CHADEMA KUJIFUNIKIA NDANI WENYEWe?


Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
RIP Chadema

Mimi nilisema kuwa chadema haitachukua miaka 2 sasa hivi wanaweza kujizika wenyewe
Je nani atawasadia kuwafunika maana mlango umeishafunguliwa?

Sarkofagus_Lux_Coffin.jpg
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,643
Likes
5,608
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,643 5,608 280
Wewe utawasaidia kuwazika. Maana si unatumia nguvu za majini ya sheikh yahya,utaweza kuingia ndani hata ka milango imefungwa.
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,381
Likes
432
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,381 432 180
Ndoto za fisi kufukuzia mkono wa binadamu. Laleni usingizi mkidhani kitakufa mtaona 2015. Dua la kuku.....
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Ndoto za fisi kufukuzia mkono wa binadamu. Laleni usingizi mkidhani kitakufa mtaona 2015. Dua la kuku.....

Mwaka huu hautaisha kitazikwa na wao wenyewe

hiyo ni 1st move
 
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined
Nov 13, 2009
Messages
14,114
Likes
6,714
Points
280
DOUGLAS SALLU

DOUGLAS SALLU

JF-Expert Member
Joined Nov 13, 2009
14,114 6,714 280
Mshikaji una ngoma nini, mbona unaota kufa kufa tu? Muombe JK muende wote kuchakachuliwa damu.
 
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined
Oct 21, 2010
Messages
13,643
Likes
5,608
Points
280
Nzi

Nzi

JF-Expert Member
Joined Oct 21, 2010
13,643 5,608 280
QUOTE=Fidel80;Umeacha kumuhulia ndugu yako Maralia Sugu apone wewe unawahurumia hao una undugu nao?

Huyu ni Malaria Sugu akitumia ID nyingine. Angalia hasivyojua kuandika kiswahili. Iyo ni alama tosha kua huyu ni MS at his best.
 
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2009
Messages
3,381
Likes
432
Points
180
SG8

SG8

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2009
3,381 432 180
QUOTE=Fidel80;Umeacha kumuhulia ndugu yako Maralia Sugu apone wewe unawahurumia hao una undugu nao?

Huyu ni Malaria Sugu akitumia ID nyingine. Angalia hasivyojua kuandika kiswahili. Iyo ni alama tosha kua huyu ni MS at his best.

Hata mimi nahisi ni yeye. Hata hivyo anota ndoto za alinacha. mwaka upi anosema hauishi? 2010? Labda CCM ndio itakufa
 
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2008
Messages
2,696
Likes
24
Points
0
Ehud

Ehud

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2008
2,696 24 0
RIP Chadema

Mimi nilisema kuwa chadema haitachukua miaka 2 sasa hivi wanaweza kujizika wenyewe
Je nani atawasadia kuwafunika maana mlango umeishafunguliwa?

Sarkofagus_Lux_Coffin.jpg
Mbona Jeneza ndani lipo tupu? Au linamsubiri ccm?
 
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
353
Likes
1
Points
0
C

chigwiye

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
353 1 0
Mwaka huu hautaisha kitazikwa na wao wenyewe

hiyo ni 1st move
Aliposhida JK awamu ya kwanza kwa kishindo,nani aliamini kutakua na upinzani tena?sote tuliamini upinzani ulikua umezikwa na hata ilisemekana JK kaja kuua upinzani,nakumbuka kauli hiyo ilisemwa na Lipumba,akionyesha kukata tamaa kabisa,hata sisi wapenzi wa chadema tulikata tamaa.Nini sasa kimetokea mwaka huu,waliokua wamekata tamaa wamefanikiwa mara tano zaidi ya uchaguzi ulopita,walodhaniwa wamekuja kuua upinzani wameshuka toka 81% mpaka 61%.Unadhubutu vipi leo kusema Chadema inakufa? Kama bunge lililopita chadema walikua na wabunge wa kuchaguliwa 5,la sasa wakuchguliwa 23 ni mara 5 zaidi achilia mbali uchakachuaji ulofanywa,then kimahesabu ya probability,uchaguzi ujao wana uwezo wa kufanikiwa mara 5 zaidi ya wa sasa,hivyo kuwa na wabunge wa kuchaguliwa 115 baada ya kuchakachua,achilia mbali viti maalum.Kwa hiyo mkuu cheza na takwimu si kuropoka.
 
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Messages
7,283
Likes
15
Points
135
Kachanchabuseta

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined Mar 8, 2010
7,283 15 135
Aliposhida JK awamu ya kwanza kwa kishindo,nani aliamini kutakua na upinzani tena?sote tuliamini upinzani ulikua umezikwa na hata ilisemekana JK kaja kuua upinzani,nakumbuka kauli hiyo ilisemwa na Lipumba,akionyesha kukata tamaa kabisa,hata sisi wapenzi wa chadema tulikata tamaa.Nini sasa kimetokea mwaka huu,waliokua wamekata tamaa wamefanikiwa mara tano zaidi ya uchaguzi ulopita,walodhaniwa wamekuja kuua upinzani wameshuka toka 81% mpaka 61%.Unadhubutu vipi leo kusema Chadema inakufa? Kama bunge lililopita chadema walikua na wabunge wa kuchaguliwa 5,la sasa wakuchguliwa 23 ni mara 5 zaidi achilia mbali uchakachuaji ulofanywa,then kimahesabu ya probability,uchaguzi ujao wana uwezo wa kufanikiwa mara 5 zaidi ya wa sasa,hivyo kuwa na wabunge wa kuchaguliwa 115 baada ya kuchakachua,achilia mbali viti maalum.Kwa hiyo mkuu cheza na takwimu si kuropoka.
Sasa ndo chadema inazikwa upinzani ndo basi tena
 
lufunyo

lufunyo

Member
Joined
Oct 29, 2010
Messages
70
Likes
0
Points
0
lufunyo

lufunyo

Member
Joined Oct 29, 2010
70 0 0
Pole kwa kuwa na mawazo finyu..endelea kuamini hivyo na uendelee kufanya ujinga wako kwa kuamini kuwa nguvu za watu huwa zinazikwa!! pole we:A S-alert1:
 
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined
May 12, 2010
Messages
2,175
Likes
1,149
Points
280
tanga kwetu

tanga kwetu

JF-Expert Member
Joined May 12, 2010
2,175 1,149 280
.....kwa nini umewapa watanzania 'jk wa uongo' il-hali wewe 'jk wa ukweli' upo? Now i know kwa nini 'jk wa uongo' ana-perform vibaya hivi, kumbe akili zake ni za uongo maana si 'jk wa ukweli'. Na kama 'jk wa ukweli' unaongea pumba hivi, basi kuna tatizo kubwa ndani ya ccm maana naona afadhali 'jk wa uongo'
 
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined
Aug 12, 2010
Messages
6,356
Likes
24
Points
135
Speaker

Speaker

JF-Expert Member
Joined Aug 12, 2010
6,356 24 135
rip chadema

mimi nilisema kuwa chadema haitachukua miaka 2 sasa hivi wanaweza kujizika wenyewe
je nani atawasadia kuwafunika maana mlango umeishafunguliwa?

sarkofagus_lux_coffin.jpg
limekaa vizuri sana hili dude,ndo maandalizi nini?
Au umegundua ukianguka hauta amka tena?

Rip,ngoja nikuage mapema maana siku hiyo ntakuwa busy sana na mambo ya kujenga taifa
 

Forum statistics

Threads 1,205,893
Members 458,135
Posts 28,209,752