CHADEMA Mwanza almanusura wazipige

Mkya

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
667
0
Katika hali isiyokuwa ya kawaida mzee mmoja alipanda juukwaani wakati mbowe akihutubia na kutoa ahadi ya kuipa chadema Mwanza kiwanja pale nyamagana lakini ghafla alipanda kijana mmoja jukwaani alikiwa amevalia tishet ya m4c ambapo alianza kuzomewa kidogo mkutano uvunjike


Mikutano ya chadema haiwezi kuwa mbali na fujo
 

Mzito Kabwela

JF-Expert Member
Nov 28, 2009
18,605
2,000
Katika hali isiyokuwa ya kawaida mzee mmoja alipanda juukwaani wakati mbowe akihutubia na kutoa ahadi ya kuipa chadema Mwanza kiwanja pale nyamagana lakini ghafla alipanda kijana mmoja jukwaani alikiwa amevalia tishet ya m4c ambapo alianza kuzomewa kidogo mkutano uvunjike


Mikutano ya chadema haiwezi kuwa mbali na fujo

Mnahangaika!
 

Wed

JF-Expert Member
Mar 7, 2011
316
500
Katika hali isiyokuwa ya kawaida mzee mmoja alipanda juukwaani wakati mbowe akihutubia na kutoa ahadi ya kuipa chadema Mwanza kiwanja pale nyamagana lakini ghafla alipanda kijana mmoja jukwaani alikiwa amevalia tishet ya m4c ambapo alianza kuzomewa kidogo mkutano uvunjike


Mikutano ya chadema haiwezi kuwa mbali na fujo



Acha UMBEA
 
Sep 18, 2013
40
0
Katika hali isiyokuwa ya kawaida mzee mmoja alipanda juukwaani wakati mbowe akihutubia na kutoa ahadi ya kuipa chadema Mwanza kiwanja pale nyamagana lakini ghafla alipanda kijana mmoja jukwaani alikiwa amevalia tishet ya m4c ambapo alianza kuzomewa kidogo mkutano uvunjike


Mikutano ya chadema haiwezi kuwa mbali na fujo

Pole,inawezekana leo lumumba kulikuwa na foleni kali sana umeshindwa kuchukua buku7,unaganga njaa jf
 

Jahman

JF-Expert Member
Dec 25, 2011
470
250
Katika hali isiyokuwa ya kawaida mzee mmoja alipanda juukwaani wakati mbowe akihutubia na kutoa ahadi ya kuipa chadema Mwanza kiwanja pale nyamagana lakini ghafla alipanda kijana mmoja jukwaani alikiwa amevalia tishet ya m4c ambapo alianza kuzomewa kidogo mkutano uvunjike


Mikutano ya chadema haiwezi kuwa mbali na fujo

Nimeangalia itv cjaona hiyo fujo, vp msiba wa mabina unaendeleaje?
 

kibogo

JF-Expert Member
Apr 1, 2012
9,728
2,000
Katika hali isiyokuwa ya kawaida mzee mmoja alipanda juukwaani wakati mbowe akihutubia na kutoa ahadi ya kuipa chadema Mwanza kiwanja pale nyamagana lakini ghafla alipanda kijana mmoja jukwaani alikiwa amevalia tishet ya m4c ambapo alianza kuzomewa kidogo mkutano uvunjike


Mikutano ya chadema haiwezi kuwa mbali na fujo

Wote tumeshuhudia Taarifa ya Habari kupitia ITV saa 2, labda ungeweza kutuambia yule Kijana alikuwa anamwambia nini yule Mzee hadi wananchi wakaamua kumzomea hadi akashushwa kwenye jukwaa tofauti na hapo tutakuita mbea kwani hakukuwa na dalili yeyote iliyoonyesha kuna watu walitaka kupigana hali ilikuwa ya utulivu na huyo kijana watu walikuwa wanamuangalia tu akiwemo Mh. mbowe.
 

Lokissa

JF-Expert Member
Nov 20, 2010
7,447
2,000
Kajipange mkuu umekosea njia
Plus kizazi cha dot com minus kizazi cha 47
Peopleeeeeeeee powerrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrrr
 

KAMP2015

JF-Expert Member
May 27, 2013
281
170
Mleta mada wewe ni mwongo kabisa! Yule kijana alikuwa na jambo na yule mzee aliyetoa kiwanja chake kwa CDM wala si fujo kama unavyosema. Mungu akusaidie usiendelee kuwa mwongo na kwa bahati nzuri taarifa nimeiangalia mwenyewe pole sana mkuu!
 

Killerman

JF-Expert Member
Jan 10, 2011
327
250
Mbeya ni mtu anayesema ukweli, ila tatzo anakuwa hajaambiwa kuusema.. Hivyo anasema ukweli pasi ya kiambiwa au nyuma ya muhusika....
 

Marire

JF-Expert Member
May 1, 2012
12,061
2,000
weka picha we gamba ku support uzi wako otherwise huu ni umbea na uongo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom