Chadema hakuna wakumlaumu chama chenu mmekimaliza wenyewe


Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,249
Likes
4,691
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,249 4,691 280
Wanaukumbi.

Ninachotaka kuchambua katika huu uzi haina utofauti na mitazamo ya magwiji wa siasa pamoja na wasomi mbalimbali, mgongano wa fikra, kimaono na kimtazamo ambao kwa sasa umeikumba Chadema, ni kiashiria tosha kwamba Chadema kama chama kinazamishwa na Chadema wenyewe.

Wasomi na wapenda amani ambao wapo mitaani na sehemu za kazi wakisema kwa nyakati tofauti kitendo cha Kamati Kuu ya Chadema kuwavua madaraka Zitto na wenzake hata bila kuwasikiliza ni kiashiria tosha kuwa chama hicho kinaelekea kufa kifo cha kawaida, Dr. Slaa alikaliliwaakisema hata katiba ya nchi ukihusika kutengeneza mbinu za siri lazima ushughulikiwe, hakuna katiba itayaruhusu kufanya mipango ya siri, naye Mwanasheria Mkuu wa Chadema, Tundu Lissu alikaliliwa akisema kuwa waraka huo unaeleza mbinu za uasi ambazo zililenga kufanya mabadiliko makubwa ya uongozi wakati wa uchaguzi mkuu wa ndani wa chama hicho jambo ambalo ni kinyume na katiba, sheria na itifaki za Chadema.

Kinachoonekana hapa si uhaini kama viongozi wa Chadema walivyotaka kuaminisha jamii bali ni mbinu za kutaka kudumisha uongozi wa kimla, usultani, udikteta, ukanda na kudhoofisha wanachama wa chama hicho amabao wanapigana kwa nia ya kupanua uwigo wa demokrasia ndani ya Chadema, Lissu anajaribu kuingiza vitendo vya malumbano ya kisheria ya mahakama na kuyapeleka kwenye chama, tumeona matokeo ya Kamati Kuu kule Kigoma yaliyomkuta Dr.Slaa na wapambe wake wameishia kupopolewa mawe na kukaribishwa na mabango.

Chadema lazima mkubali inapokalibia uchaguzi wowote ule wagombea wanaowania kuwaondoa walioko madarakani ni lazima watumie ushawishi au utaratibu wa kisiri ili mikakati yao isijulikane kwa wale waliopo madarakani, ni vigumu kuwakuta viongozi wa juu wa chama chochote cha siasa wakijadili maendeleo ya chama huku wamejiachia barabarani.

Tundu Lissu, anachofanya ni kulazimisha taaluma yake ya uanasheria iwe fimbo ya kutishia wanachama, wanachofanya ni kutaka kuwafunga midomo wanachama ambao walikuwa na ndoto za kuwania nafasi za juu wasithubutu.
 
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
2,373
Likes
93
Points
145
K

Kagalala

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
2,373 93 145
Aliyekudanganya Chadema inaisha ni nani au ndo matamanio yako. Tofautisha kati ya matamanio na uhalisia. Chadema is becoming stronger. Ona mtu wenu alivyoumbuliwa na dhambi ya usaliti itaendelea kumtafuna.
 
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2012
Messages
871
Likes
1
Points
0
mary mary

mary mary

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2012
871 1 0
CHADEMA inaisha? ndoto zenu za itakufa kabla ya 2015 zimeyeyuka mnaanza kutapatapa...anyway asanteni CCM kwa promo!
 
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined
Feb 8, 2011
Messages
13,927
Likes
8,879
Points
280
MTAZAMO

MTAZAMO

JF-Expert Member
Joined Feb 8, 2011
13,927 8,879 280
Watu wapo kwenye single mpya wewe!!
 
