CHADEMA semeni ukweli, hamna hela za kufanya mikutano!

Barbarosa

JF-Expert Member
Apr 16, 2015
21,237
2,000
Acheni kusingizia eti katazo la kufanya Siasa, nani kamzuia Mnyika kufanya Mkutano wa Kisiasa Kibamba? Nani kamzuia Halima Mdee kuongea na Wapiga kura wake Kawe? Nani kamzuia Msigwa kuunguruma Iringa? Majibu ya maswali hayo ni hakuna, hivyo ukweli ni kwamba kinachowazuia ni ukata na wala siyo Serikali, you are broke, man, ...
 

Tetty

JF-Expert Member
Jan 6, 2012
26,387
2,000
Acheni kusingizia eti katazo la kufanya Siasa, nani kamzuia Mnyika kufanya Mkutano wa Kisiasa Kibamba? Nani kamzuia Halima Mdee kuongea na Wapiga kura wake Kawe? Nani kamzuia Msigwa kuunguruma Iringa? Majibu ya maswali hayo ni hakuna, hivyo ukweli ni kwamba kinachowazia ni ukata na wala siyo Serikali, you are broke, man, ...
Hivi mkutano unahitaji kiasi gani milioni 300??Hivi ukiwa huna kabisa cha kuweka mitandaoni basi unakuja na Halima Mdee.

Nilitegemea uihoji Serikali yako ni kwanini wamepora vyanzo vyake vyote vya mapato??Mlitakiwa kuhoji wa nategemea walimu waliokuwa wanalipwa na Halmashauri zao wanalipwa na mawe??

Mdogo wangu kuna wakati tumia akili ulizopewa na Nyumba wako.Kuwa na itikadi tofauti siyo dhambi wala uhalifu.
 

Martin George

JF-Expert Member
Jun 4, 2017
1,694
2,000
Acheni kusingizia eti katazo la kufanya Siasa, nani kamzuia Mnyika kufanya Mkutano wa Kisiasa Kibamba? Nani kamzuia Halima Mdee kuongea na Wapiga kura wake Kawe? Nani kamzuia Msigwa kuunguruma Iringa? Majibu ya maswali hayo ni hakuna, hivyo ukweli ni kwamba kinachowazuia ni ukata na wala siyo Serikali, you are broke, man, ...
Kwani kufanya mkutano ni BEI gani?!!!!!
 

mzado

JF-Expert Member
Jan 12, 2014
924
1,000
Acheni kusingizia eti katazo la kufanya Siasa, nani kamzuia Mnyika kufanya Mkutano wa Kisiasa Kibamba? Nani kamzuia Halima Mdee kuongea na Wapiga kura wake Kawe? Nani kamzuia Msigwa kuunguruma Iringa? Majibu ya maswali hayo ni hakuna, hivyo ukweli ni kwamba kinachowazuia ni ukata na wala siyo Serikali, you are broke, man, ...
Tu assume wapo broke kweli, ww unafaidika na nn kwa mfano au ndio zile mambo za adui muombee njaa
 

Allen Kilewella

Verified Member
Sep 30, 2011
13,457
2,000
Mikutano si kule tu kwenye wabunge na madiwa ni wa CHADEMA, bali hata kule ambako kunahitajika kujengwa chama. Kule ambako wananchi bado baada ya miaka zaidi ya hamsini ya Uhuru hawana vyoo, hawana maji safi na salama, shule zao zina Mwalimu mmoja tu, kule wanakotembea kilomita zaidi ya kumi kwenda zahanati isiyo na dawa wala vifaa vya kutosha ambako anayewahudumia ni "medical attendant" badala ya tabibu mwenye sifa hitajiwa.
 

huko kwenu vipi

JF-Expert Member
Jun 4, 2015
1,512
2,000
Abdallah Bulembo anayefanya mikutano nchi nzima kutukana Ukawa ni mbunge wa jimbo gani?

Mwambie mtukufu wenu aruhusu na wengine uone
Kila kitu kina mwisho wake mataifa ya nje wanawachagua wapinzan pamoja na kwamba wamepiga hatua kubwa kwenye maendeleo sasa sisi watanzania ambao hatuna mbele wala nyuma kwann tunaing'ang'ania hichi chama kijani ambacho kimeshindwa kuwaletea wananchi maendeleo?????????
 

JF Member

JF-Expert Member
Dec 14, 2014
3,159
2,000
Acha kuwasingizia umasikini bro..wametoa wapi za FLY TO KIA?

Wamebadili matumizi tu ila hela wanazo.
 

airbag

JF-Expert Member
Sep 5, 2016
1,359
2,000
Acheni kusingizia eti katazo la kufanya Siasa, nani kamzuia Mnyika kufanya Mkutano wa Kisiasa Kibamba? Nani kamzuia Halima Mdee kuongea na Wapiga kura wake Kawe? Nani kamzuia Msigwa kuunguruma Iringa? Majibu ya maswali hayo ni hakuna, hivyo ukweli ni kwamba kinachowazuia ni ukata na wala siyo Serikali, you are broke, man, ...
Hata ukijificha huku kwenye siasa ila Gisenyi utarudi tu
 

pangalashaba

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
1,235
2,000
Kuna watu ubongo wao ni kama maji taka... Rudi kujibu hoja za wadau, si umeanzisha hoja mwenyewe!!!!!!!!!!!
 

GEBA2013

JF-Expert Member
Feb 22, 2014
3,758
2,000
Hv Bulembo Ni Nani Mpaka Azunguke Nch Nzma?Au Katazo La Mkutano Lipo Kwa Chadema Tu?
 

Babeli

JF-Expert Member
Jul 20, 2015
5,492
2,000
Hv Bulembo Ni Nani Mpaka Azunguke Nch Nzma?Au Katazo La Mkutano Lipo Kwa Chadema Tu?
Umevurugwa . Bulembo wanafanya vikao vya ndani vya chama. Yupo katika kampeni ya kuelimisha mabadiliko yaliyotokea ndani ya ccm ya namna ya kubeba uongozi. Kwani nani kaikataza chadema kufanya vikao vya uhamishaji ndani ya chama
 

DOGOS

Senior Member
May 11, 2017
144
225
Hivi Bulembo ni mbunge wa Chato hadi aruhusiwe kufanya mikutano ya kisiasa huko?

Na tangu lini pesa ni kigezo cha kufanya mikutano?

OK ccm wanaendesha mikutano kwa pesa za walipa kodi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom