CHADEMA kufanya maandamano mengine Arusha ?

CHADEMA kufanya maandamano mengine Arusha ?

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Posts
4,315
Reaction score
309
Katibu mkuu wa CCM Mkoa wa Arusha, amelaani maandamano ya CHADEMA huko Arusha na kusababisha vifo vya watu wasio na hatia. Amesema kama kisa cha maandamano ni kwa sababu ya umeya, ni kuwa uchaguzi wa meya umeisha kwisha na meya ameisha patikana. Kwa yule ambae hakubaliani na uchaguzi huo aende mahakamani.


Source : ITV Habari ya saa mbili usiku 08.01.2010
 
Katibu mkuu wa CCM Mkoa wa Arusha, amelaani maandamano ya CHADEMA huko Arusha na kusababisha vifo vya watu wasio na hatia. Amesema kama kisa cha maandamano ni kwa sababu ya umeya, ni kuwa uchaguzi wa meya umeisha kwisha na meya ameisha patikana. Kwa yule ambae hakubaliani na uchaguzi huo aende mahakamani.


Source : ITV Habari ya saa mbili usiku 08.01.2010

Kinyaa...., !
 
Katibu mkuu wa CCM Mkoa wa Arusha, amelaani maandamano ya CHADEMA huko Arusha na kusababisha vifo vya watu wasio na hatia. Amesema kama kisa cha maandamano ni kwa sababu ya umeya, ni kuwa uchaguzi wa meya umeisha kwisha na meya ameisha patikana. Kwa yule ambae hakubaliani na uchaguzi huo aende mahakamani.
Source : ITV Habari ya saa mbili usiku 08.01.2010

Huyo mama ndiyo chanzo cha vurugu hizo bado anasema waende mahakamani. Hii ni demokrasia mpya ya Tanzania. uchaguzi unafanyika kwa kukiuka kanuni na taratibu halafu mshenzi mwingine anakwambia mahakamani kwa sababu anajua kuwa mahakimu ni wa CCM? hata wakati wa uchaguzi mkuu wasimamizi wa uchaguzi walipokuwa wanaulizwa na wagombea kuwa mbona matokeo yanayotangzwa siyo yaliyo katika nakala ya fomu za matokeo, wasimamizi walikuwa wanawajibu kuwa kama hawataki waende mahakamani.
 
Maandamano yatafanyika tena, kama hali ndiyo hii ccm bado au la inabidi waachie
 
Huyu Mary Chatanda ni mjinga sana anaona sisi hamnazo, yeye ndo chanzo cha haya yote kwanza kwa taarifa tu huyu mama hata huo ubunge kabebwa na mkulu mwenyewe ambaye alimwita kutoka Iringa na kumtaka akagombee tanga viti maalumu ili kurahisisha mawasiliano kwani na hii inasemekana ni mali yake. Hatari tupu! Ubinafsi wao ndo umepelekea mauaji ya watu Arusha, siku zao zinahesabika!
 
:A S-confused1:
Katibu mkuu wa CCM Mkoa wa Arusha, amelaani maandamano ya CHADEMA huko Arusha na kusababisha vifo vya watu wasio na hatia. Amesema kama kisa cha maandamano ni kwa sababu ya umeya, ni kuwa uchaguzi wa meya umeisha kwisha na meya ameisha patikana. Kwa yule ambae hakubaliani na uchaguzi huo aende mahakamani.


Source : ITV Habari ya saa mbili usiku 08.01.2010

Angekuwa mjinga tungemwelimisha ila hapa naona ni mpum.......................... :A S-confused1:fu mmoja hivi.

Huyu kwa vyovyote atakuwa ni MGAGA GIGI KOKO au ukoo wa BULICHEKA
 
Katibu mkuu wa CCM Mkoa wa Arusha, amelaani maandamano ya CHADEMA huko Arusha na kusababisha vifo vya watu wasio na hatia. Amesema kama kisa cha maandamano ni kwa sababu ya umeya, ni kuwa uchaguzi wa meya umeisha kwisha na meya ameisha patikana. Kwa yule ambae hakubaliani na uchaguzi huo aende mahakamani.


Source : ITV Habari ya saa mbili usiku 08.01.2010

Hawa Ndio Wachafua Amani Tanzania. Kama Huyu Kiongozi wa CCM Katoa Hii Statement, Watakiona cha Moto Kinakuja. Bado CCM Wanaona Wao Watafanya Lolote Tanzania na Watanzania Tuta Kaa Kimya na Kwenda Kulala, Thats Wrong Impression. CCM Jiandaeni na Moto TAIFA Zima.
 
Huyu mama nae anatafuta umaarufu tu...msameheni bure....hili swala ni kubwa sana kwake

Nimejizuia sana kuchangia chochote tangu CCM wajipambabanuwe kwamba wao cha umuhimu kwao ni madaraka na si kitu kingine chochote, nimefuatilia kwa makini sana michango ya wadau hapa jamvini, ili nisipigwe ban naomba yeyote asomae threa hii angaalie tu signature yangu nadhani huo ndio mchango wangu. kuna watu wanatumia tumbo na makalio kufikiri hao huwezi kuwa nao sawa hata siku moja, ni sawa na north and south aziwezi kuwa pamoja milele, nadhani hapo nimeeleweka.
ONYO: Wewe Yusuf Rajab Makamba ni muislamu, nakuomba sana tena sana acha kukidhihaki kitabu chetu kitakatifu Biblia kuhalalisha mauwaji, wewe ni muislamu koran haina mapungufu yoyote, ninakuamuru kuanzia leo anza kunukuu kutoka kwenye koran kitabu unachokiamini kutoa mifano mbalimbali, uvumilivu una kikomo kama maaskofu wameshindwa kukukemea kuhusu hili sasa subili watu ambao tuna hasira tukufundishe kwa vitendo.
Nina uhakika kama makamba angetumia koran tukufu kutoa mifano yake ya kishetani basi misikiti yote ingeadamana kumlaani, wakristo mko wapi mnakubali huyu mwehu kukinjisi kitabu chetu kitakatifu kila siku huku akikiheshimu kitabu kitakatifu anachokiamini ambacho ni koran?
Angalizo: usicoment post yangu kabla haujaisoma kwa makini na kujuwa ni nini maudhui yake. mtu yeyote anaetumia makalio kufikiri badala ya akili hana hadhi ya kucomment post yangu. asante
 
Back
Top Bottom