CHADEMA itashinda Jimbo lipi ubunge wa Muungano?

CHADEMA itashinda Jimbo lipi ubunge wa Muungano?

Kigarama

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2007
Posts
2,492
Reaction score
1,242
Kama mapendekezo yaliyomo kwenye Rasimu ya Katiba ya kutaka kuwa na bunge la Muungano na kila mkoa wa Tanzania kutoa wabunge wawili kwa uwiano wa mmoja mwanamke na mmoja Mwanaume yatapita, CHADEMA itaweza kushinda kwenye Mkoa gani wa Tanzania? Watu wa Lojistik tusaidieni.
 
Arusha, manyara, k/njaro, dar, mbeya, iringa, mwanza
haya hayana ubishi!
 
Kama mapendekezo yaliyomo kwenye Rasimu ya Katiba ya kutaka kuwa na bunge la Muungano na kila mkoa wa Tanzania kutoa wabunge wawili kwa uwiano wa mmoja mwanamke na mmoja Mwanaume yatapita, CHADEMA itaweza kushinda kwenye Mkoa gani wa Tanzania? Watu wa Lojistik tusaidieni.

Subiri wakishatambulishwa wagombea ndipo tutaanza kujadili.
Inatambulika cchamma chetu ni watumiaji wazuri sana wa hiyo bidhaa.
 
Subiri wakishatambulishwa wagombea ndipo tutaanza kujadili.
Inatambulika cchamma chetu ni watumiaji wazuri sana wa hiyo bidhaa.
CHADEMA ina uwezo wa kupata mbunge wa kimkoa Kilimanjaro kwa kuangalia uwiano wa wabunge waliopo sasa toka mkoa huo. Inakuwaje Mbeya na Arusha, nafasi yao ikoje Mwanza na Shinyanga, siku kura zikipigwa Dar es salaam CHADEMA itaibuka kidedea?
 
Kama mapendekezo yaliyomo kwenye Rasimu ya Katiba ya kutaka kuwa na bunge la Muungano na kila mkoa wa Tanzania kutoa wabunge wawili kwa uwiano wa mmoja mwanamke na mmoja Mwanaume yatapita, CHADEMA itaweza kushinda kwenye Mkoa gani wa Tanzania? Watu wa Lojistik tusaidieni.
Mikoa yote watashinda.
 
Kama mapendekezo yaliyomo
kwenye Rasimu ya Katiba ya kutaka kuwa na bunge la Muungano na kila mkoa
wa Tanzania kutoa wabunge wawili kwa uwiano wa mmoja mwanamke na mmoja
Mwanaume yatapita, CHADEMA itaweza kushinda kwenye Mkoa gani wa
Tanzania? Watu wa Lojistik tusaidieni.

Ccm wakizembea wakaruhusu haya mapendekezo,kitavunja record ya kutoka kuwa chama chenye serikali na kuwa chama cha upinzani kisichokuwa na mbunge hata mmoja. Ndo maana wanafanya kila wawezalo kuzuia haya mapendekezo ya tume.
 
Japokuwa nasikia usingizi, lakini kabla sijalala napenda nikupe taarifa mtoa uzi ya kwamba, watanzania wana akili timamu hawawezi wakachagua mabomu wakaacha amani, chadema inalamba galasa kila siku.
 
Tz ina vyama vingi. Mbona umetaja tu CDM? Hivyo vingine ambavyo hukuvitaja vitshinda majimbo yapi?
 
Kwani huko walikoshinda walipitishwa na mama yako? Unaandika as if umekabwa na mavi tatizo mnajidai vilaza wakati ukweli mnauelewa kwamba Cdm ni ngoma nzito kwenu ila hamtaki kukiri tu


Mbona umekuwa mkali km umeshikwa.....go mkuu ! Au panawasha?
 
Mikoa ambayo ccm inawezapata ni Ruvuma, Dodoma, Katavi, Pwani, Unguja na Rukwa. CUF ni lindi, Mtwara, Pemba na Tabora. Mikoa mingine iliyobaki ni CDM.
 
CHADEMA ITASHINDA MAJIMBO YAFUTAYO;
MARA
MWAMZA
SIMIYU
GEITA
KAGERA
RUKWA
KIGOMA
KATAVI
MBEYA
IRINGA
NJOMBE,
MANYARA,
ARUSHA,
KILIMANJARO
DAR ES SALAAM
SHINYANGA
RUVUMA
SINGIDA, NA
MOROGORO
CCM WATASHINDA YAFUTAYO;
PWANI
TANGA
DODOMA
MJINI MAGHARIBI
KUSINI UNGUJA
KASKAZINI UNGUJA
NA TABORA
CUF WATASHINDA HAYA:
KUSINI PEMBA na
KASKAZINI PEMBA
HOTLY CONTESTED
LINDI NA
MTWARA
CCM wanaukimbilia upinzani kwa kasi hadi raha
 
CHADEMA ITASHINDA MAJIMBO YAFUTAYO;
MARA
MWAMZA
SIMIYU
GEITA
KAGERA
RUKWA
KIGOMA
KATAVI
MBEYA
IRINGA
NJOMBE,
MANYARA,
ARUSHA,
KILIMANJARO
DAR ES SALAAM
SHINYANGA
RUVUMA
SINGIDA, NA
MOROGORO
CCM WATASHINDA YAFUTAYO;
PWANI
TANGA
DODOMA
MJINI MAGHARIBI
KUSINI UNGUJA
KASKAZINI UNGUJA
NA TABORA
CUF WATASHINDA HAYA:
KUSINI PEMBA na
KASKAZINI PEMBA
HOTLY CONTESTED
LINDI NA
MTWARA
CCM wanaukimbilia upinzani kwa kasi hadi raha
Kwenye mikoa ya ushindi wa Chadema, iondoe Morogoro na kuirusha CCM, pia ijumlishe Lindi na Mtwara!, by 2015 with Aliko Dangote ndani ya nyumba, hasira na machungu ya gesi yatakuwa yamepoa!.
P.
 
Pasco,

..hivi mantiki ya mikoa kutoa mwakilishi wa kike na kiume ni ipi?

..kwa kweli hapa naona kama tume imechemka vile.
 
Last edited by a moderator:
Kwenye mikoa ya ushindi wa Chadema, iondoe Morogoro na kuirusha CCM, pia ijumlishe Lindi na Mtwara!, by 2015 with Aliko Dangote ndani ya nyumba, hasira na machungu ya gesi yatakuwa yamepoa!.
P.

Chadema watashinda moshi endapo tu atasimama ndesamburo, na Hai kwa mbowe, majimbo yaliyo baki yatarudi CCM, kwa kuwa Wabunge wa CDM wameshindwa kuchimba hata mtaro
 
Back
Top Bottom