CHADEMA angalia Usalama na Afya ya Mbowe na Lissu

CHADEMA angalia Usalama na Afya ya Mbowe na Lissu

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Posts
52,579
Reaction score
103,355
Kwa nia njema na mapenzi makubwa, nimeona katika mikutano inayoendelea ya +255 KATIBA MPYA, Mbowe na Lissu pamoja na wapigania Katiba mpya wengine wakipeana mikono ya amani na furaha wa katikati ya makundi ya wananchi. Ni jambo zuri, la upendo mkubwa, lakini TAHADHALI NI MUHIMU.

Sina shaka na wananchi, wana mapenzi ya dhati na kweli, LAKINI

Nina wasi wasi humo wanaweza kujipenyeza maadui wakaleta madhara. KWA HALI ILE USALAMA WA VIONGOZI HAWA NI KIDOGO KIDOGO SANA

USHAURI: Wapungieni wananchi wapendwa kwa mbali bila kupeana mikono kama inavyoendelea sasa.

WE SHOULD NOT TAKE THINGS FOR GRANTED
Erythrocyte
 
Kwa nia njema na mapenzi makubwa, nimeona katika mikutano inayoendelea ya +255 KATIBA MPYA, Mbowe na Lissu pamoja na wapigania Katiba mpya wengine wakipeana mikono ya amani na furaha wa katikati ya makundi ya wananchi. Ni jambo zuri, la upendo mkubwa, lakini TAHADHALI NI MUHIMU.

Sina shaka na wananchi, wana mapenzi ya dhati na kweli, LAKINI

Nina wasi wasi humo wanaweza kujipenyeza maadui wakaleta madhara. KWA HALI ILE USALAMA WA VIONGOZI HAWA NI KIDOGO KIDOGO SANA

USHAURI: Wapungieni wananchi wapendwa kwa mbali bila kupeana mikono kama inavyoendelea sasa.

WE SHOULD NOT TAKE THINGS FOR GRANTED
Erythrocyte
Naunga mkono hoja, kiukweli kabisa kwenye issues za safety and security, Chadema ni watupu sana!, wako very poor na kwenye serious security threats, they take things too much for granted!. Niliwahi kuuliza humu Handling of Serious Security Issues: Kama CHADEMA Takes Things For Granted Kwa Uzembe Hivi!, Jee Ikulu Yetu Wangeiweza?, halafu kuna watu watataka eti 2025 tuwajaribishe watu hawa kuwafanyia wapangaji kwenye lile jengo letu!.
P
 
Katika miaka hii ya sayansi na teknolojia iliyojaa magonjwa ya kupumua ya kutengenezwa ni vizuri kuchukua tahadhari kubwa.
Miaka hii kama una pace maker jua kuna ufundi wa kuizima kutumia remote gadgets.
 
Labda
Kwa nia njema na mapenzi makubwa, nimeona katika mikutano inayoendelea ya +255 KATIBA MPYA, Mbowe na Lissu pamoja na wapigania Katiba mpya wengine wakipeana mikono ya amani na furaha wa katikati ya makundi ya wananchi. Ni jambo zuri, la upendo mkubwa, lakini TAHADHALI NI MUHIMU.

Sina shaka na wananchi, wana mapenzi ya dhati na kweli, LAKINI

Nina wasi wasi humo wanaweza kujipenyeza maadui wakaleta madhara. KWA HALI ILE USALAMA WA VIONGOZI HAWA NI KIDOGO KIDOGO SANA

USHAURI: Wapungieni wananchi wapendwa kwa mbali bila kupeana mikono kama inavyoendelea sasa.

WE SHOULD NOT TAKE THINGS FOR GRANTED
Erythrocyte
Labda kwa Lisu. Konyagi ni kinga tosha kabisa; hata kipindupindu hakipenyi
 
Adui yao ni nani kama kudhuriwa wangedhururiwa kabla hata hawajavuka mageti ya nyumba zao!
 
