CHADEMA haiwezi kwenda Ikulu - Prof. Safari

CHADEMA haiwezi kwenda Ikulu - Prof. Safari

.... Mi nasema kuitoa ccm ni rahisi sana ila wenye nafasi za juu za chadema wamezidisha mno hekima. Yaani kwa katiba hii hii ccm wanawezekana kutoka tu. Kama walivyotoka wazungu wakiwa na katiba yao mkononi.
Ingieni msituni basi. Sio kukaa na kutupigia kelele kila siku. Mnachosha.
 
Huu ndio ukweli wenyewe. Hebu tuchangie bila povu wajameni.


Mkuu Magonjwa Mtambuka, asante sana kwa hii kitu. Huyu ni mmoja wa ma Prof wa ukweli ninao waaminia, hivyo naunga mkono hoja ya Prof. Safari.

Tulisema humu akina sisi,

Kuna kitu hapa kilisemwa na Masha

Kikapuuzwa, sasa leo kusema Prof. Safari, haya sasa manazi wa Chadema, njooni mumponde kama kawaida yenu.

Mkiambiwa
Mnakasirika

P.p
 
6:25 "....kama ukisoma magazeti haya kuhusiana na mheshimiwa Sumaye na nini, na huyu Cecil Mwambe; unaona kwamba watu wakitaka kugombea na nini....inaweza kuonekana kama loose talk, lakini tusichukulie kirahisi rahisi kiasi kile. Then ni kwamba tufanyie kazi. Kama watu wanalalamika tusinanhii, sio kama jongoo unalitupia pembeni, hapana lazima kufanyia kazi vitu kama vile, hapa tusidharau..." Prof. Safari.

..kweli.

..CCM na nyinyi mumruhusu Membe achukue fomu za kugombea Uenyekiti wa chama.

..na Tume Huru ya Uchaguzi, anayezuia isipatikane ni CDM au CCM?

..ukiwa mwana CCM unaweza kutueleza kwanini hatuna tume huru ya uchaguzi? Je, ni HAKI?
 
Hii mada inahusu maoni ya Prof. Safari kuhusu Chadema. Hayo mambo ya CCM tujadili siku nyingine.

..ccm na nyinyi ruhusuni nafasi ya mwenyekiti iwe na wagombea wengi.

..pia kwasababu ccm mna wabunge wengi basi mna dhamana ya kupitisha sheria itakayotupatia tume huru ya uchaguzi.
 
6:25 "....kama ukisoma magazeti haya kuhusiana na mheshimiwa Sumaye na nini, na huyu Cecil Mwambe; unaona kwamba watu wakitaka kugombea na nini....inaweza kuonekana kama loose talk, lakini tusichukulie kirahisi rahisi kiasi kile. Then ni kwamba tufanyie kazi. Kama watu wanalalamika tusinanhii, sio kama jongoo unalitupia pembeni, hapana lazima kufanyia kazi vitu kama vile, hapa tusidharau..." Prof. Safari.
Huna jipya,hoja kubwa nilikuwa tume huru ya uchaguzi.Acha kumlisha maneno
 
tuliaminishwa ccm ni chama kibaya..

chadema kufananishwa na CCM kwa chochote kile ni kujinajisi

This is not ccm vs chadema but chadema vs chadema

..kweli.

..CCM na nyinyi mumruhusu Membe achukue fomu za kugombea Uenyekiti wa chama.

..na Tume Huru ya Uchaguzi, anayezuia isipatikane ni CDM au CCM?

..ukiwa mwana CCM unaweza kutueleza kwanini hatuna tume huru ya uchaguzi? Je, ni HAKI?
 
Bwege wewe anachosema professor ni cha kawaida kutoa maoni yake sababu,wote wanajua tume huru ndio ufunguo wa kila chama kuingia ikulu na kaongelea demokrasia tu improve sasa kuna ubaya gani hapo.
Hahaha Ufipa imeangamizwa na laana ya Dk Slaa kumuita Dk mihogo.
 
Stori za wanawake wakisukana hizo,Mboe hatari anajeshi au anaserekali,Mboe hatari hao polisi mafisi wangemuacha kama wamefikia kumfilisi sasa wangekuwa na ushaidi wa hayo wangemuacha acha upuuzi wewe.
Nimeanza kuamini kuwa wangwe walimpiga vita baada ya kuweka nia ya kugombea.

Mbowe ni mtu hatari kuliko hatari yenyewe.

Serikali iwe macho sana na huyo Mbowe.

Hata umaarufu wa Lisu huenda ulitiliwa mashaka na Mbowe.
Kwa nini ampe umakamu wa mwenyekti na sio Mwenyekiti?
 
Umeongezewa buku mbili au ilikuwa mgomo baridi
6:25 "....kama ukisoma magazeti haya kuhusiana na mheshimiwa Sumaye na nini, na huyu Cecil Mwambe; unaona kwamba watu wakitaka kugombea na nini....inaweza kuonekana kama loose talk, lakini tusichukulie kirahisi rahisi kiasi kile. Then ni kwamba tufanyie kazi. Kama watu wanalalamika tusinanhii, sio kama jongoo unalitupia pembeni, hapana lazima kufanyia kazi vitu kama vile, hapa tusidharau..." Prof. Safari.
 
