CHADEMA ni wachawi wa upinzani - Mtatiro

CHADEMA ni wachawi wa upinzani - Mtatiro

Naona kejeli zotee kwa CUF kutoka CDM zi hadharani sasa
 
Kaimu Katibu Mkuu wa CUF, Jurius Mtatiro amesema Chadema ni wachawi wa upinzani Tanzania, tena ni vigeugeu wakubwa watu wa propoganda kila siku wanaumiza vichwa vyao jinsi gani watawauwa CUF; wanaeneza propoganda CUF wamaeungana na CCM hawawezi kushirikiana nao wakati huo huo Chadema wanachukuwa pesa kutoka kwa kada wa CCM SABODO, ni sawa sawa kusema utaki kula nyama ya nguruwe lakini supu yake unakunywa.

MLIMANI TV

jaman mtatiro hayupo kwenye uongozi ndani ya cuf. yeye ni mchambuzi binafsi wa siasa tu msomeni kwenye gazeti la mwananchi dalily anafanya uchambuzi uko. hayo maneno hapo juu aliyatoa wakati bado yupo ndani ya cuf kitaambo nyuma.
 
Kuumbe! Sasa ya 2011 yanahusu nini mambo ya sasa.Tulishaasau tunataka mapya.

Wow.

Sasa huu ndio unafki. ya ACT kina zitto wamesema upigwe mstari muanze upya mmekuwa wakali kama pilipili kichaa. Ila haya ya kale kutoka CUF yazikwe huko yaliko.

Ukiwa muongo kuwa na kumbukumbu.
 
Wow.

Sasa huu ndio unafki. ya ACT kina zitto wamesema upigwe mstari muanze upya mmekuwa wakali kama pilipili kichaa. Ila haya ya kale kutoka CUF yazikwe huko yaliko.

Ukiwa muongo kuwa na kumbukumbu.
Mkuu huo ndiyo unafiki wa Chadema mambo ya zamani yanayowahusu wao wanataka watu wasiyajadili lakini mambo ya zamani ya Zitto ruksa kuyajadili.
 
Mkuu huo ndiyo unafiki wa Chadema mambo ya zamani yanayowahusu wao wanataka watu wasiyajadili lakini mambo ya zamani ya Zitto ruksa kuyajadili.

Mimi nitaendelea kusema hawa Chadema na Cuf ni wezi tu,historia yao wote wanafanana watabakia kuwa wapinzani wa kinafiki na kuendelea kununulika na Ccm.
 
huu utaratibu wa kuwepo Post za mwaka 2011 humu mie sijaupenda hata kidogo Mods tazameni hili,au ndio jukwaa sasa limekuwa la upande na kama The fonder mnaelekezwa nini?cha kufanya mnatuchanganya hakika.

Mkuu usikasirike....siasa haina adui wa kudumu....pia wanasiasa ili wafanikiwe lazima wawe waongo na wanafiki....usipoteze muda wako kuwaamini kwa 100%.....tafuta mawe.
 
Mkuu uzuri wa JF ni kwamba kumbukumbu zinatunzwa kwa kiwango cha juu sana tumeamua kuwakumbusha tu yaliyopita ili uzijue rangi halisi za wanasiasa wetu na pia kuwapa tahadhari wote wanaotukana baadhi ya vyama kwamba wawe na AKIBA YA MANENO maana hawajui ya kesho

maneno ya m.sa.li.ti zitto na siasa zake za umaarufu rahisi na kujenga chuki kwa kuwagawa watanzania
 
Hata kama zingekuwa ni post za 1990 kitu cha muhimu ni kuonyesha ndimi walizonazo wanasiasa wetu.

Wao wanapenda tu kusikia yale wanayopenda . Thread nyingi za ZITTO Ni Za nyuma . Lakin hawasemi hilo
 
Wow.

Sasa huu ndio unafki. ya ACT kina zitto wamesema upigwe mstari muanze upya mmekuwa wakali kama pilipili kichaa. Ila haya ya kale kutoka CUF yazikwe huko yaliko.

Ukiwa muongo kuwa na kumbukumbu.

Ni ulimbukeni kuwaambia watu habari za Naibu katibu wa CUF wa wakati huo ilihali tunaye mwigine sasa.Huu si unafki ni nn?
 
Kuna watu wako nyuma ya ufufuaji wa hizi thread za zamani kwa malengo hasi dhidi ya UKAWA.
 
Back
Top Bottom