Chadema na wafuasi wake Wanamisimamo ya kitoto

Chadema na wafuasi wake Wanamisimamo ya kitoto

Chadema inaongozwa na misimamo ya watu vivuli, nashangaa kuona Heche anaungana na polepole hahahaaaaa Jamani kwahyo hamjiamini bila wao? Kwahyo misimamo yenu Mnataka ipushiwe na waasi wa CCM + watukanaji mitandaoni Sasa chadema ni chama au ni genge la wahuni?

Hivi inakuwaje chadema kinawakumbatia watukanaji wajaa laana mfano wa akina sativa, mange na maria Sarungi Yani kabisa wanaamini kitu atakachoongea sativa Wananchi watajifata, Yani Leo hii mangekimambi aseme kitu watu wafate! inamaana hamsomi nyakati,

Eti CHADEMA, huu upumbavu wenu wa kutumia watukanaji kwenye ku push agenda zenu nani aliyewafundisha? Tangu lini mtu akatuna na akaheshika katika jamii.
POVU RUKSA!

..kwa yaliyomtokea Sativa ana haki zote za kuwa na jazba na kutukana.

..tatizo Ccm mmejisahau sana kiasi cha kufikiria kwamba hata mnapotesa na kudhulumu wenzenu mnapaswa kuheshimiwa.
 
Tena misimamo ya kitoto na kijinga! Mfano wanasema watazuia Uchaguzi Mkuu Oktoba wakati wameshindwa kuzuia Kiongozi wao wa mambo ya kitoto na kijinga Lissu asinyee mtondoo!

..jeshi la Polisi na Mahakama wameingilia kati.

..lakini Chadema walifanya kazi kubwa kuwaelimisha wananchi kwamba uchaguzi hauko huru, na hauna maana.

..Na kwa kiasi kikubwa Chadema wameeleweka.
 
..jeshi la Polisi na Mahakama wameingilia kati.

..lakini Chadema walifanya kazi kubwa kuwaelimisha wananchi kwamba uchaguzi hauko huru, na hauna maana.

..Na kwa kiasi kikubwa Chadema wameeleweka.
Kwahiyo mnatii "Sheria bila shuruti" sio? Ni jambo jema!!!
 
Chadema inaongozwa na misimamo ya watu vivuli, nashangaa kuona Heche anaungana na polepole hahahaaaaa Jamani kwahyo hamjiamini bila wao? Kwahyo misimamo yenu Mnataka ipushiwe na waasi wa CCM + watukanaji mitandaoni Sasa chadema ni chama au ni genge la wahuni?

Hivi inakuwaje chadema kinawakumbatia watukanaji wajaa laana mfano wa akina sativa, mange na maria Sarungi Yani kabisa wanaamini kitu atakachoongea sativa Wananchi watajifata, Yani Leo hii mangekimambi aseme kitu watu wafate! inamaana hamsomi nyakati,

Eti CHADEMA, huu upumbavu wenu wa kutumia watukanaji kwenye ku push agenda zenu nani aliyewafundisha? Tangu lini mtu akatuna na akaheshika katika jamii.
POVU RUKSA!
CCM Mbona mmeungana na kina kigaila na Mrema
 
nashangaa kuona Heche anaungana na polepole hahahaaaaa Jamani kwahyo
Heche na CHADEMA ni kawaida yao kukemea maovu ya serekali ya CCM na wanapoikosoa wanatekwa na kuuawa,ulitakiwa ushangae Polepole ambaye ameshindwa kuvumilia maovu ya CCM na kuungana na Heche na CHADEMA kukemea maovu ya CCM na serekali yake.
 
Back
Top Bottom