi waliopo wamekosa mbinu za kisiasa, au hawana moyo na hiki chama.

..namuona Bulembo na Polepole wakifanya kazi za CCM.

..kwa upande wa CDM kazi zimedorora. Anayefurukuta ni Tundu Lissu peke yake.

..Nadhani Dr.Slaa aliwalemaza sana CDM kwa ule uchapakazi wake. Sasa ameondoka chama kimepooza.

Cc Francis12 , BAK, Mwanahabari Huru
Wajinga wachache ambayo wameamua kuzuia mikutano ya vyama vya Siasa ambayo ipo kisheria huku mnakuja na ngonjera za kipuuzi
 
Naona mtoa post unaweza kuw hujawaza hv unahis unapata mahitaji gani kma ukiwa kiumbe upo Chuo huna mkop waza kwanza mzaz mbona n swala dg tyuu haliitaj degree wala nn


Leo kuna walm hawana ajira

Halafu unatoa statement kwamba ya mikutan unaajir watu Kenya watu wanakufa katika zahanati isiokuwa na wauguz ww unawaza kwel

Mtoa post sijaona umuhim wa kumgukuza MTU kazin wakat alikuwa akifanya kaz kwa weled
 
Wajinga wachache ambayo wameamua kuzuia mikutano ya vyama vya Siasa ambayo ipo kisheria huku mnakuja na ngonjera za kipuuzi

..fanyeni mikutano ya ndani kwa ndani.

..tena mfanye mikutano mingi kuwazidi ccm.

..mikutano ya ndani ktk ngazi za chini itawajengea uwezo watendaji wenu ktk ngazi za msingi, tarafa,...

..kama chama lazima muwe flexible. Mje na mbinu mpya kila wakati.
 
Mkuu yule Mwigulu si juzi alisema mikutano ya wapinzani sasa RUKHSA? Au?

Mimi ningependa kuwaona Mbowe, Lissu, Mnyika, Bulaya, Mdee, Heche na Msigwa wakifanya news conference haraka iwezekanavyo kuzungumzia issue hii ya ndege kuharibika kwa kipindi kirefu sasa, kufukuzwa kwa Kingunge wa EWURA ambako kumeacha maswali mengi, mauaji kule kibiti, uonevu ndani ya Bunge dhidi ya Wabunge wa upinzani na hili sakata kwa mchanga ambalo sasa hivi kuna juhudi kubwa sana ndani ya chama chao cha wahuni kutaka kuilaumu Chadema katika mikataba ya kihuni na kifisadi pamoja na kuwa viongozi wa Chadema hawakuhusika kwa namna yoyote ile na mikataba ambayo inaiangamiza Tanzania.

..fanyeni mikutano ya ndani kwa ndani.

..tena mfanye mikutano mingi kuwazidi ccm.

..mikutano ya ndani ktk ngazi za chini itawajengea uwezo watendaji wenu ktk ngazi za msingi, tarafa,...

..kama chama lazima muwe flexible. Mje na mbinu mpya kila wakati.
 
Mkuu yule Mwigulu si juzi alisema mikutano ya wapinzani sasa RUKHSA? Au?

Mimi ningependa kuwaona Mbowe, Lissu, Mnyika, Bulaya, Mdee, Heche na Msigwa wakifanya news conference haraka iwezekanavyo kuzungumzia issue hii ya ndege kuharibika kwa kipindi kirefu sasa, kufukuzwa kwa Kingunge wa EWURA ambako kumeacha maswali mengi, mauaji kule kibiti, uonevu ndani ya Bunge dhidi ya Wabunge wa upinzani na hili sakata kwa mchanga ambalo sasa hivi kuna juhudi kubwa sana ndani ya chama chao cha wahuni kutaka kuilaumu Chadema katika mikataba ya kihuni na kifisadi pamoja na kuwa viongozi wa Chadema hawakuhusika kwa namna yoyote ile na mikataba ambayo inaiangamiza Tanzania.

..exactly.

..hakuna matamko ya chama kuna matamko ya viongozi individually.

..pia walipaswa kuimarisha ngazi za kanda, mikoa, wilaya, etc.

..kwa mtizamo wangu Dr.Slaa alitimka kabla mfumo wa uongozi wa cdm haujakomaa. Sasa ilitakiwa anayefuatia aimarishe ule msingi uliowekwa na Dr.

..mikutano ya hadhara ina uzuri na ubaya wake.

..cdm ilikuwa inajaza umati wa watu ktk mikutano yao lakini ikija wakati wa uchaguzi matokeo siyo mazuri.

