CHADEMA, mkono mtupu haulambwi!


Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Hakika ni kweli mkono mtupu haulambwi hii ina maana gani kwa cdm? Chadema ijiandae kwa next election kwa hali na mali iweze kuchukua dola.Chadema iliweza kunadi sera zake kwa uzuri na ufasaha lakini chama cha kijani kilitumia serikali za mitaa kupata ushindi ambao hata hivyo si halali. Haingii akilini uchaguzi wa jimbo moja uchukue zaidi ya masaa 36 kukamilisha la hasha lazima kuna mchezo uliofanyika ndugu zetu wa vijijini wanatakiwa kupewa elimu zaidi ya uchaguzi kwani vijijini wanadhani ccm ndo mungu wao hivyo basi cdm kuanzia sasa ijichimbie vijijini.
 
S

Sngs

Senior Member
Joined
Jul 25, 2011
Messages
111
Likes
0
Points
33
S

Sngs

Senior Member
Joined Jul 25, 2011
111 0 33
Kaka we acha tu hapo wamechakachua vyakutosha!
 
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2009
Messages
3,407
Likes
445
Points
180
Papa Mopao

Papa Mopao

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2009
3,407 445 180
Nilijua tu maana safu nzima ya Chama cha Kijani kimejikita huko, huko sishangai kwa haya yaliyotokea huko!
 
J

Jikombe

JF-Expert Member
Joined
May 13, 2010
Messages
207
Likes
23
Points
35
J

Jikombe

JF-Expert Member
Joined May 13, 2010
207 23 35
Ni kipimo kizuri cha ukuaji wa chama (cdm) kwan mwaka jana ktk jimbo hilohilo na uchaguzi hakikutoa ushindani wa karibu kwa deep green (ccm).

vilevile inaongeza (chochea) madai ya katiba mpya as well as tume huru ya uchaguzi
 
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined
Jan 9, 2010
Messages
9,935
Likes
1,745
Points
280
Gama

Gama

JF-Expert Member
Joined Jan 9, 2010
9,935 1,745 280
Kuna somo la kujifunza hapa, kwanza: media houses zijifunze kulipoti ukweli unaooonekana on the groud na si fikira binafsi- tulio mbali na igunga tulidanganywa kuwa mikutano ya ccm haikuwa na watu bali chadema ilifunika, nahisi tulikuwa tunadnaganywa. Kuna memba wa JF alipost kuwa mgombea wa chadema amekata tamaa- members walitamani kumlalua humu janvini- this was misleading. We need to be real ili tuwe na mikakati sahihi ya kuelimisha jamii.
Hakika ni kweli mkono mtupu haulambwi hii ina maana gani kwa cdm? Chadema ijiandae kwa next election kwa hali na mali iweze kuchukua dola.Chadema iliweza kunadi sera zake kwa uzuri na ufasaha lakini chama cha kijani kilitumia serikali za mitaa kupata ushindi ambao hata hivyo si halali. Haingii akilini uchaguzi wa jimbo moja uchukue zaidi ya masaa 36 kukamilisha la hasha lazima kuna mchezo uliofanyika ndugu zetu wa vijijini wanatakiwa kupewa elimu zaidi ya uchaguzi kwani vijijini wanadhani ccm ndo mungu wao hivyo basi cdm kuanzia sasa ijichimbie vijijini.
 
R

rushasha

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
732
Likes
1
Points
33
R

rushasha

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
732 1 33
We thank GOD uchaguzi umeisha na tunaamini umoja wa wana Igunga na Watanzania kwa ujumla utarudia tena na hautaathiriwa na itikadi zetu za Kisiasa au Kidini
 
L

luckman

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2010
Messages
1,212
Likes
188
Points
160
L

luckman

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2010
1,212 188 160
Nashukuru kila ninapopita maneno ya wizi wa kura ndo yanayotawakla 100% lazima tujipongeze kwa hatua ya kugundua hilo! Ipo siku haki itatawala!
 
N

nyandaojiloleli

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2011
Messages
206
Likes
1
Points
0
N

nyandaojiloleli

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2011
206 1 0
na hao watu wa kijani wajue ipo siku itakula kwao kwani watu wanaelimika na walishachoshwa na siasa uchwara za kijani.
 
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
9,322
Likes
226
Points
160
Filipo

Filipo

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
9,322 226 160
Kuna somo la kujifunza hapa, kwanza: media houses zijifunze kulipoti ukweli unaooonekana on the groud na si fikira binafsi- tulio mbali na igunga tulidanganywa kuwa mikutano ya ccm haikuwa na watu bali chadema ilifunika, nahisi tulikuwa tunadnaganywa. Kuna memba wa JF alipost kuwa mgombea wa chadema amekata tamaa- members walitamani kumlalua humu janvini- this was misleading. We need to be real ili tuwe na mikakati sahihi ya kuelimisha jamii.

