Luna uwezekano Chadema kupigwa vibaya sana kwa sababu ya njia iliyotimika kumpata mshindi...imekuwaje huko pia,fafanua mzee.
Luna uwezekano Chadema kupigwa vibaya sana kwa sababu ya njia iliyotimika kumpata mshindi...imekuwaje huko pia,fafanua mzee.
Nani kaibuka mshindi,na kwa nini ushindi wake umekupa shaka na washindani wake walikuwa ni akina nani?Luna uwezekano Chadema kupigwa vibaya sana kwa sababu ya njia iliyotimika kumpata mshindi
Peneza,washindani wake walikuwa Shibela,mwele,Enos,maliseliNani kaibuka mshindi,na kwa nini ushindi wake umekupa shaka na washindani wake walikuwa ni akina nani?
Kwani katika uchaguzi kwanzia 2010 Chadema walishindaje?hivyo hivyo ndio watashinda na huu Uchaguzi ndugu.najuwa wewe ni team ya yule jamaa aliyekimbilia Act.Nawashangaa ndugu zangu CHADEMA kwa ninyi kukubali kuhujumiana hapo Ubungo ilhali wazi mnatambua kugawika kwenu ndani ya chama ni rasmi mnaipa mwaya wa kupenya CCM bila ugumu wowote.
Haipo sababu yeyote ya msingi kwanza kwa uongozi mzima wa Wilaya kufukuzwa wakati huu wa uchaguzi bali mlipaswa kutanguliza maslahi ya chama mbele.
Ni dhahili pamoja na Kubenea kutokuchukua fomu ya kuomba kuteuliwa awe mgombea kwa awamu nyingine lakini ni ukweli analo kundi kubwa litalomuunga mkono huko aelekeako kwa Zitto na hali hiyo itapelekea kura za wapinzani kugawika katika jimbo hilo na itapelekea CCM kujishindia mapema tu.
Boniface na asahau kushinda jimbo hilo kwa mgawanyiko huo!
Muda utaongea.
Kamanda unaenda ACT? [emoji41] ...Nimeona manyakunyaku ya Ubungo! Aibu sana ...Ukiwa unajitambua,CCM haiwezi kuwa chaguo mandala labda ACT.
Naunga mkono hoja kuwafukuza mamluki woteNawashangaa ndugu zangu CHADEMA kwa ninyi kukubali kuhujumiana hapo Ubungo ilhali wazi mnatambua kugawika kwenu ndani ya chama ni rasmi mnaipa mwaya wa kupenya CCM bila ugumu wowote.
Haipo sababu yeyote ya msingi kwanza kwa uongozi mzima wa Wilaya kufukuzwa wakati huu wa uchaguzi bali mlipaswa kutanguliza maslahi ya chama mbele.
Ni dhahili pamoja na Kubenea kutokuchukua fomu ya kuomba kuteuliwa awe mgombea kwa awamu nyingine lakini ni ukweli analo kundi kubwa litalomuunga mkono huko aelekeako kwa Zitto na hali hiyo itapelekea kura za wapinzani kugawika katika jimbo hilo na itapelekea CCM kujishindia mapema tu.
Boniface na asahau kushinda jimbo hilo kwa mgawanyiko huo!
Muda utaongea.
Kama Kubenea tu na Jacob unaona mgawanyo, je CCM yenye watia Nia 60 Rorya utasemaje?Sawa.
Lakini kwa nini Chadema Ubungo wamekubali kugawika kizembe namna ile tena mwanzoni kabisa ya zoezi muhimu namna hii?!
Kinachotakiwa ni umoja muda huu wala mtu asiangalie migawanyiko.Nawashangaa ndugu zangu CHADEMA kwa ninyi kukubali kuhujumiana hapo Ubungo ilhali wazi mnatambua kugawika kwenu ndani ya chama ni rasmi mnaipa mwaya wa kupenya CCM bila ugumu wowote.
Haipo sababu yeyote ya msingi kwanza kwa uongozi mzima wa Wilaya kufukuzwa wakati huu wa uchaguzi bali mlipaswa kutanguliza maslahi ya chama mbele.
Ni dhahili pamoja na Kubenea kutokuchukua fomu ya kuomba kuteuliwa awe mgombea kwa awamu nyingine lakini ni ukweli analo kundi kubwa litalomuunga mkono huko aelekeako kwa Zitto na hali hiyo itapelekea kura za wapinzani kugawika katika jimbo hilo na itapelekea CCM kujishindia mapema tu.
Boniface na asahau kushinda jimbo hilo kwa mgawanyiko huo!
Muda utaongea.
Katibu mkuu ameamua kukaa pembeniMnyika aione hii
Mkuu kwanza hongera kwa kumiza matamanio yako kuchukua form ya ugombea.Mkuu Kubenea kama alivyofanya Mnyika hakuna aliyemzuia kuchukua fomu , na inaweza kuwa ni kiroho safi tu , tofauti na mleta mada anavyotaka kutuaminisha , kwa sasa hakuna mtu kuachiwa jimbo peke yake , sisi Kyela tulikuwa wagombea zaidi ya 10 , wengine wakajipunguza wenyewe hatimaye tukabaki watano , ambapo mmoja ameshinda , kwahiyo haya mambo sometimes yanakuwa hivyo mkuu
Kubenea ndiye mwenye sumu,maccm ndiyo yanamtumia.Sawa.
Lakini kwa nini Chadema Ubungo wamekubali kugawika kizembe namna ile tena mwanzoni kabisa ya zoezi muhimu namna hii?!