..kwa mtizamo wangu elimu inayotolewa kwa mikutano ya hadhara uwezekano mkubwa ni ya papo-kwa-papo / muda mfupi na hivyo haieleweki kwa walengwa.

..vilevile mikutano mikubwa ya viongozi toka makao makuu haiwajengei uwezo viongozi wa ngazi za chini. Chama kinapaswa kuwafunda viongozi huko mikoani na wilayani waweze kufanya shughuli za chama na wasiwe wategemezi kwa makao makuu ktk kukijenga chama.

..pia huu ni wakati wa ku recruit vijana ktk chama. Mnyika, Heche, Waitara, Halima Mdee, ..by 2020 watakuwa tayari wako kundi la wazee.

Cc Nguruvi3, Mag3
 
Mkuu hili la matokeo mabaya litaendelea kuwepo kwa miaka chungu nzima ijayo kama uchaguzi si huru na si wa haki.

Wengi wamewahi kuandika humu kipaumbele cha Chadema na UKAWA kuelekea 2020 kingepaswa kuwa kupatikana kwa katiba mpya ya rasimu ya Warioba na Tume huru ya uchaguzi. Bila haya mambo mawili muhimu sana basi kile kitengo cha MACCM cha wizi wa kura na udanganyifu kitaendelea kufanya uhuni wake.

Pia tutaendelea kusikia kauli za kipuuzi kwamba katiba mpya si kipaumbele changu na katiba mpya itapatikana wakati muafaka. Nchi ina miaka 54 ya uhuru ya 56 ya muungano huo wakati muafaka wa kupata katiba mpya kama siyo sasa ni lini? Anayeamua kwamba sasa ni wakati muafaka wa kuwa na katiba mpya ni nani? Ni dikteta uchwara!?



..exactly.

..hakuna matamko ya chama kuna matamko ya viongozi individually.

..pia walipaswa kuimarisha ngazi za kanda, mikoa, wilaya, etc.

..kwa mtizamo wangu Dr.Slaa alitimka kabla mfumo wa uongozi wa cdm haujakomaa. Sasa ilitakiwa anayefuatia aimarishe ule msingi uliowekwa na Dr.

..mikutano ya hadhara ina uzuri na ubaya wake.

..cdm ilikuwa inajaza umati wa watu ktk mikutano yao lakini ikija wakati wa uchaguzi matokeo siyo mazuri.

..kwa mtizamo wangu elimu inayotolewa kwa mikutano ya hadhara uwezekano mkubwa ni ya papo-kwa-papo / muda mfupi na hivyo haieleweki kwa walengwa.

..vilevile mikutano mikubwa ya viongozi toka makao makuu haiwajengei uwezo viongozi wa ngazi za chini. Chama kinapaswa kuwafunda viongozi huko mikoani na wilayani waweze kufanya shughuli za chama na wasiwe wategemezi kwa makao makuu ktk kukijenga chama.

..pia huu ni wakati wa ku recruit vijana ktk chama. Mnyika, Heche, Waitara, Halima Mdee, ..by 2020 watakuwa tayari wako kundi la wazee.

Cc Nguruvi3, Mag3
 
Hayo mawazo sijui huyu Mtu huwa ni wa namna gan?,unahoji na kujijibu alafu unatoa sabab za kipuuz kama vile Watu wote JF hatuna akil
 
BAK,

..Katiba mpya haitakuja.

..Mikutano ya wazi imezuiwa.

..Sasa tujiulize: what options are available to cdm?

..Kwa maoni yangu CDM ielekeze nguvu zake ktk kufanya mikutano mingi ya ndani.

..CDM ijielekeze ktk kuwajenga kiuwezo viongozi wake ktk ngazi za kanda, mikoa, wilaya, jimbo, tarafa, etc.

..Mabadiliko tunayoyataka, mabadiliko ya katiba, ni almost impossible kuyapata bila ya kuwa na "leverage"ya kutosha mle bungeni.

..Bila kuwa na wabunge wa kutosha wanaoweza kuzuia miswada na sheria zisipite mle bungeni basi tusahau mabadiliko makubwa ya Katiba.

..Kwa hiyo kwa 2020 CDM wanatakiwa waje na mbinu na mikakati ya kushinda viti vingi zaidi vya ubunge.

..Na mbinu na mikakati hiyo inatakiwa ianze kufanyiwa kazi na kuboreshwa kuanzia sasa hivi.

