CHADEMA ina Wanachama wangapi? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CHADEMA ina Wanachama wangapi?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Borakufa, Jun 15, 2011.

  1. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #1
    Jun 15, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hey pipoo

    Chama kina kinachanja mbuga! kwa sasa kinamashabiki, wakereketwa na wapenzi kibao! lakini bado zijaziona juhudi za makusudi za kuhakikisha wale wote wanaoonyesha mapenzi makubwa kwa chama chetu wanapewa uwanachama haraka. Tunayo miaka 4 tu ya kufanya kazi kwa bidii ili kuufikia ukombozi.

    Sizioni ofisi za maana hata katika zile sehemu ambazo chama kina nguvu kubwa kiasi kutilia shaka kumbukumbu za wanachama kama zipo!
    Tunapenda kuona ofisi za chama kwenye kila kata, wilaya, mkoa hata kama sehemu husika ina mwanachama mmoja tu wa cdm! Dr. hakikisha Heche na wenzake wote hawakai waanzishe youth clubs kila kata wilaya na mkoa ambazo zitakuwa zinawakutanisha vijana mbalimbali ili kuwaweka pamoja katika mambo mbalimbali ya kijamii kama shughuli mbalimbali za maendeleo,michezo n.k

    Tunataka mpaka 2014 tuwe na wanachama 20,000,000 walio hai na record zao zikiwa wazi kabisa. Tufungue matawi jamani tuchangishane jamani tulipie kodi za mapango jamani tukipata wanachama wengi kwenye kila tawi tunaweza kununua nyumba au hata kujenga ofisi kwa kuchangishana.

    VIVA CDM
     
  2. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #2
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    kweli mkuu, hapo umenena.. nadhani kina Dr. Slaa wafanye juu chini pia wanaandaa vijana wakujashika nafasi, si unajua personnel iliyopo kwa asilimia kubwa ni ccm. vijana tunaweza!
     
  3. Arafat

    Arafat JF-Expert Member

    #3
    Jun 15, 2011
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 0
    Miliion 20!? Mbona Slaa alisema hiyo ilikuwa janja ya nyani wanapaswa kupiga kura Bongo lala hawafiki 20milioni ukitoa watoto katika 40milion ya Wabongo!
     
  4. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #4
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,616
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    ajitahidi kurecruit bhanaaaaa!
     
  5. Borakufa

    Borakufa JF-Expert Member

    #5
    Jun 15, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 1,503
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Atl least 10,000,000 basi
     
  6. F

    FJM JF-Expert Member

    #6
    Jun 15, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,090
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Binafsi sioni kama kuna ulazima wa kufungua ofisi (physical buildings) kila mahali. Haya ni mambo ya kizamani na gharama ambazo si lazima. CHADEMA waondokane na kasumba mbaya iliyoasisiwa na CCM ya kuwa na office kila kata hata vijiji. Sasa hivi tuko kwenye science & technology, tuna internet, lakini cha muhimu zaidi tuna simu (mobile phones) wanachotakiwa ni kuwa na number za simu za wafuasi wao na kuwasiliana nao mara kwa mara (Virtual offices).

    Kwa mfano, kila jimbo lenye mbunge ajitahidi kuwa na number za wafuasia, kama hakuna mbunge wanaweza kuteuwa kiongozi toka eneo husika. Huyu atakuwa anawasiliana nao kuhusu mambo muhimu ya chama, blunder za ccm, mapungufu ya bejeti ya serikali, wazo/mkakati mbadala wa chadema dhidi ya mapungufu hayo.

