CHADEMA kufanya mkutano mkubwa leo jijini Arusha

CHADEMA kufanya mkutano mkubwa leo jijini Arusha

Wapendwa wanna bodi ya Jf amani iwe mioyoni mwenu,

Siku ya Leo chama cha demokrasia na maendeleo kitafanya mkutano wake Sanawari ya juu.

Wahutubiaji wakuu ni mwanasheria mkuu Wa chama Tundu lisu na halima mdee.

Kama mnavyojua jimbo hili linaongozwa na Ole Medeye-CCM.

Tayari m/kiti Wa CHADEMA Arumeru Magharibi na Diwani Wa Engutoto Gibson .


Ametangaza kumvaa ubunge 2015.

Chadema mwendo mdundo
 
Hivi huwa hakuna maeneo mengine zaidi ya Arusha kila siku Chadema na Arusha ni chama cha Arusha au Tanzania.

Ni kwamba Godbless lema na Golugwa wako active sana, ndiyo maana huwa anahitisha mikutano mingi
 
Hivi mtu akiwa mfuasi wa Chadema ndiyo kaelimika?
Lisu kanifurahisha sana lei amedai viongozi wrote Wa kidini wakiwemo mashehe na maaskofu wameikataa katiba ya sit a

Isipokuwa bakwata ambao wamesenma ndio
Lisu amesema bakwata ni tawi LA CCM.
 
Fichaga upun,.,guani Wako mjinga weeee!

Hivi mimi na wewe nani mpumbavu?

Nina uhakika nimekuzidi kwa kila kitu!

Elimu, ujuzi maarifa na utajiri!

Wewe endelea kusaga soli tu!

Kwani ni uongo LEMA aligawa picha zake za utupu kwenye mkutano wa hadhara pale ngarenaro?
 
Fanyeni mikutano mikubwa kadri mnavyojisikia, lakini sisi tukija hapo ni kuwaelewesha wananchi na kutangaza sera zetu za maendeleo na Gibson wenu ataangukia pua katika uchaguzi ujao....mwambieni tunamkaribisha.....
Wapendwa wanna bodi ya Jf amani iwe mioyoni mwenu,

Siku ya Leo chama cha demokrasia na maendeleo kitafanya mkutano wake Sanawari ya juu.

Wahutubiaji wakuu ni mwanasheria mkuu Wa chama Tundu lisu na halima mdee.

Kama mnavyojua jimbo hili linaongozwa na Ole Medeye-CCM.

Tayari m/kiti Wa CHADEMA Arumeru Magharibi na Diwani Wa Engutoto Gibson .


Ametangaza kumvaa ubunge 2015.
 
....

attachment.php
 
Back
Top Bottom