CHADEMA - kumpinga Mkuchika kwa maandamano


Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Ni kupinga barua iliyoitoa ya kutaka mkurungezi wa Arusha kuwaruhusu na kuwalipa malipo yotewanayopaswa kulipwa madiwani licha ya CHADEMA kuwafukuza...
 
Last edited by a moderator:
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined
Jun 1, 2011
Messages
262
Likes
1
Points
0
Age
34
bi mkora

bi mkora

JF-Expert Member
Joined Jun 1, 2011
262 1 0
Ni kupinga barua iliyoitoa ya kutaka mkurungezi wa Arusha kuwaruhusu na kuwalipa malipo yotewanayopaswa kulipwa madiwani licha ya CHADEMA kuwafukuza...
Mkuchika atauona mpilipili na maua yake.
 
Last edited by a moderator:
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
23
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 23 0
Ccm sheria wameziweka wenyewe na kuzivunja ndo wao wakwanza kuzitafsiri wanashindwa sijui ni lipi wanaliweza
 
F

Froida

JF-Expert Member
Joined
May 25, 2009
Messages
8,216
Likes
1,582
Points
280
F

Froida

JF-Expert Member
Joined May 25, 2009
8,216 1,582 280
Wanaa Arusha Lazima wakatae vitendo vya kudhalilishwa na serikali ya Magamba CCM kwa vitendo lazima wakatae vinginevyo watu wanataka kujifanya wao wako juu ya sheria who is Mkuchika atakaye dharau sheria za nchi ,Maandamano kwa mbele na msiogope muwe na ujadiri ,whi knows lagda arusha itakuwa ndio chanzo cha ukombozi wa nchi yetu
 
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2007
Messages
3,584
Likes
41
Points
0
H

Hofstede

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2007
3,584 41 0
Ni kupinga barua iliyoitoa ya kutaka mkurungezi wa Arusha kuwaruhusu na kuwalipa malipo yotewanayopaswa kulipwa madiwani licha ya CHADEMA kuwafukuza...
Hawa nao vipi?
 
Last edited by a moderator:
Baba Ziro

Baba Ziro

Senior Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
130
Likes
8
Points
35
Baba Ziro

Baba Ziro

Senior Member
Joined Apr 15, 2011
130 8 35
Walipwe posho, aaah! Hiyo nayo balaa, basi hao madiwani walikuwa meza moja na ccm.
 
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2010
Messages
1,566
Likes
10
Points
135
mashikolomageni

mashikolomageni

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2010
1,566 10 135
CCM kazi yao kuchakachua tu no sahihi kupinga hili
 
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
983
Likes
189
Points
60
Age
41
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined Jan 22, 2011
983 189 60
Na yale maandamano ya kumpinga meya yapo palepale,tunaamia kabisa pale halmashauri hadi kieleweke,
 
jockey emmanuel

jockey emmanuel

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
330
Likes
2
Points
0
jockey emmanuel

jockey emmanuel

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
330 2 0
chadema maandamano ndo ngao inayowezesha mambo kwenda murua...atauona moto..yangu macho.....
 
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined
Jan 22, 2011
Messages
983
Likes
189
Points
60
Age
41
Nanyaro Ephata

Nanyaro Ephata

Verified Member
Joined Jan 22, 2011
983 189 60
Maandalizi ya maandamano yapo tayari
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,260
Likes
4,701
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,260 4,701 280
Huwezi pata haki yako ukiwa umestarehe chini ya mwembe unacheza bao - NEVA EVA
Huwezi pata haki yako ukiwa kijiweni unapiga story na kikombe cha kahawa - NEVA EVA

CDM lazima uitafute haki yenu ikiwezekana hata kwa nguvu kama hamtasikilizwa. Mabadiliko yoyote ya kiutawala wa sheria na demokrasia ya kweli haiji kama mkondo wa maji bali lazima jasho likutoke.

YES, demokrasia ina athari / Machungu yake, lakini you MUST do it today for the better of tomorrow.....by the time Demokrasia ya kweli inatokea unaweza jikuta wewe mpiganiaji huna Mguu, Jicho au hata hauna maisha tena lakini utakuwa umetimiza wajibu wako na utakumbukwa daima kama kwanamapinduzi wa kweli.

Simama -- pigania haki yako:
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Huwezi pata haki yako ukiwa umestarehe chini ya mwembe unacheza bao - NEVA EVA
Huwezi pata haki yako ukiwa kijiweni unapiga story na kikombe cha kahawa - NEVA EVA

CDM lazima uitafute haki yenu ikiwezekana hata kwa nguvu kama hamtasikilizwa. Mabadiliko yoyote ya kiutawala wa sheria na demokrasia ya kweli haiji kama mkondo wa maji bali lazima jasho likutoke.

