Chadema mnamuogopa lema?..anafanya nini mpaka leo cc??

Chadema mnamuogopa lema?..anafanya nini mpaka leo cc??

CDM wanaamini bado ni mbunge mpaka hapo mahakama ya rufaa itakapo ijadili rufaa ya Lema! sioni haja ya huu uzi kama mtu unajua sheria kidogo tuu! Kesi bado ipo mahakamani! simple!
 
Haka kagamba bado kapya kapya kanaweza kungoka twendeni nako taratibu ni kalaini ka kasamaki dawa yake kisu kikali.

...????....unajua maana ya GAMBA wewe...Mimi nilijiunga chadema kabla yako wewe uliyeamia juzi...LEMA mwenyewe amenikuta.
 
CDM wanaamini bado ni mbunge mpaka hapo mahakama ya rufaa itakapo ijadili rufaa ya Lema! sioni haja ya huu uzi kama mtu unajua sheria kidogo tuu! Kesi bado ipo mahakamani! simple!

Kwani CDM wanakuwaga na aina Fulani ya wabunge tu?...ache udhaifu wewe, LEMA ni mbunge wa wananchi wa Arusha na wananchi wengine wamemkataa na sasa anatakiwa asubiri mpaka atakapokuwa mbunge tena baada ya Khufu ilia adhabu Yake ya kutokugombea mika mitano ijayo....
 
Kenge wewe angalia thread yako sio unaanza kutoka nje ya maada na una mention majina ya kina M.kwere,Mnyika na kamanda LEMA... kama umeshindwa kuutetea huu uzi wako andika email kwa Mods kwenda support@jamiiforums.com waufute huu uzi wako... maana uzi wako mpaka ushaanza kujaa Nzi jinsi unavyotia kinyaa

Mkongwe kama wewe JF ni aibu kutema pumba kiasi hiki sijui members wapya watajifunza nini kutoka kwako badilika mkuu.
 
Kumbe Mnyika alikimbia shule ndio maana CV yake ktk website ya bunge haionekani.

Turudi kwenye mada Lema si mwanasiasa ni mwanaharakati wa kichaga anayedhani jazba ndio siasa. Kwa mtu alienda shule na kupanua kichwa chake hawezi kumtetea Lema. Naona taaabu kuelezea udhaifu wake huyu
mkuu tafadhali nisaidie tofauti mwanaharakati na mwanasiasa !
 
Kumbe Mnyika alikimbia shule ndio maana CV yake ktk website ya bunge haionekani.

Turudi kwenye mada Lema si mwanasiasa ni mwanaharakati wa kichaga anayedhani jazba ndio siasa. Kwa mtu alienda shule na kupanua kichwa chake hawezi kumtetea Lema. Naona taaabu kuelezea udhaifu wake huyu

Basi tuelezee UDHAIFU wa MKUU WA KAYA.
 
sifa Yake kubwani kwamba amesoma Cambridge university of London na amechukua advance diploma in proper management of people....hiyo ndoo sifa Yake kubwani anayonizidi Mimi.
Kumbe unamaanisha elimu,pole sana.hatuangalia elimu tonaangalia uwezi wa kudeliver.hepun fikiri,nyinyiemu kunamadoctor kibao akiwemo na kikwete,lakini hawawezi kufanya maamuzi.so kiongozi bora wala sio kusoma sana ndugu.pole utaumea sana na kijana ndo kwanza,anwaeleza watanzania ukweli.

long live g. lema.
 
swala la msingi, LEMA anasubiri nini CC ya CHADEMA na ubunge kashavuliwa?...nisaidie kujibu hili swali Tafazali
Hivi wewe mwanaizaya, kama Lema kaondolewa ubunge, nani sasa kachukua nafasi yake? Hivi hujui kuwa maamuzi ya Mahakama Kuu bado yanakuwa hayana mantiki hadi pale rufaa aliyokata Lema itakapoamuliwa? Sasa Court of Appeal imeshatoa uamuzi wake au wewe unabwabwaja tu hapa? Ndio maana hakuna mtu anayejibu upumbavu wako huo ila mimi nimeamua kukujibu ili usiendelee kupotosha ukweli kamanda Mnyika aliousema kuwa Mkwerre ni GOIGOI!
 
Kumbe unamaanisha elimu,pole sana.hatuangalia elimu tonaangalia uwezi wa kudeliver.hepun fikiri,nyinyiemu kunamadoctor kibao akiwemo na kikwete,lakini hawawezi kufanya maamuzi.so kiongozi bora wala sio kusoma sana ndugu.pole utaumea sana na kijana ndo kwanza,anwaeleza watanzania ukweli.

long live g. lema.
Umepanick?....nimekmbia CDM wakuu wa arak wa watueleze kwanini hawaitishi uchaguzi mwingine wa wabunge ili wachague mjumbe mwingine wa kamati kuu tofauti na huyu?....Kama bado anatmbulika Kama mbunge kwanini jana ameteuliwa mbunge mwingine kuchukua nafasi Yake ya uwaziri kivuli wamambo ya ndani?
 
