CHADEMA haiweki mgombea JIMBO la KIEMBESAMAKI?

CHADEMA haiweki mgombea JIMBO la KIEMBESAMAKI?

Status
Not open for further replies.

MUSSA ALLAN

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2013
Posts
18,925
Reaction score
13,280
Ndugu wanajamvi!
Kutokana na kuachishwa uanachama Ndugu Mansoor Yussuf Himid aliyekuwa muwakilishi wa jimbo la KIEMBESAMAKI, JIMBO hilo li wazi kwa sasa. na CCM tayari wameshamteua ndugu Mahmood Thabit Kombo kuwa mgombea ubunge jimbo la kiembesamaki. Vipi watani wetu wa jadi bado hawajateua mtu atakayesimamisha bendera ya CHADEMA kiembesamaki? au wao wamejikita kwenye udiwani SOMBETINI tu?
 
chadema wameshasema hawataki muungano na ikiingia madarakani muungano wanauvunja kwa hiyo zanzibar haiwahusu
 
Ndugu wanajamvi!
Kutokana na kuachishwa uanachama Ndugu Mansoor Yussuf Himid aliyekuwa muwakilishi wa jimbo la KIEMBESAMAKI, JIMBO hilo li wazi kwa sasa. na CCM tayari wameshamteua ndugu Mahmood Thabit Kombo kuwa mgombea ubunge jimbo la kiembesamaki. Vipi watani wetu wa jadi bado hawajateua mtu atakayesimamisha bendera ya CHADEMA kiembesamaki? au wao wamejikita kwenye udiwani SOMBETINI tu?


Peleka Unafiki wako huko! Eti wao wamejikita kwenye udiwani wa Sombetin tu! Mnafiki utamjua tu,,yaani kukaa kwako kote na kufikiri ndio ukaona kuwa Ujinga huu ndio utoke nao.
Kwani Chadema wamemsimamisha mgombea ktk kata ya Sombetin pekee?

Au ni vile mnajua kata ya Sombetin Chadema inaenda kushinda kwa 100%? Subiri basi uone jinsi Chadema itakavyochukua kata 25 kati ya 29. Mtachonga sana lakini Chadema kinaendelea kuchanja mbuga nyie mkibakia kupiga Mboyoyo!

Chadema ni km Maji,,usipoyanywa basi ni lazima uyaoge!
 
Watajifanya wanaiunga mkono Cuf wakati hawaitaji mikono ya Cdm kule znz. Chama hiki cha Jamhuri ya Kaskazin kinj mikogo kweli ati wachukue kata 25 kati ya 29 siku hiyo Jua litatokea Magharibi na kuzama Mashariki. Jamaa wanapenda kujidanga inavyokolea kumbe wanajikoleza wakiwa wa2 kelele zao kama wapo mia wenye akili wanawatazama tu siku ikifika wanaenda kimya kimya wanawachapa mnarudi mnatulia na Bange na Gongo zenu.
 
CHADEMA utapeli wao umefikia ukingoni Kabisa, wanadhani Tanzania ni ARUSHA tu!
 
Tangu kuundwa kwa muungano hawajawahi kushinda jimbo, au kata yeyote upande wa Zanzibar huoni kuna walakini hapo?
 
Wako kikanda zaidi!mambo ya Arusha waulize Zanzibar Hawana shida nayo!
 
Huko kwa wezi wa simu na wamwagiaji wa tindikali duh, nadhani cuf kunawafaa zaid na maccm yao!
 
Hivi Chadema wana wabunge wangapi kutoka Zanzibar?
 
Ndugu wanajamvi!
Kutokana na kuachishwa uanachama Ndugu Mansoor Yussuf Himid aliyekuwa muwakilishi wa jimbo la KIEMBESAMAKI, JIMBO hilo li wazi kwa sasa. na CCM tayari wameshamteua ndugu Mahmood Thabit Kombo kuwa mgombea ubunge jimbo la kiembesamaki. Vipi watani wetu wa jadi bado hawajateua mtu atakayesimamisha bendera ya CHADEMA kiembesamaki? au wao wamejikita kwenye udiwani SOMBETINI tu?

Ndugu, Naamini moyo wako una utu. CCM wamemfukuza muwakilishi wao, uchaguzi umetangazwa fastafasta. CHADEMA wakifukuza mtu ama mahakama izuie ama ikiruhusu basi uchaguzi mpaka makelele yapigwe! Hivi kweli unaona halali bei za umeme kupanda mara dufu ni sawa? sisi ambao hatuna upande tunaumia sana kuwaona ninyi mnaoshabikia maslahi binafsi. Hivi kweli kwako wewe kati ya CCM na TANZANIA ungependa kipi? kama CHADEMA kinachowakosoa mnakisakama hivyo hivi kweli mkifaulu kuua upinzani kama mnavyotaka SI MTA-TU-NYE-A vichwani na tusiwe na pa kukimbilia? hebu kumbuka babu na wajomba wako wanavyoteseka kijijini na huku mjini mko busy kuaribu na kuuza rasilimali ambazo angalau zingewasaidia kupeleka maji vijijini. samahani lakini huwa nawsashangaa sana.
 
Tangu kuundwa kwa muungano hawajawahi kushinda jimbo, au kata yeyote upande wa Zanzibar huoni kuna walakini hapo?

Nyie ccm mnao shinda kwaku wauwa wa Zanzibar ndio mnaona mnafanya mazuri chadema ainaa unafiki kama ccm.
 
Ndugu wanajamvi!
Kutokana na kuachishwa uanachama Ndugu Mansoor Yussuf Himid aliyekuwa muwakilishi wa jimbo la KIEMBESAMAKI, JIMBO hilo li wazi kwa sasa. na CCM tayari wameshamteua ndugu Mahmood Thabit Kombo kuwa mgombea ubunge jimbo la kiembesamaki. Vipi watani wetu wa jadi bado hawajateua mtu atakayesimamisha bendera ya CHADEMA kiembesamaki? au wao wamejikita kwenye udiwani SOMBETINI tu?

Inaonyesha ata kupambanua mambo ujui akili kamazako utaungwa mkono na mambulula wezako wasiojua kupambanua mambo.
 
mbona mnazungumzia nchi ya wengine zanzbr mbona gamuongelei Tanganyika?shiy!
 
Status
Not open for further replies.
Back
Top Bottom