Chadema anzisheni kitengo cha propaganda

Chadema anzisheni kitengo cha propaganda

ibange

JF-Expert Member
Joined
Dec 31, 2010
Posts
1,543
Reaction score
553
kitengo cha propaganda ni muhimu kwa chadema ikizingatiwa ccm wanatumia sana kitengo chao. chadema itafute vijana wasomi wenye uwezo wa kujieleza ili wawafunike akina tambwe. pia kwa vile ruzuku ipo ajiri vijana wasomi kuwe na kitengo cha ku think. kazi yao iwe wana think, wanakuwa political analyst, wanatoa taarifa zenye utafiti na kuwafundisha wabunge wetu namna ya ku argue .
 
kitengo cha propaganda ni muhimu kwa chadema ikizingatiwa ccm wanatumia sana kitengo chao. chadema itafute vijana wasomi wenye uwezo wa kujieleza ili wawafunike akina tambwe. pia kwa vile ruzuku ipo ajiri vijana wasomi kuwe na kitengo cha ku think. kazi yao iwe wana think, wanakuwa political analyst, wanatoa taarifa zenye utafiti na kuwafundisha wabunge wetu namna ya ku argue .

Kwani hii JF unavyofikiria wewe ni nini? au ulitakaa iitwe jamii ya propaganda ya chadema?
 
Kwani hii JF unavyofikiria wewe ni nini? au ulitakaa iitwe jamii ya propaganda ya chadema?
JF ni discussion forum na siyo kitengo cha propaganda. Kuna tofauti kubwa kati ya vitu hivi viwili! Ibange ana point.
 
Back
Top Bottom