Chadema Digital yaingia Jimbo la Msalala Mkoa wa Shinyanga

Chadema Digital yaingia Jimbo la Msalala Mkoa wa Shinyanga

Tulishasena kwamba hakuna kijiji kitakachobaki , lakini kuna watu walidhani tunatania .

Sasa hali halisi iliyojiri huko Msalala ni hii hapa kama mnavyoiona , wananchi kwa maelfu wameamua kujisajili Chadema bila kushikiwa bunduki wala kutishiwa kupewa kesi za kutakatisha pesa .

View attachment 2019983
hii inaitwa kukata mbuga. Chadema itadumu miaka 800
 
Inatia moyo sana kuona CHADEMA inapenya mpaka maeneo hayo ya vijijini.

Hongereni sana kwa kazi hiyo takatifu. Najua kadi hazitolewi kimya kimya bali zinaambatana na elimu ambayo matokeo yake yatakuja kuonekana mbeleni.
Matunda ya hii kazi yatakuwa maradufu.
 
Back
Top Bottom