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined
Jan 12, 2011
Messages
4,041
Likes
871
Points
280
bluetooth

bluetooth

JF-Expert Member
Joined Jan 12, 2011
4,041 871 280
be sobber

what you wrote is nonsense
 
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined
Jan 4, 2012
Messages
12,485
Likes
2,581
Points
280
P

Precise Pangolin

JF-Expert Member
Joined Jan 4, 2012
12,485 2,581 280
Sasa Kama CDM imeshajimaliza kuna haja gani ya kuianzishia thread? Vinginevyo bado ni tishio kwa mafisadi
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
mkuu chadema mbona alishakufa angalia viashiria utajua ukweli huu chadema ni mfu kitambo sana hakuna wa kubisha.
 
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2013
Messages
3,393
Likes
251
Points
160
mwa 4

mwa 4

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2013
3,393 251 160
Sasa Kama CDM imeshajimaliza kuna haja gani ya kuianzishia thread? Vinginevyo bado ni tishio kwa mafisadi
hata marehemu wanayo nafasi yao kwenye jamii ndiyo maana mandela kafa lakini watu bado wanamkumbuka.
 
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2009
Messages
2,176
Likes
3
Points
135
Sir R

Sir R

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2009
2,176 3 135
Una akili ya gani ?

Si ufurahi kama CDM inakufa, unalalama nini.

Hueleweki, shughulika na chama chako.
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
"Kiongozi Mkuu yuko too local" - waraka
 
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2006
Messages
8,843
Likes
99
Points
145
Lunyungu

Lunyungu

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2006
8,843 99 145
Wanaukumbi.

Ninachotaka kuchambua katika huu uzi haina utofauti na mitazamo ya magwiji wa siasa pamoja na wasomi mbalimbali, mgongano wa fikra, kimaono na kimtazamo ambao kwa sasa umeikumba Chadema, ni kiashiria tosha kwamba Chadema kama chama kinazamishwa na Chadema wenyewe.

Wasomi na wapenda amani ambao wapo mitaani na sehemu za kazi wakisema kwa nyakati tofauti kitendo cha Kamati Kuu ya Chadema kuwavua madaraka Zitto na wenzake hata bila kuwasikiliza ni kiashiria tosha kuwa chama hicho kinaelekea kufa kifo cha kawaida, Dr. Slaa alikaliliwaakisema hata katiba ya nchi ukihusika kutengeneza mbinu za siri lazima ushughulikiwe, hakuna katiba itayaruhusu kufanya mipango ya siri, naye Mwanasheria Mkuu wa Chadema, Tundu Lissu alikaliliwa akisema kuwa waraka huo unaeleza mbinu za uasi ambazo zililenga kufanya mabadiliko makubwa ya uongozi wakati wa uchaguzi mkuu wa ndani wa chama hicho jambo ambalo ni kinyume na katiba, sheria na itifaki za Chadema.

Kinachoonekana hapa si uhaini kama viongozi wa Chadema walivyotaka kuaminisha jamii bali ni mbinu za kutaka kudumisha uongozi wa kimla, usultani, udikteta, ukanda na kudhoofisha wanachama wa chama hicho amabao wanapigana kwa nia ya kupanua uwigo wa demokrasia ndani ya Chadema, Lissu anajaribu kuingiza vitendo vya malumbano ya kisheria ya mahakama na kuyapeleka kwenye chama, tumeona matokeo ya Kamati Kuu kule Kigoma yaliyomkuta Dr.Slaa na wapambe wake wameishia kupopolewa mawe na kukaribishwa na mabango.

Chadema lazima mkubali inapokalibia uchaguzi wowote ule wagombea wanaowania kuwaondoa walioko madarakani ni lazima watumie ushawishi au utaratibu wa kisiri ili mikakati yao isijulikane kwa wale waliopo madarakani, ni vigumu kuwakuta viongozi wa juu wa chama chochote cha siasa wakijadili maendeleo ya chama huku wamejiachia barabarani.

Tundu Lissu, anachofanya ni kulazimisha taaluma yake ya uanasheria iwe fimbo ya kutishia wanachama, wanachofanya ni kutaka kuwafunga midomo wanachama ambao walikuwa na ndoto za kuwania nafasi za juu wasithubutu.
Hukua na la kuandika ? Mbona unakomaa na Chadema kaka .
 