Acha kutuondoa katika fikra za kuchangia bajeti maana ni machungu mengine kwa mwaka wa fedha wa 2012/2013
 
Ndugu zangu, kwa Hali ya kawaida mbunge ni Yule mwenye access ya kuingia bungeni na kufanya shuhuli za kibunge Kama kamati za kudumu nakadhalika. Ndugu yangu GODBLESS LEMA yeye alichaguliwa na wabunge kuwa mjumbe wa kamati kuu kupitia zile nafasi tano za Wajumbe wa kamati kuu kupitia wabunge..swali la kujiuliza ni kwanini hata baada ya kuenguliwa na mahakama kuwa mbunge bado anaruhusiwa kuingia kwenye kamati kuu ya chadema? Ni kwanini wabunge wasipewe nafasi ya kuchagua mbunge mwingine awe mjumbe wa kamati kuu?...na kwanini Chama kinamtumia LEMA mtu asiye hata na sifa yoyote kwenye jamii kwenda Kuje ga Chama mikoani?..sehemu nyingi alizopita amekuwa akilalamikiwa kuwa anafanya siasa za kibaguzi, je ni kuitimiza ile kauli kuwa kiongozi yeyote wa CDM ni lazima atokee sehemu Fulani Fulani maw nchi hii?...nimefuatilia wasifu wake akiwa bungeni kwa makini, na nimegundua tangu Ameingia


mpaka ametoka bungeni ameuliza swali la msingi moja tu na la nyongeza moja, na amechangia Mara kumi tu kwa siku zone zaidi ya 200 alizokaa bungeni....nafahamu kuwa kuna watu nitawakwaza lakini ninawaomba muyajadili niliyoyasema na Msiende nje ya mada.

Kazi ya kujenga chama chochote inatakiwa kufanywa na kila mwanachama wa chama husika katika ngazi mbalimbali
.Lema ni mwanachama halali wa CDM na anachofanya ni kutimiza wajibu wake. Acha mawazo Mgando na legelege kama..........
 
Hivi wewe mwanaizaya, kama Lema kaondolewa ubunge, nani sasa kachukua nafasi yake? Hivi hujui kuwa maamuzi ya Mahakama Kuu bado yanakuwa hayana mantiki hadi pale rufaa aliyokata Lema itakapoamuliwa? Sasa Court of Appeal imeshatoa uamuzi wake au wewe unabwabwaja tu hapa? Ndio maana hakuna mtu anayejibu upumbavu wako huo ila mimi nimeamua kukujibu ili usiendelee kupotosha ukweli kamanda Mnyika aliousema kuwa Mkwerre ni GOIGOI!

Kama hivyo ndivyo sasa mbona hingii bungeni?...na Kama hivyo ndivyo pia sasa kwanini nafasi Yake ya uwaziri kivuli wa mambo ya ndani imejazwa,kwanini wasisubiri maamuzi ya court of appeal?
 
Umepanick?....nimekmbia CDM wakuu wa arak wa watueleze kwanini hawaitishi uchaguzi mwingine wa wabunge ili wachague mjumbe mwingine wa kamati kuu tofauti na huyu?....Kama bado anatmbulika Kama mbunge kwanini jana ameteuliwa mbunge mwingine kuchukua nafasi Yake ya uwaziri kivuli wamambo ya ndani?
kwanini nipaniki??wewe kinachokupa shida kumuona lema akihutubia ni nini??
 
mkuu tafadhali nisaidie tofauti mwanaharakati na mwanasiasa !

Lema, ni mwanaharakati Zitto, ni mwanasiasa, Mnyika, zamani alikuwa mwanasiasa lakini inasikitisha kaingia kwenye kundi la wanaharakati.
 
Kazi ya kujenga chama chochote inatakiwa kufanywa na kila mwanachama wa chama husika katika ngazi mbalimbali
.Lema ni mwanachama halali wa CDM na anachofanya ni kutimiza wajibu wake. Acha mawazo Mgando na legelege kama..........
Ndio maana haingii bungeni kumbe ndio maana anajenga Chama tu?....sasa kwanini haachii ujumbe wa kamati kuu?..tupende lakini tusizidishe kiwango.
 
mkuu karibu jamii forums Join Date : 26th May 2012
Posts : 23Rep Power : 308Likes Received:0
Likes Given:5 ni jambo jema kuchukua hata dakika chache kusoma katiba ya chadema au kuangalia kanuni na taratibuu zinazoiongoza chadema na siyo kukurupuka na kusema maneno ambayo hayana maaana kwa jamii zaidi ya kuendeleza kujenga chuki kwa jamii na kuigawa nchi yetu ya Tanganyika kwa wale wanaoamini ivyo na Tanzania kwa wale wenngi
 
Back
Top Bottom