CHADEMA kwanini mmekubali kugawika Jimbo la Ubungo?

CHADEMA kwanini mmekubali kugawika Jimbo la Ubungo?

jitombashisho

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2020
Posts
651
Reaction score
2,246
Nawashangaa ndugu zangu CHADEMA kwa ninyi kukubali kuhujumiana hapo Ubungo ilhali wazi mnatambua kugawika kwenu ndani ya chama ni rasmi mnaipa mwaya wa kupenya CCM bila ugumu wowote.

Haipo sababu yeyote ya msingi kwanza kwa uongozi mzima wa Wilaya kufukuzwa wakati huu wa uchaguzi bali mlipaswa kutanguliza maslahi ya chama mbele.

Ni dhahiri pamoja na Kubenea kutokuchukua fomu ya kuomba kuteuliwa awe mgombea kwa awamu nyingine lakini ni ukweli analo kundi kubwa litalomuunga mkono huko aelekeako kwa Zitto na hali hiyo itapelekea kura za wapinzani kugawika katika jimbo hilo na itapelekea CCM kujishindia mapema tu.

Boniface na asahau kushinda jimbo hilo kwa mgawanyiko huo!

Muda utaongea.
 
salary, hoja ya mleta uzi ina mamtiki sana, wasilete kutoelewana kwenye chama. This is very bad!
Mkuu Kubenea kama alivyofanya Mnyika hakuna aliyemzuia kuchukua fomu , na inaweza kuwa ni kiroho safi tu , tofauti na mleta mada anavyotaka kutuaminisha , kwa sasa hakuna mtu kuachiwa jimbo peke yake , sisi Kyela tulikuwa wagombea zaidi ya 10 , wengine wakajipunguza wenyewe hatimaye tukabaki watano , ambapo mmoja ameshinda , kwahiyo haya mambo sometimes yanakuwa hivyo mkuu
 
Nawashangaa ndugu zangu Chadema kwa ninyi kukubali kuhujumiana hapo Ubungo ilhali wazi mnatambua kugawika kwenu ndani ya chama ni rasmi mnaipa mwaya wa kupenya CCM bila ugumu wowote.


Haipo sababu yeyote ya msingi kwanza kwa uongozi mzima wa Wilaya kufukuzwa wakati huu wa uchaguzi bali mlipaswa kutanguliza maslahi ya chama mbele.


Ni dhahili pamoja na Kubenea kutokuchukua fomu ya kuomba kuteuliwa awe mgombea kwa awamu nyingine lakini ni ukweli analo kundi kubwa litalomuunga mkono huko aelekeako kwa Zitto na hali hiyo itapelekea kura za wapinzani kugawika katika jimbo hilo na itapelekea CCM kujishindia mapema tu.


Boniface na asahau kushinda jimbo hilo kwa mgawanyiko huo!


Muda utaongea.

Unapaswa utoe uchambuzi wako kwa nini unadhani Boniphace hawezi kupita kuliko kufanya conclusion on baseless ground.Kila mtu anayo haki ya kugombea,kwa nini unadhani uchukuaji fomu kwa Boniphace kunaweza kusababisha mgawanyiko?Mbona CCM maeneo mengi wamekuwa na wagombea zaidi ya 20?Kipindi hiki ni kipindi cha kutoa nafasi kwa kila mgombea mwenye sifa ajitokeze.Kudhani kwamba watu watakuachia uwe mgombea peke yako,nadhani humtendei haki hata yule unayemtetea.Kama mtu aliazimia kuhama chama ana sababu zake sio kwa sababu Bony kagombea jimbo hilo.
 
Pale l7 anapoonesha wasiwasi kuhusu cdm kugawanyika 😂😂😂😂😂😂😂
 
Nawashangaa ndugu zangu CHADEMA kwa ninyi kukubali kuhujumiana hapo Ubungo ilhali wazi mnatambua kugawika kwenu ndani ya chama ni rasmi mnaipa mwaya wa kupenya CCM bila ugumu wowote.

Haipo sababu yeyote ya msingi kwanza kwa uongozi mzima wa Wilaya kufukuzwa wakati huu wa uchaguzi bali mlipaswa kutanguliza maslahi ya chama mbele.

Ni dhahili pamoja na Kubenea kutokuchukua fomu ya kuomba kuteuliwa awe mgombea kwa awamu nyingine lakini ni ukweli analo kundi kubwa litalomuunga mkono huko aelekeako kwa Zitto na hali hiyo itapelekea kura za wapinzani kugawika katika jimbo hilo na itapelekea CCM kujishindia mapema tu.

Boniface na asahau kushinda jimbo hilo kwa mgawanyiko huo!

Muda utaongea.
Sio ubungo tu hata kwingine mfano Geita mjini
 
Back
Top Bottom