Usalama wa lissu ni wa muhimu sana
 
Naunga mkono hoja, kiukweli kabisa kwenye issues za safety and security, Chadema ni watupu sana!, wako very poor na kwenye serious security threats, they take things too much for granted!. Niliwahi kuuliza humu Handling of Serious Security Issues: Kama CHADEMA Takes Things For Granted Kwa Uzembe Hivi!, Jee Ikulu Yetu Wangeiweza?, halafu kuna watu watataka eti 2025 tuwajaribishe watu hawa kuwafanyia wapangaji kwenye lile jengo letu!.
P
Juliasi alisema, ^Majaribio nchi nzima?^
 
Naunga mkono hoja, kiukweli kabisa kwenye issues za safety and security, Chadema ni watupu sana!, wako very poor na kwenye serious security threats, they take things too much for granted!. Niliwahi kuuliza humu Handling of Serious Security Issues: Kama CHADEMA Takes Things For Granted Kwa Uzembe Hivi!, Jee Ikulu Yetu Wangeiweza?, halafu kuna watu watataka eti 2025 tuwajaribishe watu hawa kuwafanyia wapangaji kwenye lile jengo letu!.
P
Chadema kuongoza nchi?Bora tuendelee na zimwi tulijualo. Tutapata wapi msukuma mwingine wa kuinyoosha hii nchi yetu kama alivyokuwa Magu?
 
Naunga mkono hoja, kiukweli kabisa kwenye issues za safety and security, Chadema ni watupu sana!, wako very poor na kwenye serious security threats, they take things too much for granted!. Niliwahi kuuliza humu Handling of Serious Security Issues: Kama CHADEMA Takes Things For Granted Kwa Uzembe Hivi!, Jee Ikulu Yetu Wangeiweza?, halafu kuna watu watataka eti 2025 tuwajaribishe watu hawa kuwafanyia wapangaji kwenye lile jengo letu!.
P
Natamani nikujibu kwa lugha kali mzee mwenzangu lakini nasita kwani sijui umepatwa na nini.
Umeeleza vizuri mwanzo na naunga mkono. Lakini umeharibu mwisho ulipotaja habari za kuipa madaraka Chadema.
Hivi Pasco ulinzi wa viongozi wa nchi chama kikiingia madarakani huwa ni programs za chama kilichoko madarakani au hayo mambo yanakuwa mikononi mwa vyombo vya dola ambavyo havina mahusiano yeyote na vyama?
Hoja zako wakati mwingine zinakutoa kabisa katika kundi unalostahili na kukuingiza kwenye kundi lile ambalo linafahamika humu kama bora liende.
Tunahitaji sasa viongozi wakuu wa Chadema wapewe attention katika ulinzi wao kama wanavyopewa kina PM na VP
 
Natamani nikujibu kwa lugha kali mzee mwenzangu lakini nasita kwani sijui umepatwa na nini.
Umeeleza vizuri mwanzo na naunga mkono. Lakini umeharibu mwisho ulipotaja habari za kuipa madaraka Chadema.
Hivi Pasco ulinzi wa viongozi wa nchi chama kikiingia madarakani huwa ni programs za chama kilichoko madarakani au hayo mambo yanakuwa mikononi mwa vyombo vya dola ambavyo havina mahusiano yeyote na vyama?
Hoja zako wakati mwingine zinakutoa kabisa katika kundi unalostahili na kukuingiza kwenye kundi lile ambalo linafahamika humu kama bora liende.
Tunahitaji sasa viongozi wakuu wa Chadema wapewe attention katika ulinzi wao kama wanavyopewa kina PM na VP
Tatizo la chama dola ndani ya nchi yetu kimeshindwa kutofautisha politics na vyombo vya ulinzi na usalama, na ni ukweli bila police ccm ni watupu, tiss inatumika mno katika political battles kuliko kulinda nchi na ndio maana nchi imekua na drug's kingpins, human trafficking, money laundering etc etc,na tumeshuhudia generals wa jeshi wakipewa vyeo vya kisiasa ndani ya ccm,usalama wa viongozi wa CDM upo miongoni mwa watanzania wapenda haki, tusijifanye wanafiki eti tuna concern kuhusu usalama wao!
 