Cc Francis12, Nguruvi3, Mag3
 
Unajua hawa watu wameishiwa vibaya
Kiasi kwamba hata uongo wao hauna nguvu kwa watanzania
Yaani hawa eleweki wapo na hoja ipi kwa sasa
Kutetea majizi sijui kutetea wauza madawa au la!!
Kiukweli Tanzania inaupinzani wa hovyo kuwahi kutokea duniani
 
Ahsante sana Mkuu JokaKuu. Nasikitika kusema kwamba kwenye uchaguzi wa 2020 kutakuwa na wizi mkubwa sana wa uchaguzi ili kuvimaliza vyama vya UKAWA.

Mikakati yote ya kuviua vyama vya UKAWA imeshindikana. Sasa mkakati wa MACCM ni kuvimaliza kupitia wizi wa kura 2020. Hivyo tusishangae kuona UKAWA 2020 haipati hata Wabunge 20 hata kama kutakuwa na mikakati mizuri kiasi gani Mkuu.

BAK,

..Katiba mpya haitakuja.

..Mikutano ya wazi imezuiwa.

..Sasa tujiulize: what options are available to cdm?

..Kwa maoni yangu CDM ielekeze nguvu zake ktk kufanya mikutano mingi ya ndani.

..CDM ijielekeze ktk kuwajenga kiuwezo viongozi wake ktk ngazi za kanda, mikoa, wilaya, jimbo, tarafa, etc.

..Mabadiliko tunayoyataka, mabadiliko ya katiba, ni almost impossible kuyapata bila ya kuwa na "leverage"ya kutosha mle bungeni.

..Bila kuwa na wabunge wa kutosha wanaoweza kuzuia miswada na sheria zisipite mle bungeni basi tusahau mabadiliko makubwa ya Katiba.

..Kwa hiyo kwa 2020 CDM wanatakiwa waje na mbinu na mikakati ya kushinda viti vingi zaidi vya ubunge.

..Na mbinu na mikakati hiyo inatakiwa ianze kufanyiwa kazi na kuboreshwa kuanzia sasa hivi.

Cc Francis12, Nguruvi3, Mag3
 
Mtoa mada upo sahihi kabisa. Mkuu alisema kwamba kama kuna mtu anadhani kwamba mikutano inaleta maendeleo, basi kila mwanasiasa afanye mikutano katika eneo lake, akiweza afanye mikutano kila siku.
Kwa CDM kukaa kimya bila mikutano kuna mambo mawili:
(I)Ama, hawana fedha za kuendeshea mikutano,
(II)Au, wameshaelewa somo kuwa mtanzania wa sasa hahitaji sana mikutano ila anachohitaji ni maendeleo.
 
Ndugu zangu msije na hoja zenye maswali kwa mtu wa kawaida kuwaelewa kuwa na dhaifu flani ambao haukiweki chama ktk nafasi nzuri. Juzi kuna mwingine alikuja na hoja ya tisheti za chadema zimeuzwa bei kwa hiyo kuna ufisadi. Sasa kama mpaka tisheti wanazodizaidi Madizaina ambazo zinawapendeza zinatuumiza kwa kupendeza kwao sisi tutakuwa na shida basi niseme wenzetu wanafedha nyingi za kutuumiza.
 
..inawezekana hela wanazo.

..ila viongozi waliopo wamekosa mbinu za kisiasa, au hawana moyo na hiki chama.

..namuona Bulembo na Polepole wakifanya kazi za CCM.

..kwa upande wa CDM kazi zimedorora. Anayefurukuta ni Tundu Lissu peke yake.

..Nadhani Dr.Slaa aliwalemaza sana CDM kwa ule uchapakazi wake. Sasa ameondoka chama kimepooza.

Cc Francis12 , BAK, Mwanahabari Huru, Nguruvi3
shirikisha ubongo maigizo kila leo mlizuia mikutano ya nini
 
Unajua hawa watu wameishiwa vibaya
Kiasi kwamba hata uongo wao hauna nguvu kwa watanzania
Yaani hawa eleweki wapo na hoja ipi kwa sasa
Kutetea majizi sijui kutetea wauza madawa au la!!
Kiukweli Tanzania inaupinzani wa hovyo kuwahi kutokea duniani
Mwambie Magu aache watu wafanye mikutano ya hadhara ndio mtajua kama wameishiwa au la!
Yaani unamtukana mtu kuwa hana ubavu wakati umemfunga na pingu!!!!?Mfungue Pingu ndio useme kaishiwa!
 
Back
Top Bottom