CHADEMA kufanya mkutano mkubwa leo jijini Arusha

CHADEMA kufanya mkutano mkubwa leo jijini Arusha

Ushoga na usagaji hauna nafasi Tanzania yetu
 
Hivi Chadema hakuna sehemu nyingine mnayoweza kufanya mikutano yenu zaidi ya Arusha..Kwa nini mnapenda kulivuruga sana jiji la Arusha? Mbona sijawahi kusikia mkifanya mikutano Moshi?

ndesamburo alipatikanaje kama mikutano aikufanyika?
 
Jaman nimeshindwa kuapload picha
Lisu na Lema tayari wametua arrumeru magharibi na helkopta


Futa diliti kabisa
 

Kuna tusi kubwa kama la kuchukua msanii kwenda kutangaza nae utalii wa NDANI Marekani? KUmsingizia marehemu kapiga kura? Kubaka mtoto wa shule na kumuambukiza ukimwi kwa kuwa unamlipia ada?
 
Ushoga na usagaji hauna nafasi Tanzania yetu

Hauna nafasi kabisa, nashangaa kwa nini kila siku anapanda ndege kwenda kwao na hela zao ndio zinaendesha bajeti ya nchi yetu, ajabu kubwa hata suti zao akipewa anapokea.
 
hivi chadema hakuna sehemu nyingine mnayoweza kufanya mikutano yenu zaidi ya arusha..kwa nini mnapenda kulivuruga sana jiji la arusha? Mbona sijawahi kusikia mkifanya mikutano moshi?

umevurugwa wewe.
 
Moshi tulisha delete ccm siku nyingi,chadema kata 17+mbunge,ccm kata 4.chezea ndesa pesa wewe...
 
Kuna post niliona humu kwamba ccm watajibu mapigo leo,vp tena wameingia uvunguni au?
 
Wapendwa wanna bodi ya Jf amani iwe mioyoni mwenu,

Siku ya Leo chama cha demokrasia na maendeleo kitafanya mkutano wake Sanawari ya juu.

Wahutubiaji wakuu ni mwanasheria mkuu Wa chama Tundu lisu na halima mdee.

Kama mnavyojua jimbo hili linaongozwa na Ole Medeye-CCM.

Tayari m/kiti Wa CHADEMA Arumeru Magharibi na Diwani Wa Engutoto Gibson .


Ametangaza kumvaa ubunge 2015.
Hivi huwa hakuna maeneo mengine zaidi ya Arusha kila siku Chadema na Arusha ni chama cha Arusha au Tanzania.
 
Hivi Chadema hakuna sehemu nyingine mnayoweza kufanya mikutano yenu zaidi ya Arusha..Kwa nini mnapenda kulivuruga sana jiji la Arusha? Mbona sijawahi kusikia mkifanya mikutano Moshi?

Moshi tayari somo wameelewa somo, hawahitaji sana mikutano
 
Huyo ole medeye ni wa kumvaa kwasababu anavalika, wananchi wake wamemkataa sababu ya mateso.
 
Hivi mtu akiwa mfuasi wa Chadema ndiyo kaelimika?

Yes, ukiwa mfuasi wa Chadema ndio ume elimika, kwa umasikini tulio nao, ufisadi unaofanywa na mafisadi ya CCM, ukiwa mfuasi wa CCM wewe huna akili timamu
 
Back
Top Bottom