Yakhee ,Salim si mzanzibari aliwahi kusema yeye ni mnyasa pili hali kadhalika Mwinyi nae ndio kabsaa ni mzaramo wa hapo Kisarawe
Huyo Safari ndie mgombea kwa tiketi ya Chadema 2015 ,semeni kama hamjasikia maana wenyewe eti wanaifanya kuwa ni siri kubwa.
Dalili za mvua inasemwa ni mawingu japo wengine tunasema ni upepo ! Kigogo nilimhoji ni vipi Chadema itakufa wakati jamii kubwa ya WaTz wameidondokea ? Alinishangaza na kusema kwani huikumbuki CUF ambayo ni chama kilichokalia kivita kuliko vyama vingine vyote hapa Tanzania ? Nikajibu ni kweli CUF ni chama kisichokuwa na lelemama kimefanya kweli na kimeingia Ikulu lakini ndio kimeshuka chati ,hapo kigogo ndipo akaja juu na kusema na Chadema nayo itashuka ,baya zaidi kwa Chadema hata ikulu haitokanyaga.