YES, demokrasia ina athari / Machungu yake, lakini you MUST do it today for the better of tomorrow.....by the time Demokrasia ya kweli inatokea unaweza jikuta wewe mpiganiaji huna Mguu, Jicho au hata hauna maisha tena lakini utakuwa umetimiza wajibu wako na utakumbukwa daima kama kwanamapinduzi wa kweli.

Simama -- pigania haki yako:
Rejea maandishi mekundu hapo juu. Ndicho mnachokitafuta. Hata hivyo mjue kuwa Wazalendo wa kweli tuko tayari kusaidiana na vyombo vya dola kulinda amani ya nchi yetu kwa gharama yeyote ile.

Walio na kichwa ngumu...karibuni kwenye upuuzi wenu wa maandamano....na muwe tayari kuvunjwa viuno, shingo, mataya na kupoteza viungo kama mnavyoponzwa hapo juu. Atakayeingia mkenge asiseme hakuonywa!. Hivi hamwezi kutumia muda wenu kwa kazi za manufaa? Wavivu wakubwa!
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,260
Likes
4,701
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,260 4,701 280
Rejea maandishi mekundu hapo juu. Ndicho mnachokitafuta. Hata hivyo mjue kuwa Wazalendo wa kweli tuko tayari kusaidiana na vyombo vya dola kulinda amani ya nchi yetu kwa gharama yeyote ile.

Walio na kichwa ngumu...karibuni kwenye upuuzi wenu wa maandamano....na muwe tayari kuvunjwa viuno, shingo, mataya na kupoteza viungo kama mnavyoponzwa hapo juu. Atakayeingia mkenge asiseme hakuonywa!. Hivi hamwezi kutumia muda wenu kwa kazi za manufaa? Wavivu wakubwa!
Uzalendo gani unaoongea wewe? watanzania wa leo si wale wa miaka ya 70 kama wewe unavyofikiri, nani asiyejua nchi inauzwa? nani asiyejua njisi mali ya umma mnavyojigawia? sasa unataka watu wake kimya then you call it Uzalendo? get lost mzee!!!! Your days are numbered.
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Uzalendo gani unaoongea wewe? watanzania wa leo si wale wa miaka ya 70 kama wewe unavyofikiri, nani asiyejua nchi inauzwa? nani asiyejua njisi mali ya umma mnavyojigawia? sasa unataka watu wake kimya then you call it Uzalendo? get lost mzee!!!! Your days are numbered.
You are angel of death.
 
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined
Mar 23, 2011
Messages
1,960
Likes
51
Points
145
Anheuser

Anheuser

JF-Expert Member
Joined Mar 23, 2011
1,960 51 145
Hotuba za Lema zina format ya Malcom X.
 
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined
Nov 19, 2010
Messages
14,260
Likes
4,701
Points
280
F

FUSO

JF-Expert Member
Joined Nov 19, 2010
14,260 4,701 280
You are angel of death.
call me whatever you want, lakini kwenye haki lazima watu wasimame, we will do it today kwa faida ya kizazi kijacho, na hivyo vitisho vyenu havitasaidia kitu my friend, dunia ya leo si ile -- seems like your very far behind... applying those old Politics Techniques / Models.. ur doomed...
 
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined
Nov 14, 2010
Messages
6,947
Likes
13
Points
0
U

Uwezo Tunao

JF-Expert Member
Joined Nov 14, 2010
6,947 13 0
Kapten Gearge Mkuchika akiwa ni mmoja kati ya watu wengi sana nchini walioomba kazi uhudumu katika ofisi za umma, hana budi kuheshimu katiba ya nchi inayomuweka kazini, sheria zetu na sera za misingi yote ya utawala bora; mpaka hivi sasa haijulikani wazi kwa kaamua kutumia sheria za nchi gani kuingilia sakata la Meya Chatanda kule Arusha.

Jambo hili likiendelea saaaana huenda ikatunyima nafasi za kuvutia wwekezaji huko duniani kwa sabu tafsiri ya utawala wa kisheria utakua imeingia kusiko kwa mujibu wa taasisi kadha za ndani ya nchi na kimataifa zinazojishughulisha mambo kama haya.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Ni kupinga barua iliyoitoa ya kutaka mkurungezi wa Arusha kuwaruhusu na kuwalipa malipo yotewanayopaswa kulipwa madiwani licha ya CHADEMA kuwafukuza...<br />
<br />
<br />
Mkuu! Mambo haya ni lini? Mi ningetamani hata yawe leo leo ama hata kesho. Maana hw mapapa wanatusadiki tu,na safari hii bila shaka ni kwamba kutaeleweka hapa Arusha na haiwezekani kodi 2nazolipa kila leo wakina Yuda wasaliti waendelee kujinenepesha nayo. Kamwe haiwezekani.
 
Last edited by a moderator:

Forum statistics

Threads 1,237,621
Members 475,675
Posts 29,295,085