Chadema itaangushwa Igunga


Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
Chama cha demokrasia na maendeleo(chadema)kinachoshiriki kugombea nafasi ya kiti cha ubunge iliyochoachwa wazi na rostam azizi wa ccm kitaangushwa vibaya kutokana na kutokuwa na madiwani wa kutosha wakati ccm itatumia madiwani wake 24 ili kushinda katika mchakato huo! Kwa sababu madiwani wa ccm wanakubalika kwa wananchi! je kama wananchi wanamkubali diwani wa ccm ina maana hata mgombea wa ccm ndiye atakayeshinda tena kwa kuraw nyingi
 
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 12, 2010
Messages
5,143
Likes
503
Points
280
Age
66
Mtumishi Wetu

Mtumishi Wetu

JF-Expert Member
Joined Oct 12, 2010
5,143 503 280
Chama cha demokrasia na maendeleo(chadema)kinachoshiriki kugombea nafasi ya kiti cha ubunge iliyochoachwa wazi na rostam azizi wa ccm kitaangushwa vibaya kutokana na kutokuwa na madiwani wa kutosha wakati ccm itatumia madiwani wake 24 ili kushinda katika mchakato huo! Kwa sababu madiwani wa ccm wanakubalika kwa wananchi! je kama wananchi wanamkubali diwani wa ccm ina maana hata mgombea wa ccm ndiye atakayeshinda tena kwa kuraw nyingi
Wishful thinking, mwana maghamba fisadi aliye temwa na CCM ni wa CCM kwa watu waelewa CCM imeoza kwa wote waliomo haifai kuchaguliwa na wana Igunga!!!!!!!!!!!
 
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2011
Messages
6,825
Likes
1,244
Points
280
Age
42
rosemarie

rosemarie

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2011
6,825 1,244 280
Wishful thinking, mwana maghamba fisadi aliye temwa na CCM ni wa CCM kwa watu waelewa CCM imeoza kwa wote waliomo haifai kuchaguliwa na wana Igunga!!!!!!!!!!!
lakini mkuu wakati mwingine tusome mada na kufikiri
je ni kweli cdm haina madiwani wa kutosha??tunaomba hili liwekwe peupe
 
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined
Jun 23, 2011
Messages
686
Likes
3
Points
0
Said Bagaile

Said Bagaile

JF-Expert Member
Joined Jun 23, 2011
686 3 0
Diwani mmoja anaruhusiwa kupiga kura ngapi? Mbona kwa Tundu Lissu mijinga mijinga Midiwani ni ya CCM lakini Mheshimiwa ni Chadema!
 
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2011
Messages
4,726
Likes
68
Points
145
Apolinary

Apolinary

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2011
4,726 68 145
lakini mkuu wakati mwingine tusome mada na kufikiri je ni kweli cdm haina madiwani wa kutosha??tunaomba hili liwekwe peupe
yaani madiwani wa ccm watatumika kuwashawish wapiga kura kwa vyovyote vile wakianza kugawa chakula ijumaa na hatimaye ushindi
 
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2011
Messages
497
Likes
20
Points
35
Izack Mwanahapa

Izack Mwanahapa

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2011
497 20 35
Tuache uvivu wa kufikiri hivi watakaopiga kura za kumchagua mbunge huko Igunga ni Madiwani au wananchi? au unadhani madiwani wanahaki ya kufikiri na kuchagua kwa niaba ya wananchi?
 
magnificent

magnificent

Senior Member
Joined
Jun 25, 2011
Messages
110
Likes
0
Points
0
Age
34
magnificent

magnificent

Senior Member
Joined Jun 25, 2011
110 0 0
chama cha demokrasia na maendeleo(chadema)kinachoshiriki kugombea nafasi ya kiti cha ubunge iliyochoachwa wazi na rostam azizi wa ccm kitaangushwa vibaya kutokana na kutokuwa na madiwani wa kutosha wakati ccm itatumia madiwani wake 24 ili kushinda katika mchakato huo! Kwa sababu madiwani wa ccm wanakubalika kwa wananchi! Je kama wananchi wanamkubali diwani wa ccm ina maana hata mgombea wa ccm ndiye atakayeshinda tena kwa kuraw nyingi
green guard.................
 
std7

std7

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2011
Messages
357
Likes
82
Points
45
std7

std7

JF-Expert Member
Joined May 6, 2011
357 82 45
Chadema kushinda igunga ni sawa na mende kuangusha kabati.
 
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2007
Messages
15,217
Likes
1,919
Points
280
Bigirita

Bigirita

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2007
15,217 1,919 280
Kwa hiyo issue sio madiwani, ni njaa.....wakipewa mahindi na maharage kilo mbili mbili wanauza uhuru wao.
Kwa hiyo wanaigunga ni mazuzu kiasi hicho??
yaani madiwani wa ccm watatumika kuwashawish wapiga kura kwa vyovyote vile wakianza kugawa chakula ijumaa na hatimaye ushindi
 
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined
Apr 23, 2011
Messages
2,170
Likes
611
Points
280
V

Vonix

JF-Expert Member
Joined Apr 23, 2011
2,170 611 280
mimi sihofii madiwani ila wasiwasi wangu ni kuchakachua kura.jamani sisim ni wezi,kwani walikoshinda wabunge wote wa cdm madiwani wengi maeneo hayo walikuwa wa cdm?????fanya tafiti upya,angalia hata arusha mjini tu kwani madiwani wengi ni cdm????
 

Forum statistics

Threads 1,238,205
Members 475,859
Posts 29,312,678