    Ni muhimu kama wataamua kutumia njia hii (sms) waitumie kwa mambo/hoja za msingi ili kuepeka kuchosha watu. e.g kipindi cha bunge wanaweza wakatuma messages mara nyingi zaidi kutokana na hoja za bungeni. lakini kama hakuna vikao vya bunge basi wanaweza wakawa wanatuma at least once a month kuhusu hoja fulani. (FOCUS on key national issues zinazowagusa wananchi kama hii ya posho, ndege ya kivita toka Qartar kutua KIA na kuchukuwa wanyama etc). Nadhani hii communication style itakuwa more effective kuliko tabia ya kunywa kahawa kwenye ofisi za ccm. CHADEMA needs to show they are different, in tune with the reality. KILA MBUNGE ATENGEZE ORODHA YAKE YA WATU WA KUMWAGA SUMU VINGINEVYO TBC ITAWAFUNIKA, NA HATA JF haifiki kwa wengi kama ungetumia sms. so use EVERYTHING, JF, SMS, FACEBOOK, TWITTER!
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Jun 15, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,514
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 0
    population inaongezeka mkuu so its possible kabisga
     
  8. Majoja

    Majoja JF-Expert Member

    #8
    Jun 15, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 610
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Maandanano lini?
    Maandamano lini?
    Maandamano lini?
    Maandamano lini baana?
    Miguu inawasha!!

     
  9. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #9
    Jun 15, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,240
    Likes Received: 235
    Trophy Points: 160
    Hahahaha chama cha Maandamano! U have made ma night!
     
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Jun 15, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 14,305
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    hatutoi elimu ya uraia ili watu wachukue card za chadema ambazo mwisho wa siku kenge wanazirudisha kwenye mikutano ya ccm bali tunatoa elimu ya uraia ili kuondoa ufisadi,unyonyaji,ukandamizaji,kutokuajibika na hatimae watanzania tujikomboe kutoka mikononi mwa wakoloni waliojibandika jina la ccm ,a mwisho wa siku turudishe nchi iliyo uzwa mikononi mwa watanzania.mia
     
  11. k

    kipinduka Senior Member

    #11
    Jun 13, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    CHADEMA ina wanachama au mashabiki?
     
  12. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #12
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,832
    Likes Received: 1,287
    Trophy Points: 280
    Ina wapiga kura
     
  13. h

    hoyce JF-Expert Member

    #13
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,113
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Tupo. Mimi kadi na. C. 067425
     
  14. K

    KISAKA MORIS JF-Expert Member

    #14
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ina wanachama ambao ni mashabiki na wapiga kura.
     
  15. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #15
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,566
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bahati yako nimeshaondoka nyumbani ningekuorodheshea kadi mpaka za watoto wangu,halafu
    ni za toka mwaka 2007,baada ya List of shame kutajwa pale mwembeyanga ndipo mimi na familia
    yangu tukaona hiki ndicho chama cha kutukomboa na kizazi chetu.IN SHORT "CHADEMA ina WANACHAMA
    na WAPIGA KURA" na kama unataka kuthibitisha subiri 2015,utapata jibu.
     
  16. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #16
    Jun 13, 2012
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,084
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    sasa hili swali gani?ni sawa na mtoto akiwa na mama yake matembezini wakamuona singa singa ana midevu miingi ana kula, mtoto akamuuliza mama yake , mbona huyo mtu anakula na hana mdomo? alichojibiwa siwe andika hapa, lakini ndilo jibu linalokufaaaaa wewe
     
  17. H

    Honolulu JF-Expert Member

    #17
    Jun 13, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 5,660
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Chadema imejaa mashabiki na wakereketwa wa mabadiliko!!! Ccm imejaa vibaka, wezi na wanyang'anyi!!

     
  18. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #18
    Jun 13, 2012
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,153
    Likes Received: 843
    Trophy Points: 280
    haina wanachama wala mashabiki kwani vipi?
     
  19. Ruttashobolwa

    Ruttashobolwa JF-Expert Member

    #19
    Jun 13, 2012
    Joined: Feb 22, 2012
    Messages: 41,937
    Likes Received: 9,801
    Trophy Points: 280
    Chadema ina wanachama mimi nikiwemo .
    Chadema ina wapiga kura subiri uone,imebaki miaka 3
     
  20. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #20
    Jun 13, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 25,252
    Likes Received: 7,073
    Trophy Points: 280
    Does it make any difference???
     
Loading...