Chadema Digital yaingia Jimbo la Msalala Mkoa wa Shinyanga

Chadema Digital yaingia Jimbo la Msalala Mkoa wa Shinyanga

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,816
Reaction score
287,810
Tulishasena kwamba hakuna kijiji kitakachobaki , lakini kuna watu walidhani tunatania .

Sasa hali halisi iliyojiri huko Msalala ni hii hapa kama mnavyoiona , wananchi kwa maelfu wameamua kujisajili Chadema bila kushikiwa bunduki wala kutishiwa kupewa kesi za kutakatisha pesa .

Zoezi_la_wanachama_kujisajili_kidigitali_limeendelea_leo_Novemba_22_2021_Jimbo_la_Msalala_Mkoa...jpg
 
😁😁😁😁😆😆😆😆😂😂😂😂🤩🤩🤩
 
Tulishasena kwamba hakuna kijiji kitakachobaki , lakini kuna watu walidhani tunatania .

Sasa hali halisi iliyojiri huko Msalala ni hii hapa kama mnavyoiona , wananchi kwa maelfu wameamua kujisajili Chadema bila kushikiwa bunduki wala kutishiwa kupewa kesi za kutakatisha pesa .

View attachment 2019983
Mungu ibariki CHADEMA
 
Tulishasena kwamba hakuna kijiji kitakachobaki , lakini kuna watu walidhani tunatania .

Sasa hali halisi iliyojiri huko Msalala ni hii hapa kama mnavyoiona , wananchi kwa maelfu wameamua kujisajili Chadema bila kushikiwa bunduki wala kutishiwa kupewa kesi za kutakatisha pesa .

View attachment 2019983
Wananchi kwa maelfu!!


Au


Wananchi kwa makumi?
 
Tulishasena kwamba hakuna kijiji kitakachobaki , lakini kuna watu walidhani tunatania .

Sasa hali halisi iliyojiri huko Msalala ni hii hapa kama mnavyoiona , wananchi kwa maelfu wameamua kujisajili Chadema bila kushikiwa bunduki wala kutishiwa kupewa kesi za kutakatisha pesa .

View attachment 2019983
Inatia moyo sana kuona CHADEMA inapenya mpaka maeneo hayo ya vijijini.

Hongereni sana kwa kazi hiyo takatifu. Najua kadi hazitolewi kimya kimya bali zinaambatana na elimu ambayo matokeo yake yatakuja kuonekana mbeleni.
 
Inatia moyo sana kuona CHADEMA inapenya mpaka maeneo hayo ya vijijini.

Hongereni sana kwa kazi hiyo takatifu. Najua kadi hazitolewi kimya kimya bali zinaambatana na elimu ambayo matokeo yake yatakuja kuonekana mbeleni.
Hakika
 
Back
Top Bottom