Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA sasa ni kama chama cha rufaa Tanzania:

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by babalao 2, Aug 24, 2012.

  1. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #1
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,068
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Hakika kutoka nchi ya watu waoga mpaka nchi ya watu wataka mabadiliko si kazi nyepesi. Elimu hiyo hutolewa na watu makini wasioogopa vitisho.

    Mabadiliko yana changamoto zake hivo kuhitaji CHAMA CHA RUFAA CHA SIASA. Taka usitake sasa CHADEMA kimekuwa si chama kikuu cha upinzani bali CHAMA SIASA CHA RUFAA TANZANIA.

    Hii ni kwa sababu wanachama wa vyama vingine pamoja na CCM wameungana na wananchi kuijenga CDM kimkakati na mawazo ya kuikomboa TANZANIA.

    Hatua kwa hatua pamoja na vikwazo vingi lakini bado chama kimedumu na kujipatia nafasi kubwa katika duru za siasa Tanzania.

    Kupanda kwa CHADEMA kumesababisha ama kufa au kudumaa kwa vyama vingne vya siasa hususani kutishia mustakabali wa CCM kwa siku za usoni kama si sasa. Hii hupelekea CDM kuwa kimbilio la majeruhi wa kiuchumi, kifikra, haki za watu kukandamizwa na sheria mbovu.

    Hii yote ni sababu ya siasa za maji taka zilizoasisiwa na CCM kwa manufaa yao wenyewe. Wito wangu ni kwamba tuiunge mkono CDM kwa mawazo mema na tuwashauri pale wanapokosea.

    Hakika mabingwa wa siasa wapo CDM na wengine wanaiga kwao.

    KUINUKA CHADEMA NI ANGUKO KWA CCM NA MATAWI YAKE.[​IMG]
     
  2. Ronal Reagan

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #2
    Aug 24, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,690
    Likes Received: 185
    Trophy Points: 160
    Unamaanisha Referral political party?
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    loading.............
     
  4. U

    Ubungo JF-Expert Member

    #4
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 1,239
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CDM wanaenda vizuri mambo yakiendelea hivi 2015 tutaongea mengine.
     
  5. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #5
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Exactly, kwa maana kwamba watu wanapoangushwa na ccm, kama ambavyo imekuwa tokea miaka ya karibuni, basi kimbilio lao la kwanza huwa ni Cdm
     
  6. idawa

    idawa JF-Expert Member

    #6
    Aug 24, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 15,433
    Likes Received: 3,888
    Trophy Points: 280
    Naombea Chadema wawe makini,watanzania tulio wengi tunaamini ndio kimbilio letu.!
     
  7. M

    Makupa JF-Expert Member

    #7
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,716
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hakika jamii forum imevamiwa
     
  8. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #8
    Aug 24, 2012
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 9,132
    Likes Received: 351
    Trophy Points: 180
    This clearly known to every tzn
     
  9. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #9
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Makupa na inaonekana wewe ni mmoja wa wavamizi..
     
  10. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #10
    Aug 24, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,068
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Kumbe ukweli unauma jamani kama cdm imeweza kuibua ufisadi, kuibana serikali kila kona, kupunguza kura za kikwete mpaka kuitisha vikao kutafuta mchawi, kumchanganya nape mpaka asijue pa kuanzia na kumalizia tusitoe heko jaman! Au tuisifu ccm wasiopenda ukweli? Kumbuka enzi za MZEE WA VIWANGO NA KASI pale bungeni ccm hawakupenda. Huu moto wa cdm mtaupenda kweli?
     
  11. n

    nderima Member

    #11
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 12, 2012
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hakika hakia ya mtu huwa hainyimwi ila inacheleweshwa tu kila lakheri cdm katika mipango yenu ila kumbukeni napo kwenye msafara wa mamba kenge wamo!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  12. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 39,841
    Likes Received: 6,604
    Trophy Points: 280
    Umenena vema kama watu makini watasoma vizuri habari yako na kuilewa nadhani watakubaliana na wewe!
     
  13. Nsabhi

    Nsabhi JF-Expert Member

    #13
    Aug 24, 2012
    Joined: Feb 23, 2011
    Messages: 1,093
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Peoples power!! Chadema ndo kimbilio la wanyonge Tanzania. CCM ndo kichaka cha mafisadi Tanzania
     
  14. m

    miti Senior Member

    #14
    Aug 24, 2012
    Joined: Jun 16, 2012
    Messages: 136
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    hakuna kulala hadi kieleweke
     
  15. Gwallo

    Gwallo JF-Expert Member

    #15
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 2,012
    Likes Received: 278
    Trophy Points: 180
    Atakaye kwenda kinyume na mawazo haya bila shaka atakuwa gamba
     
  16. TITAN

    TITAN JF-Expert Member

    #16
    Aug 24, 2012
    Joined: Dec 13, 2010
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unategemea nini katika nchi ambayo Serekaliyake ya CCM inaongoza kwa Mkono wa Chuma kama ile ya Gadafi.
     
  17. Mwiba

    Mwiba JF-Expert Member

    #17
    Aug 24, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 7,603
    Likes Received: 191
    Trophy Points: 160
    Uhohehahe hamna kitu ! BASI TU waTanzania hawana la kufanya ,wanahudhuria mikutano kwa wingi wakifananisha na wakati ule wa senema za bure .
     
  18. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #18
    Aug 24, 2012
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,560
    Likes Received: 313
    Trophy Points: 180
    afadhali umegundua hilo...
     
  19. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #19
    Aug 24, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,740
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Mh! Wakati mwingine huwa sielewi kama...
    Anyway, ngoja nipite zangu...
     
Loading...