CHADEMA pigeni kambi Tabora | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA pigeni kambi Tabora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Lavie, Apr 5, 2012.

  1. Lavie

    Lavie Member

    #1
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nawashauri Chadema waje wafanye operesheni okoa Tabora, mkoa huu unahitaji elimu sana ya uraia, Magamba yamejikita sana Tabora wakati maendeleo ni duni sana. Nawaomba viongozi wa operesheni za Chadema litazameni hili kwa umakini sana mje muwaokoe wanyamwezi. Yani Mkoa wote Magamba-CCM wanajitanua kama virusi vya ukimwi kwenye mwili wa mwanadam. Chukueni hatua tafadhali.
     
  2. e

    ebaeban JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 1,773
    Likes Received: 335
    Trophy Points: 180
    Nakubaliana na wewe, kila siku wanyamwezi huwa nawatukana na wenyewe wanalielewa hilo, walichagua bunge eti somali? kwani wanyamwezi wote wameisha? Wameitia najsi inchi yetu nzuri ya Dodoma na bunge tukufu kwa kuliingiza somali, somali lenyewe jizi tena tapeli
     
  3. m

    macinkus JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 15, 2007
    Messages: 260
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    wakati wanakwenda Tabora, waache timu ndogo Iramba kwa yule mwenye jina la kike Mwigulu.

    macinkus
     
  4. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,839
    Likes Received: 6,687
    Trophy Points: 280
    wamewasikia.
     
  5. l

    luye25 Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio tabora tu hata shinyanga hasa vijijini yani magamba yamejimilikisha kabisa sehemu hizo na hakuna kabisa maendeleo watu bado wamelala usingizi wa pono.
     
  6. JOB SEEKER

    JOB SEEKER Senior Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Dont worry,tunakuja na movement for change
     
  7. Foundation

    Foundation JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 1,454
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Watu wa Tabora huwa nawashangaa hapa, Tabora ipo duni sana lakini bado wao na magamba damu damu.
     
  8. AdvocateFi

    AdvocateFi JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 15, 2012
    Messages: 10,548
    Likes Received: 368
    Trophy Points: 180
    Kweli kbisa ni lazima makamanda mje huku kwetu tabora kupiga kambi kwani huyu Rage alli shababy na ccm yake wanajiona wamefika,
    pia wana tabora wenzangu wa cheo, mwinyi, mihogoni, koleni, ng'ambo etc . Plz tubadilike na tuachane na mawazo mgando ya kuipenda ccm.
     
  9. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 9,580
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    sehemu wanapokaa waswahili, wanyamwezi na watu wa pwani, huwa LUSINDE yuko kazini
     
  10. Rweye

    Rweye JF-Expert Member

    #10
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 14,520
    Likes Received: 2,607
    Trophy Points: 280
    Mkifika pale stand mjini wengine muingie kwenye bus mwelekee Sikonge kwa yule jamaa aliyepelekwa Arumeru eti kuongeza nguvu za Sumari huyu si mwingine bali ni Said Nkumba,jamaa anayeshindwa kukaa na wananchi wake kuwasaidia matatizo yao badala yake wananchi hawa wameachwa wakiwa wasijue la kufanya
     
  11. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #11
    Apr 5, 2012
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,224
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Laiti wangalijua kupigia kura upinzani ingefanya hata magamba wastuke kuwa wamechoka na ahadi hewa
     
  12. s

    sverige JF-Expert Member

    #12
    Apr 5, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 362
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    wewe wacha roho ya kwanini ,huyo msomali nibora mara 1000 kuliko wewe kubwa jinga
     
  13. B

    Bangoo JF-Expert Member

    #13
    Apr 5, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 5,595
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ccm huwa wanatumia umaskini wa watu kuwadanganya, mfano watu wa dodoma, tabora morogoro
    nk.
     
  14. T

    Tekenya Member

    #14
    Apr 5, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 67
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Morogoro mjini watu bado wamelala sana, waluguru wanaitaji elimu kidogo, maana walidanganywa na wanaamin wakiwachagua wapinzani damu itamwagika., wanadai wamempata mkomboz abood mwenye pesa nying, wakimfata anawamwagia mapesa tuu. nenden mkawasaidie tafadhali.
     
  15. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #15
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,208
    Likes Received: 376
    Trophy Points: 180
    kuna operation tunaiendesha hapa tabora kuwapiga msasa wananchi,tunawasubiri viongozi wa kitaifa waje hapa tabora wajionee wenyewe.hata hivyo nguvu ya ziada inaitajika ili mavuno yawe mengi.
     
Loading...