CHADEMA isimezwe na kesi za uchaguzi...


VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,988
Likes
7,898
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,988 7,898 280
CHADEMA ni chama makini. CCM ni chama tawala.Sifa hizo mbili zinavitofautisha vyama hivi na kuonyesha nguvu zao.CHADEMA ina safari ndefu ya kuikomboa nchi hii.Ijikite kwenye kutekeleza ahadi zao kwa wananchi kwa yale Majimbo inayoyaongoza.Isipelekeshwe na kesi za uchaguzi.Wananchi hawatapima,mwaka 2015,nani alishinda kesi wapi bali nani katekeleza nini.Mwenye masikio na asikie...
 
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined
Sep 23, 2010
Messages
16,994
Likes
496
Points
180
Mungi

Mungi

JF Gold Member
Joined Sep 23, 2010
16,994 496 180
Tambua kuwa kutetea haki za wanyonge mahakamani na popote pale ni ahadi za CHADEMA. CHADEMA inaongozwa na watu ambao wana upeo, wanatambua mbinu zinazochezwa na serikali ya CCM. Hawako tayari kutekwa akili na mpumbavu yeyote!
 
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2010
Messages
5,988
Likes
7,898
Points
280
VUTA-NKUVUTE

VUTA-NKUVUTE

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2010
5,988 7,898 280
Tambua kuwa kutetea haki za wanyonge mahakamani na popote pale ni ahadi za CHADEMA. CHADEMA inaongozwa na watu ambao wana upeo, wanatambua mbinu zinazochezwa na serikali ya CCM. Hawako tayari kutekwa akili na mpumbavu yeyote!
Nakubaliana na wewe Mkuu.Lakini,nikiwa kama mpenda mabadiliko,nimejaribu kutoa angalizo tu..
 
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined
Apr 28, 2006
Messages
6,845
Likes
1,085
Points
280
G

Gagnija

JF-Expert Member
Joined Apr 28, 2006
6,845 1,085 280
Amini usiamini. Hizi kesi nazo, zilizofunguliwa na CDM na zile zilizofunguliwa na CCM, zote zina mchango wake katika kuipaisha CDM.
 
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
1,077
Likes
34
Points
145
cabhatica

cabhatica

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
1,077 34 145
Ushauri wangu

Hizi kesi za uchaguzi (kupinga matokeo ya ubunge) zina nafasi ya kutetea waliopokwa ushindi kusudi haki itendeke. Upande wa pili ni gharama kuendesha chaguzi za marudio kwa maana ya muda na resources kama fedha, manhours etc.

Ni kweli kwamba HAKI ina GHARAMA lakini ni busara pia kupima matokeo kwa kuweka balance. Mambo mengi ya serikali yanakwama kwasababu ya ukosefu wa fedha (zimekwenda wapi wao ndio wanajua) na tukubali tukatae uchaguzi ukirudiwa bado fedha kidogo iliyopo hazina itaishia huko na maisha ya watanzania yataendelea kuwa duni kwa miradi kutokukamilika au kufanyika kabisa, madawa kuendelea kukosekana n.k.

Kwa kuwa idadi ya wapinzani mjengoni haizidi asilimia 20 hata upinzani ukapata viti kumi vya ubunge impact yake mjengoni inaweza isiwe kubwa.

Kwa hali hiyo basi ni vyema wale waliofungua kesi za kupinga matokeo ya uchaguzi wa withdraw malalamiko yao (kama yule wa mbozi alivyofanya) na badala yake nguvu na resources zielekezwe kwenye kutoa elimu ya uraia na kujenga chama (call it M4C or anything similar). Miaka takriban mitatu iliyobaki kabla ya uchaguzi mkuu sio muda mrefu.

Ni mtazamo tu..... without prejudice!
 
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2011
Messages
4,032
Likes
1,677
Points
280
Graph Theory

Graph Theory

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2011
4,032 1,677 280
Kweli mkuu, hivi kuna chama kingine tofauti na chadema ambacho viongozi wake na wabunge wengi wana kesi mahakamani?.
.
"Ama kweli CHADEMA NI SAWA NA NG'OMBE ASIYE NA BEI SOKONI".
 

Forum statistics

Threads 1,274,104
Members 490,586
Posts 30,501,122