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 21, 2011
Messages
16,241
Likes
23,808
Points
280
Bilionea Asigwa

Bilionea Asigwa

JF-Expert Member
Joined Sep 21, 2011
16,241 23,808 280
Teh
MAGAMBA mtaweweseka sana mwaka huu

Rudi darasani ukasome "principles of organization reforming"
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
Una akili ya gani ?

Si ufurahi kama CDM inakufa, unalalama nini.

Hueleweki, shughulika na chama chako.
CCM ilipoamua kuruhusu mfumo wa vyama vingi haikulenga vyama hivyo viwe vinakufa.

Chadema haipaswi kufa, ila isipoheshimu misingi ya demokrasia na uongozi wa kisheria ITAKUFA...
 
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined
May 11, 2008
Messages
13,598
Likes
527
Points
280
Z

ZeMarcopolo

JF-Expert Member
Joined May 11, 2008
13,598 527 280
CHADEMA inaisha? ndoto zenu za itakufa kabla ya 2015 zimeyeyuka mnaanza kutapatapa...anyway asanteni CCM kwa promo!
mary mary nimekumiss dear
 
Last edited by a moderator:
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2011
Messages
273
Likes
5
Points
0
Age
38
C

CUF Ngangari

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2011
273 5 0
Mtei - baba mwenye nyumba
mbowe - mtoto wa mwenye nyumba
Slaa - mpangaji
Lissu - Mchumia tumbo
Lema - Mini kabang
Nashukuru wana kigoma wameanza kuelewa maana walikuwa wanatumika Kama mshumaa
 
M

Mbanyitege

Senior Member
Joined
Jul 2, 2013
Messages
179
Likes
0
Points
33
Age
48
M

Mbanyitege

Senior Member
Joined Jul 2, 2013
179 0 33
Wewe riz Ndio uliyejimaliza na maccm menzio chadema kamwe haitakufa na mtasubiri sana huo uutabiri feki wa baba yako wasira
 
B

BALAKI

JF-Expert Member
Joined
Dec 28, 2012
Messages
373
Likes
1
Points
0
B

BALAKI

JF-Expert Member
Joined Dec 28, 2012
373 1 0
Nilitegemea thread hii ingekua na changamoto kubwa hasa wana cdm kama alivotamba mtoa uzi hapo mwanzoni, lkn kilichofuata baada ya hako ka intro nikaona kinaanza kuubiri wimbo na dhambi ambayo ccm wanaitenda kila cku za maisha yao, yaani udini ukanda ukabila. Hilo limenifanya nirud nisome nani katuma thread, nikapata picha ile inayofanana na thread yenyewe. Ritz, ni lini utakomaa uwe mtoto wa kiume na ufikiri kama mwanaume? (sina nia ya kuwadharau dada zetu) Yani ulete tpic hapa hata sisi tusoshabikia vyama vyenu tuweze kuzisoma?
 
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2013
Messages
2,649
Likes
300
Points
180
tofyo

tofyo

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2013
2,649 300 180
Sasa Kama CDM imeshajimaliza kuna haja gani ya kuianzishia thread? Vinginevyo bado ni tishio kwa mafisadi
dada naona umekuja kupambana. wewe unajitahidi kuzuia properganda za udini cdm
upo wewe asha mohammed
mohammed mtoi
some body zuberi.
lazima mtakuwa mnalipwa vizuri. maana mkiona uzi wa ritz lazima mtie maguu.
"endelea kutumika"
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,951
Likes
32,791
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,951 32,791 280
Chama kishakufa wewe unaleta thread gani. Wewe huoni mini kabang badala ya kujenga hoja bungeni yeye anazidi kumponda mwenzake eti apewe majina ayataje?
Maana yake chama kwishney
 

Forum statistics

Threads 1,252,149
Members 482,015
Posts 29,798,296