Kwa nia njema na mapenzi makubwa, nimeona katika mikutano inayoendelea ya +255 KATIBA MPYA, Mbowe na Lissu pamoja na wapigania Katiba mpya wengine wakipeana mikono ya amani na furaha wa katikati ya makundi ya wananchi. Ni jambo zuri, la upendo mkubwa, lakini TAHADHALI NI MUHIMU.

Sina shaka na wananchi, wana mapenzi ya dhati na kweli, LAKINI

Nina wasi wasi humo wanaweza kujipenyeza maadui wakaleta madhara. KWA HALI ILE USALAMA WA VIONGOZI HAWA NI KIDOGO KIDOGO SANA

USHAURI: Wapungieni wananchi wapendwa kwa mbali bila kupeana mikono kama inavyoendelea sasa.

WE SHOULD NOT TAKE THINGS FOR GRANTED
Erythrocyte
Sahihi sana
 
Huu ushauri bila shaka utapokelewa na kufanyiwa kazi na labda tukaanza kuona mabadiliko kwenye mikutano inayoendelea.
 
Katika miaka hii ya sayansi na teknolojia iliyojaa magonjwa ya kupumua ya kutengenezwa ni vizuri kuchukua tahadhari kubwa.
Miaka hii kama una pace maker jua kuna ufundi wa kuizima kutumia remote gadgets.
Kama Nchi tumeshafitinika au ndo maendeleo hayo ??!!
 
Kwa nia njema na mapenzi makubwa, nimeona katika mikutano inayoendelea ya +255 KATIBA MPYA, Mbowe na Lissu pamoja na wapigania Katiba mpya wengine wakipeana mikono ya amani na furaha wa katikati ya makundi ya wananchi. Ni jambo zuri, la upendo mkubwa, lakini TAHADHALI NI MUHIMU.

Sina shaka na wananchi, wana mapenzi ya dhati na kweli, LAKINI

Nina wasi wasi humo wanaweza kujipenyeza maadui wakaleta madhara. KWA HALI ILE USALAMA WA VIONGOZI HAWA NI KIDOGO KIDOGO SANA

USHAURI: Wapungieni wananchi wapendwa kwa mbali bila kupeana mikono kama inavyoendelea sasa.

WE SHOULD NOT TAKE THINGS FOR GRANTED
Erythrocyte
Ujumbe muruwa
 
Nonsense.
Thomas Sankara hakuwahi kuwa na walinzi, unafikiri kwanini risasi na siyo hayo unayosema....mlinzi wao ni Mungu pekee aliyemwokaoa Lissu na wale wadhalima waliotaka kutoa roho yake bila sababu yoyoye , hakuwa jamabazi walipiga hoja kwa rungu wale vipofu wa siasa za kistaarabu...
 
Naunga mkono hoja, kiukweli kabisa kwenye issues za safety and security, Chadema ni watupu sana!, wako very poor na kwenye serious security threats, they take things too much for granted!. Niliwahi kuuliza humu Handling of Serious Security Issues: Kama CHADEMA Takes Things For Granted Kwa Uzembe Hivi!, Jee Ikulu Yetu Wangeiweza?, halafu kuna watu watataka eti 2025 tuwajaribishe watu hawa kuwafanyia wapangaji kwenye lile jengo letu!.
P
You can not compare Ikulu security with kijijini security. Ikulu ina miiko yake , na kuna taasisi ya usalama wa Rais na Ikulu kwa ujumla, siyo sawa na mkutano wa Tabora.

All in all kuwa na tahadhali ni muhimu. Tahadhali/usalama ninao uhofia ni kutoka wabaya ndani ya ccm/serikalini kama walivyomfanya Lisu. Ni hiyo tu na si wananchi per se! Again wasiwe that much loose kwenye mikutano yao ......
 
Back
Top Bottom