CHADEMA hakikupaswa kuwa chama cha siasa

CHADEMA hakikupaswa kuwa chama cha siasa

Mkuu umenikumbusha wakati niko masomoni nilipata story kama hiyo I didn't believe it,lakini nilishuhudia mkutano mmoja kabla hawajaenda mkutanoni kwanza wanatandika viroba kwa wanachama na wenye kula bange wanakula,niambie hapo matokeo yake nini?

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums

hahahaha.....! Na mimi nimefurahi saaana tena sana. Ila baada ya kukumbuka kitu kinachoitwa limbwata. Mtu ukipewa limbwata unakuwa kama lofa,kazi yako ni kuipinga cdm. Cha kuwashauri muwe mnakataa vyakula mnavyo letewa na viongozi wenu wa ccm kwani inavyosemekanika uwa wanaweka limbwata ndani yake. Kwahiyo akili zenu zinakuwa za kushikiwa.
 

Attachments

  • Ccm na wanawaonga wapiga kula.jpeg
    Ccm na wanawaonga wapiga kula.jpeg
    14.7 KB · Views: 183
Chadema tangu kimejipambanua kuwa ni chama cha vurugu na mandamano sitaki hata kukisikia kabisa.
 
hahahaha.....! Na mimi nimefurahi saaana tena sana. Ila baada ya kukumbuka kitu kinachoitwa limbwata. Mtu ukipewa limbwata unakuwa kama lofa,kazi yako ni kuipinga cdm. Cha kuwashauri muwe mnakataa vyakula mnavyo letewa na viongozi wenu wa ccm kwani inavyosemekanika uwa wanaweka limbwata ndani yake. Kwahiyo akili zenu zinakuwa za kushikiwa.

Kupewa ubwabwa au kupewa viroba kipi bora! Chagua moja,Ukatwe suna au ubakie na mkono wa sweta! Ha ha ha!
 
Politics, the activities involved in getting and using power in public life,and being able to influence desicions that effect a country or a society,

Democracy-a system in which all people of certain party or country can vote to elect their leaders or representatives where there is fair and equal treatment of everyone in the organization,and their right to take part in making decisions.
1. CDM not derserve to be called political party but deserve to be a political party
2.What is liberation and what are the impacts of liberation? farerly naomba jibu swali hilo. la sivyo una chuki binafsi na CDM. Hakuna mapinduzi pasipo kumwaga dam, na pia vyombo vya dola ndivyo vinamiriki silaha zinazoua watu, jiulize tanzania kuna mtu anamiliki bomu? Wakati mwingine uje na hoja za msing si kukurupuka kama ulivofamya sasa
 
Politics, the activities involved in getting and using power in public life,and being able to influence desicions that effect a country or a society,

Democracy-a system in which all people of certain party or country can vote to elect their leaders or representatives where there is fair and equal treatment of everyone in the organization,and their right to take part in making decisions.
1. CDM not derserve to be called political party but deserve to be a political party
2.What is liberation and what are the impacts of liberation? farerly naomba jibu swali hilo. la sivyo una chuki binafsi na CDM. Hakuna mapinduzi pasipo kumwaga dam, na pia vyombo vya dola ndivyo vinamiriki silaha zinazoua watu, jiulize tanzania kuna mtu anamiliki bomu? Wakati mwingine uje na hoja za msing si kukurupuka kama ulivofamya sasa
 
Kupewa ubwabwa au kupewa viroba kipi bora! Chagua moja,Ukatwe suna au ubakie na mkono wa sweta! Ha ha ha!

tofautisha yupi anayetumi viroba.
 

Attachments

  • Ccm bwana.jpeg
    Ccm bwana.jpeg
    12.2 KB · Views: 127
  • attachment.hp.jpeg
    attachment.hp.jpeg
    9 KB · Views: 128
  • attachment.ph.jpeg
    attachment.ph.jpeg
    11.6 KB · Views: 119
Ukisema CHADEMA hakikustahili kuwa chama cha Siasa unaonekana kabisa hujitambui na hujui siasa za kweli za nchi hii! Wanaojua maana ya siasa na wenye akili timamu wanajua CHADEMA kwa sasa ndo chama pekee kinachoonesha uhai kuliko chama chochote! We hauna tofauti na wale waliokataa KATIBA mpya, na baadae wanakataa serikali tatu bila sababu ambazo kila mtanzania anshangaa.

Maneno yako yamejaa siasa nyepesi zenye mwelekeo wa kupotosha ukweli ambao umesababishwa na kutojitambua
 
Ukisema CHADEMA hakikustahili kuwa chama cha Siasa unaonekana kabisa hujitambui na hujui siasa za kweli za nchi hii! Wanaojua maana ya siasa na wenye akili timamu wanajua CHADEMA kwa sasa ndo chama pekee kinachoonesha uhai kuliko chama chochote! We hauna tofauti na wale waliokataa KATIBA mpya, na baadae wanakataa serikali tatu bila sababu ambazo kila mtanzania anshangaa.

Maneno yako yamejaa siasa nyepesi zenye mwelekeo wa kupotosha ukweli ambao umesababishwa na kutojitambua

We unajitambua ni nani? Naamini hujitambui,kama unataka tukusidie maana ya kujitambua sema?

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
Chadema tangu kimejipambanua kuwa ni chama cha vurugu na mandamano sitaki hata kukisikia kabisa.

Mkuu hawa jamaa wana lengo mbaya sana wanataka kuifanya nchi iwe mali yao kama walivyogawana viwanja vikaisha uko uchagani,leo hawana jinsi waaanzisha vyama wanashindwa kuviongoza kwasababu malengo yao yanajipambanua wazi kabisa!

Sent from my BlackBerry 9900 using JamiiForums
 
tofautisha yupi anayetumi viroba.

Vipi kuhusu afande sele aliposaula nguo pale hadharani na sugu kumpiga polisi bungeni,(Tena naomba Ritz niwekee zile picha mimi sina) Ni nini hiyo kama sio maviroba tena fekii yanatengenezwa na mbowe pale bilicanas, anajaza gongo mle! Na kitu cha Arusha juu yake unadhani vichwa vinakuwaje?
 
Ukisema CHADEMA hakikustahili kuwa chama cha Siasa unaonekana kabisa hujitambui na hujui siasa za kweli za nchi hii! Wanaojua maana ya siasa na wenye akili timamu wanajua CHADEMA kwa sasa ndo chama pekee kinachoonesha uhai kuliko chama chochote! We hauna tofauti na wale waliokataa KATIBA mpya, na baadae wanakataa serikali tatu bila sababu ambazo kila mtanzania anshangaa. Maneno yako yamejaa siasa nyepesi zenye mwelekeo wa kupotosha ukweli ambao umesababishwa na kutojitambua
kwa hiyo unamaana chadema ilitakiwa kiwe chama cha mashoga?
 
Back
Top Bottom