chadema hawaeleweki


Z

Zhu

Senior Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Z

Zhu

Senior Member
Joined Sep 26, 2010
184 0 0
walikuwa wanadai kuibiwa kura leo wanataka katiba mpya. Slaa anataka wakae meza moja na serikali kutafuta suluhisho. Chadema wanachodai sasa ni kipi.
 
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
7,050
Likes
87
Points
145
Maundumula

Maundumula

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
7,050 87 145
Wanataka umarufu binafsi ,kwakuwa Chadema bado hakijawa chama
 
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined
May 4, 2010
Messages
932
Likes
2
Points
0
Kishongo

Kishongo

JF-Expert Member
Joined May 4, 2010
932 2 0
Wanataka umarufu binafsi ,kwakuwa Chadema bado hakijawa chama
In fact Chadema wanaweza kuwa defined as club ya watu toka eneo moja la Tz,wakiwa ni wafanyabiashara wenye lengo la kutumia siasa na wanachama wao kuendeleza maslahi binafsi na biashara zao.
 
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2007
Messages
22,301
Likes
227
Points
160
Masanilo

Masanilo

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2007
22,301 227 160
In fact Chadema wanaweza kuwa defined as club ya watu toka eneo moja la Tz,wakiwa ni wafanyabiashara wenye lengo la kutumia siasa na wanachama wao kuendeleza maslahi binafsi na biashara zao.
Pumba
 
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined
Dec 14, 2007
Messages
20,562
Likes
1,583
Points
280
Kigogo

Kigogo

JF-Expert Member
Joined Dec 14, 2007
20,562 1,583 280
In fact Chadema wanaweza kuwa defined as club ya watu toka eneo moja la Tz,wakiwa ni wafanyabiashara wenye lengo la kutumia siasa na wanachama wao kuendeleza maslahi binafsi na biashara zao.
kama ambavyo ilivyo clun yenu ya mapunga!!!
 
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
9,390
Likes
464
Points
180
Njowepo

Njowepo

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
9,390 464 180
Sasa kama mpaka leo hujui CDM wanataka nini?kalaghabao
 
Z

Zhu

Senior Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Z

Zhu

Senior Member
Joined Sep 26, 2010
184 0 0
Is not the matter of kalagabao. They daily come with a new demand. What made them to go out of the bunge was matokeo ya urais. Leo wanaongelea katiba. Slaa wants to make reconciliation on what with the government.
I dout if they realy had a clear agreement on what to demand from the goverment.
 
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined
Jan 27, 2008
Messages
5,208
Likes
778
Points
280
Mahesabu

Mahesabu

JF-Expert Member
Joined Jan 27, 2008
5,208 778 280
SOUNDS GREAT....chama cha wafanyabiashara
 
oba

oba

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
307
Likes
8
Points
35
oba

oba

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
307 8 35
Chadema ako makini, wanaweka maslahi ya taifa mbele, mabadiliko ya madai yote unayosema yanalenga kitu kimoja; kustawisha jamii ya watanzania
 
Z

Zhu

Senior Member
Joined
Sep 26, 2010
Messages
184
Likes
0
Points
0
Z

Zhu

Senior Member
Joined Sep 26, 2010
184 0 0
Nadhani ni maslahi ya chama mbele. Up to now they are not consistance on their demand.
Is there any conflict with the goverment or wanajishuku kutafuta suluhu kwa walicho kifanya. Katiba ni bungeni. Na sheria za uchaguzi ni bungeni. Kuomba kuketi na serikali ni waliruka hiyo hatua. Baada ya kuharibu sasa wanataka majadiliano
 
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined
Jul 13, 2010
Messages
4,786
Likes
941
Points
280
bucho

bucho

JF-Expert Member
Joined Jul 13, 2010
4,786 941 280
In fact Chadema wanaweza kuwa defined as club ya watu toka eneo moja la Tz,wakiwa ni wafanyabiashara wenye lengo la kutumia siasa na wanachama wao kuendeleza maslahi binafsi na biashara zao.

aisee mangi tuheshimiane
 

Forum statistics

Threads 1,235,508
Members 474,633
Posts 29,225,231