CHADEMA kufanya mkutano mkubwa leo jijini Arusha

CHADEMA kufanya mkutano mkubwa leo jijini Arusha

Miiku

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2014
Posts
3,835
Reaction score
2,650
Wapendwa wanna bodi ya Jf amani iwe mioyoni mwenu,

Siku ya Leo chama cha demokrasia na maendeleo kitafanya mkutano wake Sanawari ya juu.

Wahutubiaji wakuu ni mwanasheria mkuu Wa chama Tundu lisu na halima mdee.

Kama mnavyojua jimbo hili linaongozwa na Ole Medeye-CCM.

Tayari m/kiti Wa CHADEMA Arumeru Magharibi na Diwani Wa Engutoto Gibson .


Ametangaza kumvaa ubunge 2015.
 
Utakuwepo mkutano kama huo Corner ya kiserian!!!!Utahutubiwa na Lissu;Mdee;Lema;na makamanda wengine!!!
 
Msisahau kinywaji tulichohalalishiwa na Dr Slaa (gongo ) Makamanda.
 
Hivi Chadema hakuna sehemu nyingine mnayoweza kufanya mikutano yenu zaidi ya Arusha..Kwa nini mnapenda kulivuruga sana jiji la Arusha? Mbona sijawahi kusikia mkifanya mikutano Moshi?
 
Hivi Chadema hakuna sehemu nyingine mnayoweza kufanya mikutano yenu zaidi ya Arusha..Kwa nini mnapenda kulivuruga sana jiji la Arusha? Mbona sijawahi kusikia mkifanya mikutano Moshi?
Karibu laki si pesa najua Uko hapa Arusha, karibu sana.
 
Last edited by a moderator:
Hivi Chadema hakuna sehemu nyingine mnayoweza kufanya mikutano yenu zaidi ya Arusha..Kwa nini mnapenda kulivuruga sana jiji la Arusha? Mbona sijawahi kusikia mkifanya mikutano Moshi?

tuna Futa na kudelete kabisa ccm
 
Nitawajulisha makamanda.
 
Back
Top Bottom