Acha kulisha watu udenda mchafu kiongozi. Kwani mbowe anagawa uongozi kama kule chama kingine ambako huwa hawagombei? Mbowe hana cheo cha kugawa viongozi wote wanachaguliwa sasa amempaje Lisu ukaimu. Kila mtu kachikua form alipoona anatosha. Na uchaguzi tar 18 Lisu sio naibu mwenyekiti bali kwa sasa ni mgombea.

Vti maalum alikuwa anafanyaje kama sio kugawa. Mpaka sasa tundu hakuwahi kusema anagombea umakam, lakini kafosiwa ndo maana bado amekaa kimya anatafakari.
 
Katika mazingira kama haya yanayofanana na ukoloni tena wa makaburu unategemea ni rahisi upinzani kuningia ikulu!!! Afrika kusini haikupenda kuchelewa kupata Uhuru pia hats Zimbabwe. CCM ni hatari kuliko hata Makaburu wa kuipindi mile na wasasa!

Ukiwa na ubongo mchafu unawezafurahi heading kabla hata kusoma au bila hata kufikiri aliyeongea ni prof Safari sio prof Kitila au Lipumba au Kabudi.
 
Mleta mada upo bias au video haujaangalia hadi mwisho. Amesema pia ccm ilisababisha baba yake kufa,akose kazi mahakama ya kimataifa,afukuzwe kazi sasa wewe umedandia tu ya chadema unawashwa sana wewe
 
Hahaha Ufipa imeangamizwa na laana ya Dk Slaa kumuita Dk mihogo.
Ufipa inaangamizwa na 'shetani' lkn kwa kuwa Ufipa wako na Mungu lazima shetani atashindwa tu kwani kwa historia shetani mara zote hushindwa.
 
Shida kuu ya Lumumba in kudandia gari kwa mbele. Safari no prof. Maongezi take hayawezi kutafsiriwa na vilaza was Lumumba
Hahaha Ufipa imeangamizwa na laana ya Dk Slaa kumuita Dk mihogo.
 
Ingieni msituni basi. Sio kukaa na kutupigia kelele kila siku. Mnachosha.
Kumkatia mirija mtu ni process we unadhani ni suala la kulala na kuamka tu. Soma historia vema. Hata kumtoa mzungu hapa nchini halikuwa jambo rahisi kama unavyodhani. Ilichukua muda mrefu sana Vituo vingi vya police, mahakama na Magereza ni vyombo vilivyoanzishwa na mkoloni kuwafunga na kuwanyamazisha wadai Uhuru ili waendelee kukaa madarakani lakini ilishindikana. KUMBUKA, UDHARIMU HAUJAWAHI KUISHINDA HAKI.

Hata leo magereza mengi wanayofungwa wapinzani ni yale walojenga wakoloni. Na wanatumia mbinu zilezile zilizowashinda wenzao. Hata wao watashindwa amini nakwambia ni jambo la wakati tu. Ila ushauri wako wakitoto sana. Hvi unawezaje kuingia msituni. Kwanza kufanya nini? Wakati watu wako mjini na ofic zinazotakiwa zipo mjini? Hiyo mbinu ya kizamani sana tu.
 
Ingieni msituni basi. Sio kukaa na kutupigia kelele kila siku. Mnachosha.
Kumkatia mirija mtu ni process we unadhani ni suala la kulala na kuamka tu. Soma historia vema. Hata kumtoa mzungu hapa nchini halikuwa jambo rahisi kama unavyodhani. Ilichukua muda mrefu sana Vituo vingi vya police, mahakama na Magereza ni vyombo vilivyoanzishwa na mkoloni kuwafunga na kuwanyamazisha wadai Uhuru ili waendelee kukaa madarakani lakini ilishindikana. KUMBUKA, UDHARIMU HAUJAWAHI KUISHINDA HAKI. Hata leo magereza mengi wanayofungwa wapinzani ni yale walojenga wakoloni. Na wanatumia mbinu zilezile zilizowashinda wenzao. Hata wao watashindwa amini nakwambia ni jambo la wakati tu. Ila ushauri wako wakitoto sana. Hvi unawezaje kuingia msituni. Kwanza kufanya nini? Wakati watu wako mjini na ofic zinazotakiwa zipo mjini? Hiyo mbinu ya kizamani sana tu.
 
Nimeanza kuamini kuwa wangwe walimpiga vita baada ya kuweka nia ya kugombea.

Mbowe ni mtu hatari kuliko hatari yenyewe.

Serikali iwe macho sana na huyo Mbowe.

Hata umaarufu wa Lisu huenda ulitiliwa mashaka na Mbowe.
Kwa nini ampe umakamu wa mwenyekti na sio Mwenyekiti?
Nimeamini kwamba ukiwa ccm nilazima ukubali kuondolewa Ubongo wako ili uweze ku fit na matakwa ya ccm, yaani unakuwa unatumia akili za ccm nza sio zako
 
Back
Top Bottom