Tuna mengi tu ya kujifunza. Binafsi nimegundua kuwa jamvi limevamiwa na watu wasiostahili kabisa kuwa humu. Wanatoa habari za uongo, uzushi na wakati mwingine za udaku! Tunapoteza muda kujadili habari ya kutunga au ya udaku.
Nashindwa kushauri nini cha kufanya sababu sifahamu wanachokifanya mods kabla ya kuweka jukwaani posts za watu. Wamekuwa wakisema wanazipitia lakini thread nyingi zimewaprove wrong! Bado natafakari lakini ni vizuri tukaliangalia hili wote kama tunapenda jukwaa lilete maana yake!
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,403
Likes
7,468
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,403 7,468 280
tutafanikiwa tukianza mtandao wa 'database' tu vinginevyo itatulazimu kuingia msituni.
 
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined
Apr 20, 2011
Messages
548
Likes
2
Points
0
Age
45
M

mdau wetu

JF-Expert Member
Joined Apr 20, 2011
548 2 0
Tuna mengi tu ya kujifunza. Binafsi nimegundua kuwa jamvi limevamiwa na watu wasiostahili kabisa kuwa humu. Wanatoa habari za uongo, uzushi na wakati mwingine za udaku! Tunapoteza muda kujadili habari ya kutunga au ya udaku.
Nashindwa kushauri nini cha kufanya sababu sifahamu wanachokifanya mods kabla ya kuweka jukwaani posts za watu. Wamekuwa wakisema wanazipitia lakini thread nyingi zimewaprove wrong! Bado natafakari lakini ni vizuri tukaliangalia hili wote kama tunapenda jukwaa lilete maana yake!

Ushabiki na unazi umetangulizwa mbele na kuwapa watu matumaini kupita kiasi. tuache ushabiki tuseme ukweli ohh Chadema imeteka igunga sijui ohh tusidanganyane jamani.
 
N

NIMEKIMBIA CCM

Senior Member
Joined
Oct 4, 2011
Messages
193
Likes
1
Points
0
Age
28
N

NIMEKIMBIA CCM

Senior Member
Joined Oct 4, 2011
193 1 0
JAMANI NIMEKIMBIA CCM SABABU NAAMIN KUBAKI CCM NI KUJIIBIA SASA NAUNGANA NA WENZANGU WA CHADEMA WENYE MAPENZ MEMA NA NCHI HII,NINATARAJIA KWENDA KUSHUGHULIKIA KADI YA UANACHAMA KUANZIA KESHO,NIPOKEEN WAZALENDO WENZANGU WA CHADEMA ,pia naomba msamaha kwan uchaguz wa mwaka jana nilikuwa mmoja wapo niliyemuongezea huyu tapeli mkuu wa nch hi(kiwete).
 
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2011
Messages
609
Likes
12
Points
0
Majoja

Majoja

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2011
609 12 0
Kuna somo la kujifunza hapa, kwanza: media houses zijifunze kulipoti ukweli unaooonekana on the groud na si fikira binafsi- tulio mbali na igunga tulidanganywa kuwa mikutano ya ccm haikuwa na watu bali chadema ilifunika, nahisi tulikuwa tunadnaganywa. Kuna memba wa JF alipost kuwa mgombea wa chadema amekata tamaa- members walitamani kumlalua humu janvini- this was misleading. We need to be real ili tuwe na mikakati sahihi ya kuelimisha jamii.
Ee bwana umenena. Members wengi wa Jf tunajua ni wafuasi wa cdm. Huwa hawapendo kuambiwa ukweli. Wanashabikia sana unazi tu na mambo yasiyo na msingi. Umuhimu wa chama pinzani si katika umahiri wa matusi. Ukipna hivo basi wengine tunajua kwamba hapa hakuna wanachama bali wahuni tu ambao hata kura hawapigi
 
B

Big politician

New Member
Joined
Oct 5, 2011
Messages
1
Likes
0
Points
0
B

Big politician

New Member
Joined Oct 5, 2011
1 0 0
Wana Igunga walikua wanataka posho na misosi sasa CDM wanapeleka sera tupu ndiomana wameshidwa na chama cha kijan kilichogawa posho na misosi
 
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2008
Messages
3,671
Likes
36
Points
0
Sajenti

Sajenti

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2008
3,671 36 0
Wana Igunga walikua wanataka posho na misosi sasa CDM wanapeleka sera tupu ndiomana wameshidwa na chama cha kijan kilichogawa posho na misosi
...Unachosema ni kweli lakini ndio tatizo kubwa linalowakubwa watanzania wengi. Kutokana na umasikini uliokithiri mtu akionyeshwa sahani ya wali na T-shirt au Sh. 5,000 anabadirika kabisa bila kujua kwamba kupozwa kwa njaa yake kwa muda mfupi kutapelekea yeye kuathirika zaidi mbeleni. Kwanza ni matusi chama kuweka sahani za wali jukwaani kwenye kampeni. Nini maana yake kuwa nyie kuleni wali then mtusikilize..........!!! Mbaya sana.
 

Forum statistics

Threads 1,249,425
Members 480,661
Posts 29,698,024