CHADEMA ikishinda Ubunge Kigoma Kaskazini nahama Jimbo

CHADEMA ikishinda Ubunge Kigoma Kaskazini nahama Jimbo

Kalinzi

Member
Joined
Nov 8, 2011
Posts
86
Reaction score
14
Uteuzi wa awali wa kugombea Ubunge CHADEMA umemalizika ambapo Dr Yared ameibuka kidedea pongezi kwake.

Pamoja na kushinda uchaguzi ametumia mbinu chafu sawa na za CCM na hayumo kabisa mioyoni mwa wapiga kura.

Watu wanalalama kwa kuachwa kwa kipenzi cha wananchi ndugu Acran John , anguko la akran si anguko lake pekee bali ni anguko la CHADEMA na tayari CCM wanashangilia kwa kuwa kila watakayempitisha ameshinda

Mmepigwa ndani na nje kwa kumpitisha Dr. Yared haihitaji goli la mkono kushinda kwa CCM ushindi mmeukabidhi wenyewe kwa mikono yenu kwa kutuletea Chaguo la Pesa na kuacha Chaguo la watu.

Tamaa mbele kisiasa anguko pembezoni.
 
Kigoma CDM wao wenyewe wanajua hawana walicho sahau
 
Anza kuhama sasa maana tayari anasubiri kuapishwa. Kaishashinda. Kama ulikula kidogodogo toka jwa huyo unayemtetea fanya mpango mrudishie tuu hamna namna nyingine.
 
kwani chadema wanategemea jimbo la kigoma tu ili waonekane kwenye ramani ya siasa
 
si mlisema cdm itakosa mgombea imekuwaje tena amepatikana ?
 
uhame Mara ngapi eti kipenzi cha watu angeshinda hizo kura sasa kamati imepiga kura wameona mgombea anayefaa wakamchagua sasa wewe kelele za nini nenda unakoenda
 
Back
Top Bottom