mbona unatoka povu f.a.la nini wewe angaliga chalii na hii mambo hii namba haisomekagi kabisa.
Ni rahisi mende kuangusha kabati ila si CDM kushinda...
Chaguzi ndogo Arumeru unafanyika kesho na mshindi ni CCM, natoa ahadi Chadema wakishinda najinyonga mpaka nakufa tutaona kesho wakati wa kutangaza matokeo.
Chadema wakishinda kesho me najinyonga na kitanzi cha kudu mpaka nakufa.
maaskofu wamekasirishwa na kauli ya chadema kusema kuwa "CCM wamewahonga maaskofu sh 20000 ili waipigie kampeni CCM" MAASKOFU WAMEAPA KUHAKIKISHA HAWA CDM WANASHIKISHWA ADABU KWA KUNYIMWA KURA"
Kanawe uso uondoe hizo tongotongo.
Chaguzi ndogo Arumeru unafanyika kesho na mshindi ni CCM, natoa ahadi Chadema wakishinda najinyonga mpaka nakufa tutaona kesho wakati wa kutangaza matokeo.
Chadema wakishinda kesho me najinyonga na kitanzi cha kudu mpaka nakufa.
Chaguzi ndogo Arumeru unafanyika kesho na mshindi ni CCM, natoa ahadi Chadema wakishinda najinyonga mpaka nakufa tutaona kesho wakati wa kutangaza matokeo.
Kesho ifike haraka.
Chaguzi ndogo Arumeru unafanyika kesho na mshindi ni CCM, natoa ahadi Chadema wakishinda najinyonga mpaka nakufa tutaona kesho wakati wa kutangaza matokeo.
Kesho ifike haraka.
Unaonaje ukiibadilisha AVATAR yako ndipo uanze kubwabwaja hayo yaliyomo kichwani mwako? Maana unayoyasema hayafanani na hiyo avatar ..
Kura unapiga au ushabiki tu?
We mch wa mbuzi au punda.
cameroon@workChaguzi ndogo Arumeru unafanyika kesho na mshindi ni CCM, natoa ahadi Chadema wakishinda najinyonga mpaka nakufa tutaona kesho wakati wa kutangaza matokeo.